ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1

Question รบกวนถามเกี่ยวกับDBและการแปลงRGHหน่อยครับ

เครื่องผม DB 15574 FW LT+2.0 นี่จะอัพให้เล่นเกมใหม่ๆได้ต้องอัพจากเกม Army of Two The Devils Cartel ใช่ไหมครับ (อัพแค่DB ไม่อัพFW)

อีกเรื่องคือเรื่องแปลง RGH คือถ้าผมอัพDBเป็น 16202 แล้วยังจะแปลงได้อยู่ไหม (กะว่าจะเก็บเงินก่อนแล้วแปลงช่วงสิ้นปี ส่วนตอนนี้อยากเล่นเกมใหม่ๆที่จะออกสิ้นเดือนต.ค.ก่อน)

ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาตอบล่วงหน้าครับ

>>คนรากหญ้า<<
    กล่าวขอบคุณ
    4,413
    ได้รับคำขอบคุณ: 61,000
    มันแล้วแต่เกมนะครับบางเกมก็ต้องการ LT2 บางเกมก็ LT3 ถ้าเราอัพ LT3 แล้วมันจะเล่นเกม LT2 ไม่ได้ครับแต่ถ้าเราแปลง RGH แล้วเล่นได้หมดเลยครับ ส่วน DB ต้องอัพแน่ๆ ถ้าจะให้ดีแปลง RGH เลยครับส่วน DB นี่ไม่ว่าจะ DB อะไรก็แปลงได้หมดแล้ว

Tags for this Thread