ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: < :: NBA 2K14 JKG CLUB :: >

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SRMB อ่านกระทู้
    ลองปิด antiviras ก่อนแตกไฟล์ดูคับ

ลองเปลี่ยนชื่อไฟล์ ดูคับ เมื่อกี้ผมโหลดเช็คดู ยังแตกไฟล์ได้ปกติเลย
    ได้ละครับ ขอบคุณครับต้องเปลื่ยนชื่อไฟล์

Skyz...Skyking!!!
    กล่าวขอบคุณ
    954
    ได้รับคำขอบคุณ: 142
    Blog Entries
    2
    อยากยิงลงแม่นๆ เซงภาคนี้****** 55+

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    alley oop โดยที่เราเป็นคนดังทำไงครับ

ลองดูโปรไฟล์ผมสิแล้วจะรู้
    กล่าวขอบคุณ
    1,542
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,268
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kuzayoyo123 อ่านกระทู้
    alley oop โดยที่เราเป็นคนดังทำไงครับ
    ก็ง่ายๆเลยครับ กดเหมือนเดิม แต่แค่ต้องมีคนส่งบอลให้เราแค่นั้นเองครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 135
    ฮัลโหล โย่วเย๊ ! ไม่รู้ว่าเล่นกันอยู่ไหม สนุกน่ะภาคนี้ผมว่า ขนาดไม่เคยดูบาสรองมาเล่นก็ติดงอมแงมเลย แต่โหลด Mycaree มันยากไปอ่าา all-star เลยอะระดับมัน
    The sun is always shining. I do not see the blink of an eye.
    [พระอาทิตย์ส่องประกายเสมอ แม้จะไม่เห็นชั่วพริบตา]

Skyz...Skyking!!!
    กล่าวขอบคุณ
    954
    ได้รับคำขอบคุณ: 142
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SINGHOMKHUN อ่านกระทู้
    ฮัลโหล โย่วเย๊ ! ไม่รู้ว่าเล่นกันอยู่ไหม สนุกน่ะภาคนี้ผมว่า ขนาดไม่เคยดูบาสรองมาเล่นก็ติดงอมแงมเลย แต่โหลด Mycaree มันยากไปอ่าา all-star เลยอะระดับมัน

สู้ๆฮะมีไรถามได้

กล่าวขอบคุณ
    1,150
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    อยากรู้ว่าคียบอร์ดมีปุ่มไหนบ้างครับเล่นไม่เป็นชุ๊ดเป็นอย่างเดียว

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 135
    ใช้จอยเล่นดีกว่าน่ะ ฮ่ะ

ผมไปอยู่ Heat เลยน๊าาา ไม่อยากจะโม้ เล่นได้ ซีซั่นนึง เหมือนว่าจะโดนเอาออกเลย
    The sun is always shining. I do not see the blink of an eye.
    [พระอาทิตย์ส่องประกายเสมอ แม้จะไม่เห็นชั่วพริบตา]

จักแหล่ว
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    การทำ alley oop ครับ เผื่อใครยังไม่รู้

ถ้าเช็ดปุ่มตามนี้ กด LF1 (ปุ่ม pass modifier) + RF1 (ปุ่มวิ่งเร็ว) + C (ปุ่มยิง) // LF1+RF1+C ครับผม

แนะนำให้ดูเพื่อนดีๆด้วยเน้อ อย่าโยนมั่วละกัน ไม่งั้นจะเป็นแบบนี้

ในวงแดงๆนั่นตัวผมเอง T.T

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 299
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SRMB อ่านกระทู้
    การทำ alley oop ครับ เผื่อใครยังไม่รู้

ถ้าเช็ดปุ่มตามนี้ กด LF1 (ปุ่ม pass modifier) + RF1 (ปุ่มวิ่งเร็ว) + C (ปุ่มยิง) // LF1+RF1+C ครับผม

แนะนำให้ดูเพื่อนดีๆด้วยเน้อ อย่าโยนมั่วละกัน ไม่งั้นจะเป็นแบบนี้

ในวงแดงๆนั่นตัวผมเอง T.T
    ผมทำไป 15 TO แล้วครับ 5555 มากที่สุดในประวัติศาสตร์ NBA แต่เกมนั้นผมก็ชนะนะ
    กด "ขอบคุณ" กันสักนิด ชีวิตต้องหาเมีย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ปรับการ์ดจอยังไงกันบ้างคัพ ของผม amd hd6670 เล่นแล้วพัดลม cpu ดังอ่ะ ทั้งๆที่ เล่น FIFA14 ไม่มีปัญหาอ่ะไรเลย

ปล. ภาพไม่แล็คนะคัพ
    ขงเบ้ง วันทัช !!

กล่าวขอบคุณ
    503
    ได้รับคำขอบคุณ: 85
    ขอ Trick ในการชู๊ด 3 point contest หน่อยครับ ลองหลายครั้งแล้วไม่ได้สักที

ได้แค่นี้และ...

http://www.youtube.com/watch?v=Z9eS4xrCdCU

กล่าวขอบคุณ
    85
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bang1173 อ่านกระทู้
    ขอ Trick ในการชู๊ด 3 point contest หน่อยครับ ลองหลายครั้งแล้วไม่ได้สักที

ได้แค่นี้และ...

http://www.youtube.com/watch?v=Z9eS4xrCdCU
    ตามนี้ครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jjjena1234 อ่านกระทู้
    ผมมาเพื่อยืนยันครับว่าภาคนี้มีการใส่โหมด Dunk contest

ภาพนี้มันให้เลือกว่าเราจะเอาท่าอะไรเเล้วสังเกตตรงสี่เหลี่ยมขวาสุดอ่ะครับที่เป็นสีเขียว มี 3 สีคือ เขียว . น้ำเงิน . ดำ
    เขียว : ง่าย
    น้ำเงิน : ปานกลาง
    ดำ : ยาก (มันยากจริงๆ กดตามไม่ทันสักตัว - -)

เเละนี้เป็นการกด เพื่อที่จะขึ้นไป Dunk ครับ

เเละถ้ากดสำเร็จ (อาจจะกดหมดหรือไม่ก็ได้)

เเละก็มายืนยันโหมด 3pt challenge ด้วยครับ
    (บอกก่อนเลยเป็นโหมดที่เล่นยากมาก - -)
    วิธีการเล่นสังเกตหลอกข้างบนไหมครับ
    ให้เรากดยิงตามปกติ เเต่ให้ลูกบาสต้องไปตรงกับลูกบาสสีขาวพอดี
    (พูดเหมือนง่าย ลองไปเล่นเองเเล้วจะรู้ครับ อิอิ)

เเละสุดท้าย ที่เอามายืนยัน คือ มันคือผลจากการเทรดผู้เล่นครับ
    สังเกตคนซ้ายสุดนะครับ (Idol ผมเอง)
    มาอยู่ laker ได้อย่างไรรรรร WTF ???
    (เพราะผมเล่น PG เเล้วเทรดไปทีม Bulls จึงทำให้คนล้นเเล้วก็เทรดไปเรื่อยๆครับ ตอนผมอยู่ laker ตอนนั้น kobe ก็ไม่อยู่เพราะผมไปทับ SG ของทีม laker ครับ ปล. ผมเล่น all around นะ)

ภาคนี้มีการออกแบบรองเท้าเช่นเดิมครับ ^^ (ชอบอันนี้สุดๆเเหละ)

ปล. ทุกสิ่งที่ผมเอามายืนยันมาอยู่ในโหมด My cerreer อยู่เเล้วนะครับ เล่นไปเรื่อยๆ เดี๋ยวก็เจอเองทุกโหมดตามภาพข้างบน (ต้องเก่งจนขึ้น Top 5 นั้นเเหละครับ ผมคิดว่านะ)
    ปล. 2 ส่วนใครที่รู้เเล้วไม่เป็นไรครับ ผมทำงี้เพื่อให้ทุกคนได้รู้ว่าเกมนี้มันพิเศษไง เเล้วผมก็มีความสุขไปกับมันครับ
    กด "ขอบคุณ" กันสักนิด ชีวิตต้องหาเมีย

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 195
    ทุกคนคับ ผมรบกวนขอ ไฟล์ที่ทำให้บอทมันอ่อนลงอ่ะครับ เช่น บอทชุ๊ดไม่ลง หรือส่งให้เพือนแล้วรับไม่ได้ ไรงี้ครับ ผมจำได้นะว่า เคยมีคนลงไฟล์ที่ทำให้บอทอ่อนลง ไม่ทราบว่าคุณพอจะมีมั๊ยครับ รบกวนขอหน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    สร้างตัวของเราเอง ถ้าไม่ใช้สูตรนี้ ยากจิงๆ กว่าจะขึ้นไประดับ เทพๆ

กล่าวขอบคุณ
    85
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oslamdunko อ่านกระทู้
    สร้างตัวของเราเอง ถ้าไม่ใช้สูตรนี้ ยากจิงๆ กว่าจะขึ้นไประดับ เทพๆ
    เล่นไปเถอะครับ 5 season ก็ไม่เทพพ 55

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 195
    ตอบด้วยยยยยย ไม่งั้นงอน

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    แล้ววิธีทำให้รูปร่างหน้าตาของเรากลับมาเป็นเหมือนเดิมล่ะครับ ทำไง