ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
สั่งซื้อสินค้า
RapidShare
กระดานพูดคุย
เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Queen of Pirate

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

ขายเกมส์ PC ราคาถูก เกมส์คอมพิวเตอร์ ตัวเต็ม 100% โยกังเถื่อน Joker Game Official Fanpage FastGamePC.com ขายเกมคอม 35 บาทเท่านั้น เกมสำหรับวินโดว์ เกมส์พีซี CD เกมส์ DVD เกม เพิ่มไลค์, ไลค์ฟรี, เพิ่มวิว, เพิ่มยอดคนดู, เพิ่ม Follow 21millionaire , ธุรกิจออนไลน์ JUROPY STEAM STORE ขายเกม Steam ราคาถูก
Gametook.com ขายเกมส์ Steam ราคาถูก Play War Inc ระเบิดความมันส์ กองกำลังยิงไม่ยั้ง Seed Game Shop ขาย แอพ หนัง เกมส์ เพลง ถูกลิขสิทธิ์ Thai Easy VPS WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก

Download ฟรี Heroes of Midwar

การผจญภัยครั้งใหม่ของเหล่านักรบในดินแดนมังกร

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 426

ดาวน์โหลดเกมส์ Minecraft MOD มากมาย ลงง่าย สเปคต่ำ

ศูนย์รวมดาวน์โหลดเกมฟรี Download Game PC Free เกมออนไลน์
    ตัวเกมส์ Minecraft Mod มีม็อดมากกว่า 30+ เช่น
    - ม็อดปืน
    - ม็อดสัตว์ป่า (มีตั้งแต่มดยันช้างเยอะม๊วกกก)
    - ม็อด Zombie
    - ม็อด New Biome (มีป่าไม้และทรัพยากรรูปแบบใหม่และหลากหลายมากขึ้น รับรองได้ว่าไม่มีใน Minecraft เวอร์ชั่นปกติอย่างแน่นอน)
    - ม็อดร่มชูชีพ
    - Furniture สร้างบ้านแบบโมเดิลมากมาย รูปแบบสวยงามและใช้ได้จริง
    และอื่นๆ ที่ต้องเข้าไปสัมผัสกันเองครับ

ภาพตัวอย่าง MOD ในเกม (ท้องฟ้าใช้ Photoshop แต่งเพื่อความสวยงามเฉยๆนะครับ)

มีโหมด Mutiplayer ด้วยนะครับ เล่นกับคนอื่นได้ ดูรายละเอียดได้ที่ >> http://bbs.mc-th.in.th/read.php?tid=940&fid=3

Download Minecraft Mod 1.6.2 : Mediafire
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jayjay : 24th October 2013 เมื่อ 02:48

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,902
    ได้รับคำขอบคุณ: 363
    Mutiplayer นี้ต้องทำยังไงหรอครับ

ปล ช่วยแก้ลิ้งค์ทีครับ ลิ้งค์เสียแล้ว
    I SEE BLOOD A YOU

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    12
    แก้ลิงค์เสียเรียบแล้วครับ ลองโหลดไปเล่นดูใครเบื่อ Singleplayer ลองเข้าไปเล่น Multiplayer ก็ได้ครับ ถ้ามีคนนะ 555

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    ทำไมผมเข้าเล่นแล้วไม่เห็นมีไรเลยอ่ะคับ ตอนลงตัวเกมส์เก่าผมก็ไม่มี หรือผมเข้าผิด

กล่าวขอบคุณ
    12
    ตอนนี้แก้ตัว Launcher ใหม่แล้วครับเข้าง่ายกว่าเดิม แถมโหมด Multiplayer ให้ด้วยครับ

คนเรื่อยเปื่อยชอบดูAT
    กล่าวขอบคุณ
    131
    ได้รับคำขอบคุณ: 565
    Blog Entries
    1
    ทำไมเข้าเกมกลายเป็น 1.6.4 อะครับ
    คนในบอร์ด

กล่าวขอบคุณ
    12
    Update การลงเกมส์ เล่นเกม Minecraft Multiplayer Mod (ขออภัยตอนแรกลืมสอนวิธีเข้าเล่น แหะๆ )

กล่าวขอบคุณ
    12
    Update Multiplayer

กล่าวขอบคุณ
    460
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    เจริญพวงละครับ ทำไมปิดเกมเข้าใหม่กลายเป็น 1.6.4 แถม edit profile ก็ไม่มีเวอร์ชั่นม็อดให้เลือก
    A8-3870k l Asus F1A55-M LX Plus l Kingston 4gb 1333 (4x1) l Power Monster 650w l ทุเรศแรมตัวเอง-*-

กล่าวขอบคุณ
    126
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    เล่นไดละคับขอบคุณมากก

Tags for this Thread