ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    456
    ได้รับคำขอบคุณ: 48

Unhappy เครียดมากครับพี่น้องครับ

ก่อนอื่นต้องยอมรับอย่างลูกผู้ชายเลยว่าผมพลาดครับ คืนนั้นเรานอนด้วยกัน แน่นอนครับเล้าโลมบนเตียง อารมณ์พาไป+อยากรู้อยากลอง ผมเลยเอาของผมยัดเข้าไปในของเธอค้างไว้ 3 วิเพราะเธอบอกเจ็บ
    3 วิประมาณนั้นแหละครับ แล้วก็เอาออก ไม่ยัดอะไรอีก แต่นึกได้ทีหลังว่าไม่จำเป็นต้องหลั่งอสุจิก็มีโอกาสออกมาก่อนได้ กังวลเลยทีนี้ แล้วมารู้ทีหลังว่าประจำเดือนเธอยังไม่มาซักที กลายเป็นเครียดเลย
    วันที่ผมยัดวันนั้นวันที่ 17-18 ประมาณนั้นอะครับ ประจำเดือนเธอจะมาทุกๆวันที่ 21-25 สม่ำเสมอ แต่คราวนี้มันไม่มา เธอมีโอกาสจะท้องมั๊ยครับ แล้วหน้า7หลัง7คืออะไรนับยังไงครับ แนะนำทีครับว่าผมควรทำยังไง
    **เหตุการณ์ทั้งหมดเกิดขึ้นในเดือนนี้นะครับ แล้วมันเกิดขึ้นในช่วงก่อนหน้าที่ประจำเดือนเธอจะมามันหมายความว่ายังไงครับ**

ขอร้องอย่าซ้ำนะครับ พลาดไปแล้วด่าผมไปก็ช่วยไรไม่ได้ จะไม่ทำอีกแล้วครับเข็ดเครียดมากเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Chetoad : 27th October 2013 เมื่อ 00:33
    A8-3870k l Asus F1A55-M LX Plus l Kingston 4gb 1333 (4x1) l Power Monster 650w l ทุเรศแรมตัวเอง-*-

ฉันจะไปเป็นราชาโจรสลัด
    กล่าวขอบคุณ
    1,410
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,921
    ห๊าาาา 3 วิ โอ้ก็อดดดด
    ไม่ท้องหรอกครับ คงเพราะฝ่ายหญิงเครียดหรือป่าว

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

~ ยูอิ โยชิโอกะ ~
    กล่าวขอบคุณ
    477
    ได้รับคำขอบคุณ: 25,652
    สตรีเบนโลสิครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    456
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bct4alive อ่านกระทู้
    สตรีเบนโลสิครับ
    ผมก็บอกให้เธอใช้สตรีเบนโลครับ แต่เธอเกลียดผมซะแล้วตอนนี้ แนะนำอะไรบอกอะไรก็ไม่ฟังกันเลยเอาแต่ด่าๆๆ แทนที่จะตั้งสติแล้วช่วยผมแก้ปัญหา = =
    A8-3870k l Asus F1A55-M LX Plus l Kingston 4gb 1333 (4x1) l Power Monster 650w l ทุเรศแรมตัวเอง-*-

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 128
    สิ่งเเรกที่ท่านควรทำคือตั้งสติก่อนครับเเล้วควรทำใจยอมรับกับสิ่งที่จะตามมาไม่ว่าจะเป็นเรื่องที่ดีหรือ...
    แล้วจากนั้นคุณควรที่จะนั่งคุยกับเเฟนของคุณว่าจะเเก้ปัญหาอย่างไรดีซึ่งผมไม่เเนะนำให้คุณเเละเเฟนทำเเท้งอย่างเด็ดขาดเพราะทางเเก้ปัญหานั้นไม่ใช่มางที่ถูกต้อง
    อย่างไรก็ดีทางออกของเรื่องนี้คุณควรปรึกษาพ่อเเละเเม่ของคุณก่อนจะได้ไม่ทำอะไรผิดพลาดไปอีกครั้ง

ทั้งนี้ผมเชื่อว่าคุณทำผิดไปครั้งหนึ่งเเล้วคุณคงจะไม่ทำผิดพลาดเป็นครั้งที่สองนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย T8109 : 27th October 2013 เมื่อ 00:44

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    456
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ T8109 อ่านกระทู้
    สิ่งเเรกที่ท่านควรทำคือตั้งสติก่อนครับเเล้วควรทำใจยอมรับกับสิ่งที่จะตามมาไม่ว่าจะเป็นเรื่องที่ดีหรือ... แล้วจากนั้นคุณควรที่จะนั่งคุยกับเเฟนของคุณว่าจะเเก้ปัญหาอย่างไรดีซึ่งผมไม่เเนะนำให้ทำเเท้งอย่างเด็ดขาดเพราะทางเเก้ปัญหานั้นไม่ใช่มางที่ถูกต้อง อย่างไรก็ดีเรื่องนี้คุณควรปรึกษาพ่อเเละเเม่ของคุณก่อนจะได้ไม่ทำอะไรผิดพลาดไปอีกครัง ทั้งนี้ผมเชื่อว่าคุณทำผิดไปครั้งหนึ่งเเล้วคุณคงจะไม่ทำผิดพลาดเป็นครั้งที่สองนะครับ
    ขอบคุณมากนะครับผม ผมจะไม่ทำอีกแล้วครับ บทเรียนครั้งใหญ่เลยหละครับ

กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 426
    อาจจะเพราะเครียดนะ มันก็เลยเลื่อน

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,316
    ผมว่าไม่นะ......(ไม่หน้าจะรอด...5555 (ไม่ท้องหรอก))
    ลายเซ็น เข้าใจนะ

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    456
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tanin2684 อ่านกระทู้
    อาจจะเพราะเครียดนะ มันก็เลยเลื่อน
    ผมก็คิดแบบนั้นนะครับ แต่เธอบอกว่ารู้สึกไม่มีแรง กินข้าวไม่ค่อยลง จะอ้วก ผมก็คิดว่าเอ้ยอุปทานหรือเปล่าอะไรมันจะขนาดนั้น โดนงูฉกแค่ 3 วิ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Emo อ่านกระทู้
    ผมว่าไม่นะ......(ไม่หน้าจะรอด...5555 (ไม่ท้องหรอก))
    เดี๋ยวก็สั่งเก็บซะเลยหนิ555

Gear Bite
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 231
    โอกาสน้อยนะครับ เพราะของผู้ชายที่หลั่งออกมาก่อนคือน้ำหล่อลื่น ไม่สามารถทำปฏิสนฐิใด ๆ ได้ แค่เป็นน้ำหล่อลื่นเท่านั้น (น้ำใสๆ) เพราะงั้น คิดว่าน่าเพราะฝ่ายหญิงเครียดมากกว่านะครับ ลองหายามาให้เธอกิน ไม่คุณก็ลองปลอบเธอดูก็ได้^^

ปล. ผมสิซีดกว่า ชอบใส่สดแล้วเสร็จนอก = =''

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    456
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hunkacer อ่านกระทู้
    ปล. ผมสิซีดกว่า ชอบใส่สดแล้วเสร็จนอก = =''
    โอ้โฮ = =''

กล่าวขอบคุณ
    152
    ได้รับคำขอบคุณ: 742
    ไปซื้อที่ตรวจครรภ์มาตรวจซิครับจะได้รู้ว่าท้องไม่ท้อง เดาเอาเองจะรู้มั้ย??

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 929
    ไม่ท้องแน่ครับ หน้า7 หลัง7 หมายถึง เป็น 7 วันก่อนมีประจำเดือน และ7 วันหลังมือประจำเดือน ถ้ามีอะไรกัน ต่อให้หลั่ง(แตกใน) ก็ไม่มีทางที่จะท้องได้แน่นอนครับ เป้นมันเป้นช่วงที่ตกไข่ไปแล้วกับหลังจากที่ไข่ยังไม่ได้ถูกสร้างขึ้นใหม่ครับ

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Gear Bite
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 231
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Classiz อ่านกระทู้
    ไม่ท้องแน่ครับ หน้า7 หลัง7 หมายถึง เป็น 7 วันก่อนมีประจำเดือน และ7 วันหลังมือประจำเดือน ถ้ามีอะไรกัน ต่อให้หลั่ง(แตกใน) ก็ไม่มีทางที่จะท้องได้แน่นอนครับ เป้นมันเป้นช่วงที่ตกไข่ไปแล้วกับหลังจากที่ไข่ยังไม่ได้ถูกสร้างขึ้นใหม่ครับ
    เอ่ย ผมไปอ่านมาบางแหล่งบอก หน้า 3 หลัง 3,หน้า 5 หลัง 5,หน้า 7 หลัง 7 = =?

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    266
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,651
    เสียบสามวิแล้วท้อง รู้ถึงไหน อายไปถึงนั่น......
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย piekie : 27th October 2013 เมื่อ 01:50

25. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    456
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ piekie อ่านกระทู้
    เสียบสามวิแล้วท้อง รู้ถึงไหน อายไปถึงนั่น......
    ฮ่าๆ5555

กล่าวขอบคุณ
    155
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    พลาดอย่างลูกผู้ชาย ก็ต้องรับผิดชอบแบบลูกผู้ชายครับ ไอ้ที่เคลียดๆเพราะใจเรามันไม่ค่อยจะรับผลการกระทำของเรา เต็มใจรับผลงานจากที่เราก่อได้ ใจก็มีความสุขครับ เชื่อผม
    ความโกรธ จะทำให้คุณไปในที่ๆคุณไม่ควรไป ความเกลียด จะทำใหัคุณเป็นในสิ่งที่คุณไม่ควรเป็น

กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 195
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boonyarit26 อ่านกระทู้
    ขำๆนะ ถ้าท้องนี่โครตเทพเลยพี่น้อง 3 วิ -..-

บางคู่ล่อกันตั้งแต่หัวค่ำถึงเช้ายังไม่ท้องเลย คิดดูเอาเอง
    ถ้าท้องผมตั้งฉายาหัยคับ......เพชฌฆาต 3วิ........

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ThaiLand,Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 241
    ทำไมไม่รู้จักป้องกัน

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    841
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ไม่แน่นะ แต่ขอพูดอะไรอย่างหนึ่ง ถ้าผ่านครั้งนี้ไปได้ก็คือประจำเดือนแฟนคุณมา คุณก็จะโล่งใจมาก แล้วที่คุณบอกว่า พลาดไปแล้วด่าผมไปก็ช่วยไรไม่ได้ จะไม่ทำอีกแล้วครับเข็ดเครียดมากเลย พอถึงเวลานั้นจริงๆ คุณจะทำได้หรือเปล่า.... จำคำพูดผมไว้นะ

Someone, Somewhere
    กล่าวขอบคุณ
    220
    ได้รับคำขอบคุณ: 135
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hunkacer อ่านกระทู้
    โอกาสน้อยนะครับ เพราะของผู้ชายที่หลั่งออกมาก่อนคือน้ำหล่อลื่น ไม่สามารถทำปฏิสนฐิใด ๆ ได้ แค่เป็นน้ำหล่อลื่นเท่านั้น (น้ำใสๆ) เพราะงั้น คิดว่าน่าเพราะฝ่ายหญิงเครียดมากกว่านะครับ ลองหายามาให้เธอกิน ไม่คุณก็ลองปลอบเธอดูก็ได้^^

เอ แต่ผมเคยได้ยินมาว่า ในบางครั้ง อสุจิก็อาจจะปนมากับน้ำหล่อลื่นได้นะครับ ตอนนั้นรู้สึกเค้าจะพูดถึงเรื่องการหลั่งนอก(ผมเข้าค่ายเรื่องเพศ ==)
    แต่ก็ไม่รู้ว่ามันจริงรึเปล่านะครับ เพราผมก็ไม่ได้เชื่อ 100 เปอร์เซ็น

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106
    บอกตรงๆ ผมไม่เคยนะ เรื่องพวกนี้เเต่ 3 วิ คิดว่าไม่น่ามีอะไรเกิดขึ้น

การนับ หน้า 7 หลัง 7 เห็น พี่ผมบอกว่า คือ ก่อนหน้า ผญ จะมีประจำเดือน 7 วัน เเละ หลังจาก มีประจำเดือน 7 วัน <รึเปล่าหว่า>

กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 76
    ไม่รอกมั้งแค่เคียดปะจำเลยเลึ่ิอน.ถ้าไม่เเน่ใจก้อหาที่ test มาลองดู จะได้เตียมกานไรทันก่อนจะเป็นเรึ่องใหญ่

กล่าวขอบคุณ
    2,070
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,554
    อายุเท่าไหร่ครับ ถ้าเป็นวัยรุ่น มันเป้นเรื่องปกติที่ปจด.จะมาไม่ปกติ

ของแฟนผม มาเดือนนึงบ้าง สองเดือนครั้งบ้าง ล่าสุด3เดือนโครตเครียดเลยแต่สุดท้ายก็มา

ผมเลยตัดสินใจว่าจะไม่ซั่มกับแฟนไประยะยาวแค่ช่วย ภายนอกก็พอละ(แต่ไม่รู้จะอดทนได้นานเท่าไหร่)มันลดโอกาสได้มาก ความสุขก็ได้แต่บางทีอาจไม่ถึงที่สุด แหะๆๆ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    ผมก็เคยครับ ยัดไปวิเดียวครับ ผมพลาดไปแล้ว เทอท้องครับ ตอนนี้ลูกผมสามเดือนแต่หน้าไม่ค่อยจะเหมือนผมเท่าไร ก็งงๆอยู่ครับ