ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    888
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,222
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ohmygod969 อ่านกระทู้
    ตัวเกมเล่นได้จริงครับมายืนยันให้ อัฟเดทถึง 8 ปุ่ม เป็น PC ครับ แต่ทำไมแถบ ฟ้า แทบ แดง ผมไม่ขึ้นมันลด เรื่อย ๆ เลย อ่า ใครมีวิธีบอกทีนะ แล้วมี วิธีนอนไหม ครับ ? ปล. มือใหม่หัดเล่น ครับ
    แถบแดงต้องใช้ยารักษาหรือให้พักตัวละครนั้นๆ มันก็จะขึ้นเองครับ, แถบฟ้าไม่แน่ใจ รอท่านอื่นมาตอบ ส่วนวิธีนอนให้ใช้วิธีเปลี่ยนตัวละคร เพื่อเป็นการพักตัวละครนั้นๆ ครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ohmygod969 อ่านกระทู้
    ใครมีวิธีเปลี่ยนตัว ละคร บ้างครับ ? แบบ PC
    >>> คลิ๊กที่นี่เพื่อเข้าดู <<<

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pigeon00 อ่านกระทู้
    ผมไม ของผมไม่เป็น ความคุมแบบ PC อะ อัพแพทแล้วนะ !!
    ลองลบตัวเกมส์ และติดตั้งและอัพเดทใหม่ทั้งหมดดูครับ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    เจอผีตบแหละลุกไม่ได้แหะ

กล่าวขอบคุณ
    888
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ theprince100 อ่านกระทู้
    เจอผีตบแหละลุกไม่ได้แหะ
    ให้กด spacebar รัวๆ ครับ จะลุกขึ้นได้

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    ตัวเกมเล่นได้จริงครับมายืนยันให้ อัฟเดทถึง 8 ปุ่ม เป็น PC ครับ แต่ทำไมแถบ ฟ้า แทบ แดง ผมไม่ขึ้นมันลด เรื่อย ๆ เลย อ่า ใครมีวิธีบอกทีนะ แล้วมี วิธีนอนไหม ครับ ? ปล. มือใหม่หัดเล่น ครับ
    เมื่อตัวละคร เป็นสีฟ้า ก็ให้เปลี่ยนตัว มันจะนอนเองครับ

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เซฟไม่ได้ทำยังไงครับ

กล่าวขอบคุณ
    888
    เกมส์มันจะเซฟอัตโนมัติครับ เมื่อเราทำภารกิจเสร็จครับ

Tags for this Thread