ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ Joker Pao Pao Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
ซาลาเปา JOKER
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 472

[PC] Lost: Via Domus~ภาพ...อย่างงาม!! [Reup/Full/4GB/หลายทางเลือก]

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Winchesters อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากครับ ค่อนข้างหายาก ผมดูซีรีย์จะจบ 6 seasons ละ ดูรวดเดียวสนุกมาก เห็นมีเกมส์เลยอยากลองเล่นดู ผมว่าสนุกกว่า prison break อีก เล่นได้ 100% ครับ

รายละเอียด : weloveshopping.com
    Lost คือภาพยนตร์ทีวีซีรี่ย์เรื่องดังของอเมริกา ที่ได้รับรางวัลภาพยนตร์ทีวีซีรี่ย์ยอดเยี่ยมจากหลายสาขารางวัล เป็นเรื่องราวการผจญภัยเอาตัวรอดจากเกาะลึกลับของผู้โดยสารเครื่องบิน Oceanic Flight 815 ที่ประสบอุบัติเหตุตกกลางมหาสมุทร และกลุ่มผู้รอดชีวิตได้มาติดอยู่บนเกาะร้างแห่งหนึ่งที่ไม่มีปรากฏอยู่ในแผนที่ผู้เล่นจะได้รับบทเป็นหนึ่งในตัวละครหลักที่เป็นผู้รอดชีวิตของกลุ่ม ซึ่งจะมีตัวละครหลักให้เลือกเล่นมาหนึ่งตัว จากนั้นผู้เล่นก็ต้องจัดการดำรงชีวิตในเกาะร้างแห่งนี้ให้อยู่รอด ต้องสำรวจหาแหล่งน้ำ แหล่งอาหาร และสำรวจสถานที่ใหม่ๆของเกาะร้าง ซึ่งจะมีปริศนามากมายซ่อนอยู่ อีกทั้งผู้เล่นจะต้องทำการร่วมมือกับเหล่าตัวละครคนอื่นๆในการดำรงชีวิตและการสำรวจด้วย พยายามค้นหาหนทางที่จะทำให้ตัวละครทุกคนสามารถเดินทางกลับบ้านได้โดยปลอดภัย

สเปคเครื่อง
    Minimum System Requirements
    Operating System: Windows XP SP2 or Vista
    CPU: AMD Athlon MP 2400+ 2.0 GHz or Intel Pentium 4C 2.4 GHz Processor
    RAM: 1 GB RAM
    Video Card: 128 MB DirectX 9.0c–compliant, Shader 3.0–enabled videocard
    Sound Card: DirectX 9.0c-compliant sound card
    DirectX: DirectX 9.0c
    Hard Drive Space: 5.0 GB free
    Recommended System Requirements
    Operating System: Microsoft Windows XP SP2 or Vista
    CPU: P4 3.5 GHz or Core 2 Duo 2.5 GHz Processor
    RAM: 2 GB RAM
    Video Card: 256 MB DirectX 9.0c–compliant, Shader 3.0–enabled videocard
    Sound Card: DirectX 9.0c-compliant sound card
    Hard Drive Space: 6.0 GB free
    [กดมุมบนขวาที่คำว่า เพื่อเข้าสู่หน้าโหลดนะครับ]
    DOWNLOAD (1.95GB/part ~ มี 3 part)
    FileKeen

ไฟล์ชุดเดียวกันโหลดแทนกันได้
    Wupload

PutLocker

DOWNLOAD (1GB/part ~ มี 5 part)
    FileSonic

FileServe

DOWNLOAD (500MB/part ~ มี 9 part)
    FileSonic

FileServe

ถ้าหากไฟล์ไหนเสีย เปิดไฟล์นั้นๆขึ้นมากด Alt+R สามารถซ่อมไฟล์ได้นะครับ
    **รหัส Premium คลิก ที่นี่ (credit:gii1818 )
    ***เว็บที่ช่วยในการดาวน์โหลดให้ง่ายและเร็วขึ้นอ่าน ที่นี่
    PASSWORD
    โหลด หรือ โหลด
    วิธีลงเกมส์
    -แตกไฟล์โดย winRAR จะได้โฟล์เดอร์ LOST VIA DOMUS_BY_jal+jack
    -เข้าไปในโฟล์เดอร์รันไฟล์ setup ลงเกมส์ตามขั้นตอนรอจนเสร็จ
    -เข้าเล่นเกมส์ที่ shotcut บนเดสก์ท็อป (ถ้าไม่มีให้สร้างขึ้นมาเองครับ)
    ขอให้สนุกกับเกมส์นะครับ
    1 Part Direct Download
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jal : 28th September 2011 เมื่อ 09:29

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Hala Madrid!!!
    Santiago Bernabeu ซานเตียโก เบร์นาเบว>>>>>>>>
    กล่าวขอบคุณ
    2,767
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,262
    แนวเดียวกับ uncharted แน่เลย ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    160
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    เกมส์น่าสนุกมากเลยครับ
    ปล.ไว้เดี๋ยวจะมาโหลด +1 ไปก่อน

กล่าวขอบคุณ
    2,305
    ได้รับคำขอบคุณ: 168
    เป็นกำลังใจให้ครับ
    No Comment

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    ขอบคุณมากค่ะ
    แจ้งไฟล์เสีย Wupload (1.95GB/part ~ มี 3 part) เสียทั้ง3เลยค่ะ

กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 472
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ selfcontain อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากค่ะ
    แจ้งไฟล์เสีย Wupload (1.95GB/part ~ มี 3 part) เสียทั้ง3เลยค่ะ
    ซ่อมไม่ได้หรอครับ

F4Phanto/\/\
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 391
    ขอบคุณครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณใว้ก่อนจ้า มาโหลด100%

กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    ขอบคุณมากครับ ค่อนข้างหายาก ผมดูซีรีย์จะจบ 6 seasons ละ ดูรวดเดียวสนุกมาก เห็นมีเกมส์เลยอยากลองเล่นดู ผมว่าสนุกกว่า prison break อีก เล่นได้ 100% ครับ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

jal

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 847
    ขอบคุณครับ ว่างๆจะมาโหลด

Fuckin' Nightmare !!!
    กล่าวขอบคุณ
    544
    ได้รับคำขอบคุณ: 652
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Winchesters อ่านกระทู้
    ไม่จริ๊งงงง Prison break หนูสนุกกว่าา TT ฮ่าๆ ล้อเล่นครับ เกมนี้ว่าจะถอยซีรีย์มาดูอยู่พอดี
    Avenged Sevenfold

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    แบบpartละ1.95GB part3เว็บไหนก็โหลดไม่ได้ แก้ให้ด้วยนะครับผมอยากเล่นมาก