ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 367

มีปัญหาคร๊าบเกี่ยวกับการ ปรับ Option เกม Deus Ex:Human Revolution

ขอโทษทีครับที่ต้องตั้งใน PC DOWNLOAD
    คือว่า ทำไมผมเปลี่ยน DirectX11 เป็น Directx9 ไม่ได้อะครับในเกมส์มันปรับไม่ได้ แต่ตอนแรกตอนก่อนเปิดเกม เล่นครั้งแรก มันจะมีหน้าต่าง Setup ปรับ Option มาให้อะครับ
    แต่ผมก็ลืม ปรับให้เป็น Dx9 เข้าเกมส์ไปปรับก็ปรับไม่ได้
    มันขึ้นเป็นสีแดงแบบนี้ แล้วก็ปรับเปลี่ยนจาก Direct X11 เป็น DirectX9 ไม่ได้ด้วย เวลาเล่นแลคมากๆครับไม่ชอบเลย
    ใครรู้วิธีปรับให้ได้มั่งครับ

กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    ผมก็ไม่เคยทำนะ แต่ถ้า คุณบอกว่าครั้ง แรก... ถ้าเข้าใหม่ มันไม่มีให้ปรับ คุณก็ลงเกมส์ใหม่ ก็น่าจะได้แล้วมั้งครับ

ปล.ผมเองก็ไม่เคยปรับนะ - -.

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    มันเป็นdirectx9อยู่แล้วครับ ไอที่ขึ้นสีแดงเพราะ การ์ดจอคุณไม่ซัพพอร์ทdirectx11ครับ แล้วที่กระตุกก็ให้คุณปิดvsync และ ปิดเงา หรือ ลดขนาดหน้าจอลง เพราะถ้าเปิดทั้ง2อย่างและขนาดหน้าจอใหญ่ การประมวนผลจะกินทรัพยากรเครื่องมากและทำให้กระตุกมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    410
    ได้รับคำขอบคุณ: 319
    แต้งกิ้วเน้อ