ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบ Dunk เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    225
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,745

@[PC] Batman™: Arkham Origins RELOADED [Filecondo][One2UP]

เนื้อเรื่องในเกมนี้เล่าถึง นักฆ่า 8 คนเข้ามา Gotham ในคืน Christmas Eve เพื่อเข้ามาฆ่า Batman
    หนึ่งในแปด
    ได้รับการยืนยันตอนเปิดตัวแล้วคือ Deathstroke และมันคือจุดเริ่มต้นความสัมพันธ์ตัว
    ละครที่สำคัญในชีวิต Batman
    ที่ทำให้เปลี่ยนจากการเป็น “ผู้ถูกล่า” มาเป็น “ผู้ล่า” แทน แล้วใคร
    ที่เรียกนักฆ่าทั้ง 8 มายัง Gotham คนๆนั้นคือ
    Black Mask เจ้าพ่อมาเฟีย Roman Sionis ซึ่งเคย
    มารับเชิญในภาค Arkham City
    Eric Holmes ผู้กำกับฝ่ายสร้างสรรค์จาก WB Montreal อธิบาย
    เพิ่มทำไมถึงเป็น Black Mask ตัวละครที่นักเล่นเกมซึ่งไม่ได้แตะ comics ไม่ค่อยคุ้นเคย เพราะ
    เขาต้องการอธิบายว่าทำไม Sionis ถึงเจ๋งและเก่ง หน้าที่ของพวกเขาคือ
    ทำให้นักเล่นเกมเห็น
    Black Mask แล้วกลัว
    ...More

Filecondo 1-Part

***อ่านก่อนนะครับ เนื่องจากช่วงนนี้ Sever One2up เหมือนจะมีปัญหาจึงทำให้บางไฟล์โหลดขึ้นบ้างไม่ขึ้นบ้างครับ
    ถ้าไฟล์ไหนโหลดไม่ขึ้นก็ให้เข้าไปอ่านวิธีเเก้ไขด้านล่างหรือเข้ามาโหลดใหม่เวลาอื่นครับ

2GB/Part

Part01 : Part02 : Part03 : Part04 : Part05
    Part06 : Part07 : Part08 : Part09 : Part10

===========================================

****การเเก้ไขปัญหา One2Up โหลดไม่ขึ้น คลิ๊ก

****วิธีเเยกไฟล์ .001,.002,.003.... คลิ๊กที่นี่ครับ
    ===========================================

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Slamdunk787 : 25th October 2013 เมื่อ 20:12

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

LiverpoolFC
    กล่าวขอบคุณ
    211
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    มาเจิมให้ครับผม +1
    [NP]EST3LA

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Yeah Toast! xD
    Inside The Waffle
    กล่าวขอบคุณ
    1,785
    ได้รับคำขอบคุณ: 997
    ขอบคุณค่ะ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ภาคที่แล้วออกมาได้รับคำชมมามากมายทั่วสารทิศในวงการเกมส์(กำลังหาโหลดอยู่) และนี่เป็นเกมส์ตัวแรกของนักล่า รติกาล ที่ผมจะลงเล่น
    ยังไงขอ อัพลงใน ONE2UP ให้ด้วยนะครับ รอโหลดอยู่ครับ
    อ้าว ขอโทษที่ ผมดูไม่ละเอียด อยู่ ลิ้งค์นี้
    http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=206719
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย khuan : 25th October 2013 เมื่อ 12:41

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    599
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    มีแคร๊ก ยังครับบบ
    i core3 540 3.07 ghz vga ati 6670 (แบบกากครับ อิอิ) ram 4gb

ชอบ Dunk เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    225
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,745
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ khuan อ่านกระทู้
    ภาคที่แล้วออกมาได้รับคำชมมามากมายทั่วสารทิศในวงการเกมส์(กำลังหาโหลดอยู่) และนี่เป็นเกมส์ตัวแรกของนักล่า รติกาล ที่ผมจะลงเล่น
    ยังไงขอ อัพลงใน ONE2UP ให้ด้วยนะครับ รอโหลดอยู่ครับ
    อ้าว ขอโทษที่ ผมดูไม่ละเอียด อยู่ ลิ้งค์นี้
    http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=206719
    One2up
    ลงให้เเล้วครับ 2GB/Part

Tags for this Thread