ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

เปลี่ยนลายเซ็นทุกวัน
    กล่าวขอบคุณ
    16,430
    ได้รับคำขอบคุณ: 100,438

(แก้ไขแล้ว) จา พนม!!!รวมภาพจากกองถ่าย Fast & Furious 7

รวมภาพจากกองถ่าย Fast & Furious 7

น่าติดตามจริงๆ

ที่มา
    sanook.com

ปล.เนื่องจากรูปไม่ขึ้น จึงอัพรูปใหม่เสร็จเรียบร้อยเเล้ว ลบกระทู้เก่าไปแล้ว ขออภัยในความไม่สะดวกด้วยครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    397
    ได้รับคำขอบคุณ: 77
    คุณว่า โทนี่จา กับ เดอะร็อค สู้กันใครชนะ

กล่าวขอบคุณ
    932
    ได้รับคำขอบคุณ: 660
    ชอบคู่นี้ เจสันก็ชอบเล่นหนังแนวบู๊เตะต่อยเหมือนกัน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย llWJllWJ : 25th October 2013 เมื่อ 14:49

_SaBasTaiN_
    กล่าวขอบคุณ
    4,034
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,530
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ olaoley อ่านกระทู้
    คุณว่า โทนี่จา กับ เดอะร็อค สู้กันใครชนะ
    เดะร็อคสิครับเพราะ รู้สึกว่าในเรื่องนี้ โทนี่ จา จะเป็นตัวร้ายนะตัวร้ายต้องเเพ้พระเอกสิ
    ปล.ผมตามไปกดติดตามที่เพจพี่เเกเรียบร้อยเเละ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย _SaBasTaiN_ : 15th October 2013 เมื่อ 21:43

กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    หวังว่า พี่จา พนม คงไม่โดนเก็บอย่างไวหรอกนะ 555

กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,274
    Blog Entries
    1
    เข้าไปที่ เพจแกเลยก็ได้ครับ ในเฟสบุ๊คอ่ะครับ เขาอัพเดท ตลอดเลย ทั้งรูปและวิดีโอ
    โหลด ONE PIECE HD พากย์ไทย รูปสวยๆhttps://www.facebook.com/pages/ONE-P...3907702?ref=hl

Double Dodge`
    กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 774
    รูปสุดท้ายป๋าวิน เเกเฟี้ยวไปเลย

กล่าวขอบคุณ
    283
    ได้รับคำขอบคุณ: 91
    อิอิ ออกมา โดนโดมินิค ขับรถชน ตายยย อิอิ ขำ ๆ

กล่าวขอบคุณ
    1,155
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,568
    พี่แก่นี้สงสัยเดินสำรวจโรงถ่ายหนัง hoollywood ทั้งวันเลยมั่งเนี่ยถึงมีเวลาถ่ายภาพที่ Netherworld Haunted House

กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 190
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FANG อ่านกระทู้
    พี่แก่นี้สงสัยเดินสำรวจโรงถ่ายหนัง hoollywood ทั้งวันเลยมั่งเนี่ยถึงมีเวลาถ่ายภาพที่ Netherworld Haunted House

ผมว่าเขาต้องพาทัวร์มั่งแหละเหมือนพักผ่อน๕๕๕

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ neo30003 อ่านกระทู้
    หวังว่า พี่จา พนม คงไม่โดนเก็บอย่างไวหรอกนะ 555
    ฉากเดียวโดนรถแว๊นชนตายเลยมั้งคับ ิิิิิ

Travel around the world
    Chiangmai, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    1,768
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,078
    ถ้าในรูปมีช้างติดมานี่ผมฮาเลยนะ
    ''No god or kings. Only man.'' - Andrew Ryan

I'm a Musician.
    กล่าวขอบคุณ
    205
    ได้รับคำขอบคุณ: 342

กำผิดประเด็น F&F7 มีฉากที่ไทยด้วยหรอครับ? (ถามหน่อย โง่ครับ 555555)

You'll in my HEART. Forever O'Conner Paul Walker

Nothing
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,050

แสดงแบบเรื่องต้มยำกุ้งปล่าว 55555555

กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 110
    พี่จาสุดยอดเลย

กล่าวขอบคุณ
    761
    ได้รับคำขอบคุณ: 392

Fast7 มีฉากเด็กแว๊นด้วยเร๊อะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย the-mink : 25th October 2013 เมื่อ 14:18

#โกรกทอง
    ซุ้มขายผักหน้าสแตมฟอร์ด บริดจ์
    กล่าวขอบคุณ
    4,001
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,829
    โชคดีที่ถ่ายในเมือง ไม่งั้นเด๋วหนีเข้าป่าอีกรอบ

#ongbark
    เสด็จพ่อฯ #บีโธเฟ่น #โกรกทอง

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    ขอให้เล่นเด่นๆหน่อยเถอะ

ไม่ใช่ออกไม่ถึง 5 นาที แล้วโดน first blood นะ -_-|||

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,460
    ** ไม่มีสปอยหนัง ต้มยำกุ้ง 2 ครับ เชิญอ่านได้เลย **

ผมชอบ จา พนม มากๆเลยนะ

เป็นคนที่ปลุกกระแสวงการหนังแอคชั่นในแบบฉบับนี้เลย

แล้วก็ตามมาด้วย ยิปมัน กับ Raid (เจ้าพ่อในวงการอย่าง เฉินหลง ยังต้องซูฮกเลยว่าเทพในรายการวู้ดดี้)

แต่ ต้มยำกุ้ง 2 นี่ พูดได้คำเดียวเลยว่า ห่วย !

ฉากแอคชั่นที่เป็นจุดขายจากเมื่อก่อนที่ เสน่ห์ของเพลงมวยของ จา คือ การมีที่มา

องค์บาก = มวยโบราณ
    ต้มยำกุ้ง = มวยช้างของ จาตุรงคบาท (จำชื่อมวยไม่ได้)

แต่ ต้มยำกุ้ง 2 ทั้งๆที่ ภาคแรก ปูทางมาขนาดนั้นแล้วแท้ๆ ว่า พระเอก ขาม แตกฉาน เรื่องเพลงมวยช้างแล้ว

แต่ภาคนี้ กลับกลายเป็นหนัง เตะต่อย ธรรมดา ที่เน้นมุมกล้อง ดูไม่รู้เรื่อง ว่าทำอะไรกัน

จากก่อนหน้านี้ เห็นทุกหมัด ทุกท่า เอาไปศึกษาเชิงมวยตามได้เลย อารมณ์เหมือน

ตั้งกล้องไว้ แล้วปล่อยมันต่อยกัน แทบดูไม่ออกว่ามีคิวยังไง

แต่ภาคนี้ ฉากต่อสู้ เหมือน ตอนหุ่นยนต์ใน แปซิฟิค ริม สู้ กับ ไคจู

ซึ่งมันดูไม่รู้เรื่อง อย่างดีก็ทำได้ จี๊ดๆ แค่นั้นเอง ไม่รู้สึกมันส์ไปกับพระเอกเลย

ฉากแอคชั่นจากที่ แสดงเอง เล่นเอง กลายเป็นใช้ ซีจี ใช้นู่นนี่นั่นเข้ามาช่วย แล้ว ซีจี เมืองไทย ก็อย่างที่รู้ๆกันครับ

เนื้อเรื่องนี่ไม่ต้องพูดถึง เกรดเดียวกับหนังแผ่น/หนังโป๊/หนังเอวี สำหรับเนื้อเรื่อง

ความเป็นเหตุเป็นผล = 0 มั่วซั่วมาก แต่ผมไม่ได้คาดหวังเรื่องนี้หรอก

จ่ายตังค์ไปหวังไปดูเฮียจาแกโชว์ของ แต่ไม่มีเลย

สุดท้ายนี้ อยากให้ fast 7 มันดีกว่านี้นะ ตอนนี้ยังคิดได้ว่า จา เค้าเบื่อทำหนังแบบนี้แล้วรึเปล่า

เลยเล่นๆไปงั้น ดูแล้วเฮียเค้าไม่ค่อยฟิตเลย ต้องไปลุ้นกันใน ฟาส 7 ว่าจะปล่อยของได้มากแค่ไหน

เดอะฟาส นี่ไม่ใช่หนังระดับกระจอกงอกง่อย ไปร่วมแสดงด้วยได้นี่ ถือว่าสุดๆละคับ ^ ^

ปล อันนี้ มุมมองส่วนตัวของผมนะครับ ยังไงก็ลองไปโดนกันดูได้ ต้มยำกุ้ง2 อิอิ

20. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jackiiez อ่านกระทู้
    ** ไม่มีสปอยหนัง ต้มยำกุ้ง 2 ครับ เชิญอ่านได้เลย **

ผมชอบ จา พนม มากๆเลยนะ

เป็นคนที่ปลุกกระแสวงการหนังแอคชั่นในแบบฉบับนี้เลย

แล้วก็ตามมาด้วย ยิปมัน กับ Raid (เจ้าพ่อในวงการอย่าง เฉินหลง ยังต้องซูฮกเลยว่าเทพในรายการวู้ดดี้)

แต่ ต้มยำกุ้ง 2 นี่ พูดได้คำเดียวเลยว่า ห่วย !

ฉากแอคชั่นที่เป็นจุดขายจากเมื่อก่อนที่ เสน่ห์ของเพลงมวยของ จา คือ การมีที่มา

องค์บาก = มวยโบราณ
    ต้มยำกุ้ง = มวยช้างของ จาตุรงคบาท (จำชื่อมวยไม่ได้)

แต่ ต้มยำกุ้ง 2 ทั้งๆที่ ภาคแรก ปูทางมาขนาดนั้นแล้วแท้ๆ ว่า พระเอก ขาม แตกฉาน เรื่องเพลงมวยช้างแล้ว

แต่ภาคนี้ กลับกลายเป็นหนัง เตะต่อย ธรรมดา ที่เน้นมุมกล้อง ดูไม่รู้เรื่อง ว่าทำอะไรกัน

จากก่อนหน้านี้ เห็นทุกหมัด ทุกท่า เอาไปศึกษาเชิงมวยตามได้เลย อารมณ์เหมือน

ตั้งกล้องไว้ แล้วปล่อยมันต่อยกัน แทบดูไม่ออกว่ามีคิวยังไง

แต่ภาคนี้ ฉากต่อสู้ เหมือน ตอนหุ่นยนต์ใน แปซิฟิค ริม สู้ กับ ไคจู

ซึ่งมันดูไม่รู้เรื่อง อย่างดีก็ทำได้ จี๊ดๆ แค่นั้นเอง ไม่รู้สึกมันส์ไปกับพระเอกเลย

ฉากแอคชั่นจากที่ แสดงเอง เล่นเอง กลายเป็นใช้ ซีจี ใช้นู่นนี่นั่นเข้ามาช่วย แล้ว ซีจี เมืองไทย ก็อย่างที่รู้ๆกันครับ

เนื้อเรื่องนี่ไม่ต้องพูดถึง เกรดเดียวกับหนังแผ่น/หนังโป๊/หนังเอวี สำหรับเนื้อเรื่อง

ความเป็นเหตุเป็นผล = 0 มั่วซั่วมาก แต่ผมไม่ได้คาดหวังเรื่องนี้หรอก

จ่ายตังค์ไปหวังไปดูเฮียจาแกโชว์ของ แต่ไม่มีเลย

สุดท้ายนี้ อยากให้ fast 7 มันดีกว่านี้นะ ตอนนี้ยังคิดได้ว่า จา เค้าเบื่อทำหนังแบบนี้แล้วรึเปล่า

เลยเล่นๆไปงั้น ดูแล้วเฮียเค้าไม่ค่อยฟิตเลย ต้องไปลุ้นกันใน ฟาส 7 ว่าจะปล่อยของได้มากแค่ไหน

เดอะฟาส นี่ไม่ใช่หนังระดับกระจอกงอกง่อย ไปร่วมแสดงด้วยได้นี่ ถือว่าสุดๆละคับ ^ ^

ปล อันนี้ มุมมองส่วนตัวของผมนะครับ ยังไงก็ลองไปโดนกันดูได้ ต้มยำกุ้ง2 อิอิ
    สำหรับผม หนังจาที่ดูมีเนื้อเรื่องคือ องค์บูด เรื่องเดียว

ต้มยำไก่ นี่ห่วยมาก ช้างอยู่ไหนๆๆ บิดาคุณเป็นอมตะเหรอครับ

เป็นหนังที่พลอตค่อนข้างแย่นะสำหรับผม ถ้าไม่ติดว่าคิวบู๊โอเคนี่ ที่เหลือก็งั้นๆเหมือนหนังแผ่น

ส่วนองค์บูด 2 ก็ . . . หึ . . . . หึ . . . . หึ . . . .

ส่วน ต้มไก่ 2 ยังไม่ดู เพราะคิดไว้แล้วว่าคงไม่ไปดู ติดลบตั้งแต่ยังไม่ฉาย

ปล. ไหนบอกไม่มีสปอล์ย -*-