ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

>>คนรากหญ้า<<
    กล่าวขอบคุณ
    4,413
    ได้รับคำขอบคุณ: 61,000

..IObit Driver Booster PRO 1.0.0.733 Final+key โปรแกรมอัพเดทไดร์เวอร์[one2up]..

Driver Booster PRO (โปรแกรมอัพเดทไดร์เวอร์) ช่วยอัพเดท Driver ในเครื่องคอมฯ ของคุณให้ใหม่ และทันสมัยอยู่ตลอดเวลา หากคุณไม่อัพเดทหรือ {โหลดไดร์เวอร์} ตัวใหม่ๆ มาลง นานๆ เข้าบางทีมันอาจจะมีข้อผิดพลาด จุดผิดพลาด หรือที่เรียกว่าบั๊ก ซึ่งอาจเป็นเหตุให้ข้อมูล หรือเครื่องคอมพิวเตอร์ของคุณเกิดพัง เสียหาย ไฟล์หาย อะไรแบบนี้ได้ เป็นต้น ดังนั้นอัพเดทไดร์เวอร์เอาไว้ดีกว่า
    ด้วยโปรแกรม Driver Booster PRO ตัวนี้ให้คุณได้อัพเดทไดร์เวอร์ ทั้งหมดที่ติดตั้งหรือมีอยู่บนเครื่องคอมพิวเตอร์คุณเสร็จได้ภายในไม่กี่คลิ ก และนอกจากนี้แล้ว มันยังถูกสร้างขึ้นมาเพื่อปรับปรุงความเร็วให้เร็วแรง และเหมาะสำหรับการเล่นเกมส์ ต่างๆ รีดประสิทธิภาพสูงสุดของเครื่องคอมพิวเตอร์คุณออกมาได้อีกด้วยละครับ ถือเป็นโปรแกรมอีกตัว ที่จะช่วยให้เครื่องคอมพิวเตอร์คุณรอดพ้น หรือ ปราศจากปัญหา เครื่องพัง ไดร์เวอร์ทับซ้อน ได้เป็นอย่างดี

Features

>Automatically Identify Outdated Drivers
    >One-click Update for Maximum Hardware Performance
    >Specialized Driver Tweaking for Top Gaming Experience
    >Fast, Secure and Easy to Use
    >Boosts your PC performance
    >Supported Operating Systems: Windows XP, Vista, Windows 7, Windows 8 (32-bit & 64-bit).

download>> IObit Driver Booster PRO 1.0.0.733 Final

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    121
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    มีไวรัส รึปล่าวเช็คให้หน่อยครับ mail.ru หาวิธีแก้ให้ผมด้วย

กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    สุดยอดครับ
    [MSI GL62M 7RDX,,Intel(R) Core(TM) i7-7700HQ,,GTX 1050,,DDR4 HYPER X 12 GB,,HGST 1 TB]

กล่าวขอบคุณ
    121
    อย่าเพิ่งลงครับ มีไวรัสรึป่าวไม่รู้ mail.ru อ่ะ ผมยังแก้ไม่ได้เลย

>>คนรากหญ้า<<
    กล่าวขอบคุณ
    4,413
    ได้รับคำขอบคุณ: 61,000
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mangmeow01 อ่านกระทู้
    อย่าเพิ่งลงครับ มีไวรัสรึป่าวไม่รู้ mail.ru อ่ะ ผมยังแก้ไม่ได้เลย
    ไม่มีครับผมลองแล้วนี่ภาพจากเครื่องผมเอง

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย John Marston : 21st October 2013 เมื่อ 07:09

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    69
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    บางท่านตอยลงที่ติดปัญหาเรื่อง mail.ru นั้นมาจากตอนติดตั้งจะเด้งตัวติดตั้ง mail.ru ก่อนสักครู่จะเป็น ตัวติดตั้ง IObit Driver Booster ครับ
    อย่ารีบกดอะไร ตอนติดตั้งให้ดูๆดีก่อนกดครับอย่ากดอย่างเดียวดูและอ่านครับ
    ถ้าตัว mail.ru นี้จะเป็นภาษาแปลก..ให้เรากดซึ่งไม่เกียวกับตัวIObit Driver Booster เลย..ถ้าใครติดตั้งแล้วก็ลบออกได้ครับ อันสตอออกเลย...แล้วก็ไปแก้ไขหน้าเว็บที่เราใช้ด้วยเพราะมันจะไปเปลี่ยนการตั้งค่าให้เป็นของมัน...
    วิธีแก้ง่ายสุด..แต่ละเว็บคือ...ไปที่ตั้งค่าและก็รีเซตการตั้งค่าใหม่หมดครับ

ผิดพลาดขออภัยนะครับ...

ปล.ผมก็เด้งให้ติดตั้งเหมือนกันครับตัว mail.ru นี้ ผมก็ยกเลิกไปไม่ติดตั้ง.......น้องข้างบ้านโดนแสดงเรานั้นไปติดตั้งเอง.....
    ลองดูได้ครับ.....

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    121
    ผมแก้ได้ละครับ ก็ตามที่ จขกท บอกแหล่ะครับ พอดีมันอ่านไม่ได้ มันเป็นภาษารัสเซีย ผมก็เลยกดๆ ไป ตามนั้นแหล่ะ ครับ ขอบคุณครับ