ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 8

คอมเปิดติด วิเดียวครับ

คือกดสวิทเปิด แล้ว มันก็อยู่ได้แค่วิเดียวครับ ทั้งพัดลม cpu พัดลมการ์ดจอก็หมุน แล้วมันดับไปเองเลย ครับ

จน
    กล่าวขอบคุณ
    2,988
    ได้รับคำขอบคุณ: 681
    ลองดมๆ ดูว่ามีกลิ่นไหม้หรือป่าว

กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 198
    หลายปัจจัยอ่ะครับ พวกภาคจ่ายไฟ หรืออาจจะเป็นเมนบอร์ด ลองยกไปให้ช่างดูดีกว่านะ
    ปล.คอมใหม่หรือคอมเก่าครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ byakuya30 อ่านกระทู้
    หลายปัจจัยอ่ะครับ พวกภาคจ่ายไฟ หรืออาจจะเป็นเมนบอร์ด ลองยกไปให้ช่างดูดีกว่านะ
    ปล.คอมใหม่หรือคอมเก่าครับ
    คอมใหม่ครับผมเพิ่งเปลี่ยนเมนบอร์ด ผมลองถอดสาย พวก ลำโพง เมาส์ คีบอร์ด การ์ดจอ ที่อยู่ด้านหลังออกหมดแล้วเหลือแต่ปลั๊ก แล้วเปิด ก็ปกติดีครับ แล้วมาดับเปิดใหม่ก็เป็นอีก

กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 206
    เป็นผมถ้าคอมเปิดไม่ติดไงก็ชั่ง ผมจะทำแบบที่คนเค้าฮิตกัน คือเอายางลบมาขัดๆแรม = =
    TonY TonY ChoPPeR

arsura's rizen
    กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 388
    น่าจะมาจากสาย 24pin หรือไม่ก็สาย 4pin ของ CPU
    ประเมินตนเองด้วยมาตรฐานของตัวเอง ไม่ใช่ด้วยมาตรฐานของคนอื่น ~