ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
สั่งซื้อสินค้า
RapidShare
กระดานพูดคุย
เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Final Bullet

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

ขายเกมส์ PC ราคาถูก เกมส์คอมพิวเตอร์ ตัวเต็ม 100% AION NEXUS เกมส์แนว mmorpg ภาพสวย skgamepc.com FastGamePC.com ขายเกมคอม 35 บาทเท่านั้น เกมสำหรับวินโดว์ เกมส์พีซี CD เกมส์ DVD เกม Joker Game Official Fanpage MU thaix3 JUROPY STEAM STORE ขายเกม Steam ราคาถูก
Gametook.com ขายเกมส์ Steam ราคาถูก ลงโฆษณา แหล่งรวมเกมส์ xbox360 YULGANG ECOSYSTEM เวอร์ชั่น 11.09 บริการ vps คุณภาพ vps คนไทย WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก

หน้าที่ 10 จากทั้งหมด 37 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 8910111220 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    โยกังเถื่อน YG4YOU
    ขอบคุณครับ Ramis

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    222
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ขอบ คุณครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 655
    เมื่อไร crack 64 bit จะมาครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณคับ ท่าน Ramis

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ramis อ่านกระทู้
    หรือจะโพสกันเอง ผมจะได้ไม่ต้องใส่แคร็กให้อีก แต่เกมที่จะอัพคงน้อยลง ยังไงก็คงหาโหลดได้อยู่ดี
    ช่วยสนับสนุนโปรเจครหัส LP หรือ Last Project หน่อย เพราะยืนยันไม่ได้แล้วว่าจะอยู่ตรงนี้อีกนานไหม
    คุณรามิสครับ ที่ทำอยู่ดีแล้วครับ อย่าไปถือสาพวกน้องๆเลย ส่วนใหญ่คงพวกมือใหม่ ถ้าคนอยู่นานจะเข้าใจดีครับ เรื่องมารยาท สำคัญเป็นอันดับแรก อันดับต่อมาก็เรื่องการ โพสแคร๊กนั้น ที่เชื่อถือได้ก็ต้องมาจากเจ้าของกระทู้ ไม่ใช่ใครก็ไม่รู้มาโพส แล้วเฮโล โหลดตามกันไป แล้วเห็นไหมครับ ไปโหลดมั่ว เจอไวรัส เครื่องพัง ก็ต้องโทษตัวเอง คนส่วนใหญ่ที่ติดตามคุณรามิสมานาน ส่วนใหญ่เขาเป็นผู้ใหญ่ เข้าใจดีกันหมดครับ เพียงแต่เขาไม่ค่อยโพสถามกันมั่วๆแล้ว ไม่เข้าใจอะไรแทนที่จะแสวงหาความรู้แก้ไขเอง ก็ไม่หัดอ่าน ทั้งๆที่โพสก็มีบอกในลายเซ็น มัวแต่รอให้คนอื่นทำให้ทุกอย่างมันก็ไม่ใช่ คนส่วนใหญ่ที่เขาโหลดกันแบบมีมารยาท เขารออดทนครับ แล้วก็มีมารยาทกับ จขกท. เวลาโหลดก็สนับสนุนโดยการไม่ใช้พวกโปรแกรมเอาครอบลิงก์ออกเป็นต้น เพราะฉะนั้นคุณรามิสทำต่อไปครับ คนเก่าๆเขาเป็นกำลังใจติดตามผลงานอยู่มีมหาศาลครับ สู้ๆ
    NVIDIA "The Way It's Meant to Be Played"

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

I'm still looking for you
    Hariphunchai Kingdom
    กล่าวขอบคุณ
    1,196
    ได้รับคำขอบคุณ: 377
    ขอบคุณมากๆนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    200
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    crack มาแล้วขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    8
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ramis อ่านกระทู้
    หรือจะโพสกันเอง ผมจะได้ไม่ต้องใส่แคร็กให้อีก แต่เกมที่จะอัพคงน้อยลง ยังไงก็คงหาโหลดได้อยู่ดี
    ช่วยสนับสนุนโปรเจครหัส LP หรือ Last Project หน่อย เพราะยืนยันไม่ได้แล้วว่าจะอยู่ตรงนี้อีกนานไหม
    ทุกวันนี้ Uploader ที่ผมถือว่ามี Credit ดีที่สุดในประเทศไทย ก็คือคุณ Ramis นี้แหละครับ
    เพราะมั่นใจได้ว่า ไม่มีไวรัส ไฟล์ที่อัพโหลดสะอาดไม่มีอะไรตุกติกเชื่อมั่นได้จริง
    แล้วก็มีการอัพโหลดอย่างเป็นระบบครับ ทำต่อเถอะครับ คนมหาศาลเอาใจช่วยอยู่
    ถ้าคุณ Ramis ออกไปสักคน วงการอัพโหลดไทย มาตรฐานคงต่ำลงเยอะครับ
    NVIDIA "The Way It's Meant to Be Played"

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ blackrosemyth อ่านกระทู้
    คุณรามิสครับ ที่ทำอยู่ดีแล้วครับ อย่าไปถือสาพวกน้องๆเลย ส่วนใหญ่คงพวกมือใหม่ ถ้าคนอยู่นานจะเข้าใจดีครับ เรื่องมารยาท สำคัญเป็นอันดับแรก อันดับต่อมาก็เรื่องการ โพสแคร๊กนั้น ที่เชื่อถือได้ก็ต้องมาจากเจ้าของกระทู้ ไม่ใช่ใครก็ไม่รู้มาโพส แล้วเฮโล โหลดตามกันไป แล้วเห็นไหมครับ ไปโหลดมั่ว เจอไวรัส เครื่องพัง ก็ต้องโทษตัวเอง คนส่วนใหญ่ที่ติดตามคุณรามิสมานาน ส่วนใหญ่เขาเป็นผู้ใหญ่ เข้าใจดีกันหมดครับ เพียงแต่เขาไม่ค่อยโพสถามกันมั่วๆแล้ว ไม่เข้าใจอะไรแทนที่จะแสวงหาความรู้แก้ไขเอง ก็ไม่หัดอ่าน ทั้งๆที่โพสก็มีบอกในลายเซ็น มัวแต่รอให้คนอื่นทำให้ทุกอย่างมันก็ไม่ใช่ คนส่วนใหญ่ที่เขาโหลดกันแบบมีมารยาท เขารออดทนครับ แล้วก็มีมารยาทกับ จขกท. เวลาโหลดก็สนับสนุนโดยการไม่ใช้พวกโปรแกรมเอาครอบลิงก์ออกเป็นต้น เพราะฉะนั้นคุณรามิสทำต่อไปครับ คนเก่าๆเขาเป็นกำลังใจติดตามผลงานอยู่มีมหาศาลครับ สู้ๆ

ผมมั่นใจคนส่วนใหญ่ยังหนับหนุนท่านอยู่ครับ เพียงมันใจร้อนกันไปหน่อยนึงครับ
    I5 4570 / ASROCK H87M / RAM CORSAIR VENGEANCE...(BLACK) 16 GB / VGA Palit GTX 760 Jetstream OC

กล่าวขอบคุณ
    200
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ blackrosemyth อ่านกระทู้
    ทุกวันนี้ Uploader ที่ผมถือว่ามี Credit ดีที่สุดในประเทศไทย ก็คือคุณ Ramis นี้แหละครับ
    เพราะมั่นใจได้ว่า ไม่มีไวรัส ไฟล์ที่อัพโหลดสะอาดไม่มีอะไรตุกติกเชื่อมั่นได้จริง
    แล้วก็มีการอัพโหลดอย่างเป็นระบบครับ ทำต่อเถอะครับ คนมหาศาลเอาใจช่วยอยู่
    ถ้าคุณ Ramis ออกไปสักคน วงการอัพโหลดไทย มาตรฐานคงต่ำลงเยอะครับ
    เห็นด้วยครับ ผมเป็นกำลังใจให้คุณ Ramis ครับ

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 93,541
    ที่จริงจัง คือผมบอกไว้ในเฟสแล้วนะครับว่าผมเริ่มมีเวลาน้อยลงมากจริงๆ ปีหน้าหรือไม่ก็แค่ปลายๆปีนี้ยิ่งไม่รู้จะอัพเกมได้มากแค่ไหน พออัพได้น้อยลงก็คงมีลิงค์ให้ช่วยสนับสนุนได้น้อยลง
    ก็อยากให้ใช้ลิงค์ที่ผมทำเยอะๆ เพื่อเวลาผมไม่ว่างจริงๆ จะได้ยังมีงบเซิฟเวอร์ในการอัพโหลดช่วงนั้นหรือช่วงอื่นที่ผมกลับมาว่างครับ

ใจจริงผมก็ไม่อยากจะเลิกหรือลดไปหรอกครับ แต่บอกง่ายๆก็คงเข้าใจ ว่ามันเป็นเรื่องส่วนตัวที่บางคนก็คงไม่ว่างตลอดเวลาทั้งชีวิตนั่นแหละครับ

อ่านแล้วอย่าเพิ่งคิดไปว่าไม่นานนี้ผมจะเลิกนะครับ บอกไว้ชัดๆก่อนว่าถ้ายังมีเวลาว่างตอนไหนก็คงจะอัพให้อยู่ แต่มันคงไม่ทุกเกมหรือเร็วนัก ตามแต่ช่วงนั้นๆที่ผมก็ยังไม่รู้ว่าจะมีเวลาว่างมากน้อยแค่ไหนจริงๆ

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 20 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณมากๆครับ เป็นกำลังใจให้ครับติดตามผลงานตลอด

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 160
    ตั้งเเต่มีเน็ตเมื่อ 3 สี่ปีที่เเล้ว นอกจะของพี่ GIGGOG เเล้วก็ ของคุณนี่เเหละ เป็นกำลังใจให้คับ

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ขอบคุณครับ

18+ มาละเจ้า
    กล่าวขอบคุณ
    206
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,932
    วิธีปรับภาพแบบ High และ Ultra

1. run the game first time (to make setting file on my document\battlefield 4\settings)
    2. edit PROFSAVE_profile with notepad
    search this line : OverallGraphicsQuality 0 ---> change to OverallGraphicsQuality 3

4. save it
    5. play

3 = High
    4 = Ultra

กล่าวขอบคุณ
    8
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 11rd อ่านกระทู้

1. run the game first time (to make setting file on my document\battlefield 4\settings)
    2. edit PROFSAVE_profile with notepad
    search this line : OverallGraphicsQuality 0 ---> change to OverallGraphicsQuality 3

4. save it
    5. play

3 = High
    4 = Ultra
    เยี่ยมครับ เพราะเข้าเกมได้แล้ว
    เล่นได้ปกติ แต่ Crack นี้ มันปรับกราฟิกในเกมไม่ได้
    เดี๋ยวขอเอาวิธีนี้ไปใช้เลยละกันครับ จะได้ปรับ Ultra

กล่าวขอบคุณ
    2,510
    ได้รับคำขอบคุณ: 215
    Blog Entries
    1
    เสียคุณ GIGKOK ไปแล้วในบอร์ดนี้ อย่าให้เสียคุณ Ramis ไปอีกคนเลยครับผมเป็นกำลังใจให้น่ะ สู้ๆน่ะ

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

jta

Last For One ..!!!
    กล่าวขอบคุณ
    154
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,188
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 11rd อ่านกระทู้

4. save it
    5. play

3 = High
    4 = Ultra
    ปรับได้ แล้วคับ ขอบคุณคับ แต่ ภาพดันมา กระพริบๆๆๆๆ นี่ เป็นกันมั้ยคับ แก้ยังไงเอ่ย

18+ มาละเจ้า
    กล่าวขอบคุณ
    206
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,932
    วิธีปรับภาพแบบ High และ Ultra และ CUSTOM แบบปรับเองในเกมส์ได้

4. save it
    5. play

3 = High
    4 = Ultra
    5 = CUSTOM ปรับเองในเกมส์ได้

กล่าวขอบคุณ
    8
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bakery_day อ่านกระทู้
    ปรับได้ แล้วคับ ขอบคุณคับ แต่ ภาพดันมา กระพริบๆๆๆๆ นี่ เป็นกันมั้ยคับ แก้ยังไงเอ่ย
    ลง Driver ใหม่ล่าสุดหรือยังครับ เพิ่งมี Driver Nvidia ใหม่ล่าสุดออกมาวันนี้ 331.65 28/10/2013

กล่าวขอบคุณ
    393
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ขอบคุณท่านรามิสมากๆๆ และผมเข้าไปคลิ๊กลิ้งค์ ให้ 60 กว่าลิ้งค์แล้วนะ (ว่าจะเยอะกว่านี้ถ้าว่าง)

กล่าวขอบคุณ
    8
    ใจจริงอยากให้แคร๊กแบบ 64 บิตออกมาเร็วๆนะ ตอนนี้ลองเล่นๆไปก่อนละกัน อย่างน้อยก็หาวิธีปรับ กราฟิกในเกม ได้ละ ปรับ Ultra งามมากๆครับ

OnlY In BattleFIled 4
    ..::--ฉะเชิงเทรา-::..
    กล่าวขอบคุณ
    3,075
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,093
    วิธีปรับภาพแบบ High และ Ultra และ CUSTOM แบบปรับเองในเกมส์ได้

4. save it
    5. play

3 = High
    4 = Ultra
    5 = CUSTOM ปรับเองในเกมส์ได้
    แล้ว auto นี่เลขอะไรเหรอครับ

Last For One ..!!!
    กล่าวขอบคุณ
    154
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,188
    ลง Driver ใหม่ล่าสุดหรือยังครับ เพิ่งมี Driver Nvidia ใหม่ล่าสุดออกมาวันนี้ 331.65 28/10/2013
    ลง แล้วนะคับผม 331.65-desktop-win8-win7-winvista-64bit-english-whql
    เวลาเจอ แสงจ้าๆ อะคับ เป็น มากเลยทีเดียว

I am CoLLiinZ
    กล่าวขอบคุณ
    138
    ได้รับคำขอบคุณ: 135
    EDIT เล่นได้แล้วแจ้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย colliinz : 29th October 2013 เมื่อ 03:01
    INTEL Core i5 3450 @3.10GHz; Ram Kingstonhyper 4 GB 1600 ;VGA XFX 7770 1 GB DDR5 ;Hdd 1 Tb; Psu Coolermaster 750 watts;

Tags for this Thread