ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 472

[PC] Lost: Via Domus~ภาพ...อย่างงาม!! [Reup/Full/4GB/หลายทางเลือก]

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Winchesters อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากครับ ค่อนข้างหายาก ผมดูซีรีย์จะจบ 6 seasons ละ ดูรวดเดียวสนุกมาก เห็นมีเกมส์เลยอยากลองเล่นดู ผมว่าสนุกกว่า prison break อีก เล่นได้ 100% ครับ

รายละเอียด : weloveshopping.com
    Lost คือภาพยนตร์ทีวีซีรี่ย์เรื่องดังของอเมริกา ที่ได้รับรางวัลภาพยนตร์ทีวีซีรี่ย์ยอดเยี่ยมจากหลายสาขารางวัล เป็นเรื่องราวการผจญภัยเอาตัวรอดจากเกาะลึกลับของผู้โดยสารเครื่องบิน Oceanic Flight 815 ที่ประสบอุบัติเหตุตกกลางมหาสมุทร และกลุ่มผู้รอดชีวิตได้มาติดอยู่บนเกาะร้างแห่งหนึ่งที่ไม่มีปรากฏอยู่ในแผนที่ผู้เล่นจะได้รับบทเป็นหนึ่งในตัวละครหลักที่เป็นผู้รอดชีวิตของกลุ่ม ซึ่งจะมีตัวละครหลักให้เลือกเล่นมาหนึ่งตัว จากนั้นผู้เล่นก็ต้องจัดการดำรงชีวิตในเกาะร้างแห่งนี้ให้อยู่รอด ต้องสำรวจหาแหล่งน้ำ แหล่งอาหาร และสำรวจสถานที่ใหม่ๆของเกาะร้าง ซึ่งจะมีปริศนามากมายซ่อนอยู่ อีกทั้งผู้เล่นจะต้องทำการร่วมมือกับเหล่าตัวละครคนอื่นๆในการดำรงชีวิตและการสำรวจด้วย พยายามค้นหาหนทางที่จะทำให้ตัวละครทุกคนสามารถเดินทางกลับบ้านได้โดยปลอดภัย

สเปคเครื่อง
    Minimum System Requirements
    Operating System: Windows XP SP2 or Vista
    CPU: AMD Athlon MP 2400+ 2.0 GHz or Intel Pentium 4C 2.4 GHz Processor
    RAM: 1 GB RAM
    Video Card: 128 MB DirectX 9.0c–compliant, Shader 3.0–enabled videocard
    Sound Card: DirectX 9.0c-compliant sound card
    DirectX: DirectX 9.0c
    Hard Drive Space: 5.0 GB free
    Recommended System Requirements
    Operating System: Microsoft Windows XP SP2 or Vista
    CPU: P4 3.5 GHz or Core 2 Duo 2.5 GHz Processor
    RAM: 2 GB RAM
    Video Card: 256 MB DirectX 9.0c–compliant, Shader 3.0–enabled videocard
    Sound Card: DirectX 9.0c-compliant sound card
    Hard Drive Space: 6.0 GB free
    [กดมุมบนขวาที่คำว่า เพื่อเข้าสู่หน้าโหลดนะครับ]
    DOWNLOAD (1.95GB/part ~ มี 3 part)
    FileKeen

ไฟล์ชุดเดียวกันโหลดแทนกันได้
    Wupload

PutLocker

DOWNLOAD (1GB/part ~ มี 5 part)
    FileSonic

FileServe

DOWNLOAD (500MB/part ~ มี 9 part)
    FileSonic

FileServe

ถ้าหากไฟล์ไหนเสีย เปิดไฟล์นั้นๆขึ้นมากด Alt+R สามารถซ่อมไฟล์ได้นะครับ
    **รหัส Premium คลิก ที่นี่ (credit:gii1818 )
    ***เว็บที่ช่วยในการดาวน์โหลดให้ง่ายและเร็วขึ้นอ่าน ที่นี่
    PASSWORD
    โหลด หรือ โหลด
    วิธีลงเกมส์
    -แตกไฟล์โดย winRAR จะได้โฟล์เดอร์ LOST VIA DOMUS_BY_jal+jack
    -เข้าไปในโฟล์เดอร์รันไฟล์ setup ลงเกมส์ตามขั้นตอนรอจนเสร็จ
    -เข้าเล่นเกมส์ที่ shotcut บนเดสก์ท็อป (ถ้าไม่มีให้สร้างขึ้นมาเองครับ)
    ขอให้สนุกกับเกมส์นะครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jal : 28th September 2011 เมื่อ 09:29

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Hala Madrid!!!
    Santiago Bernabeu ซานเตียโก เบร์นาเบว>>>>>>>>
    กล่าวขอบคุณ
    2,764
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,262
    แนวเดียวกับ uncharted แน่เลย ขอบคุณครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    เกมส์น่าสนุกมากเลยครับ
    ปล.ไว้เดี๋ยวจะมาโหลด +1 ไปก่อน

กล่าวขอบคุณ
    2,302
    ได้รับคำขอบคุณ: 168
    เป็นกำลังใจให้ครับ
    No Comment

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    ขอบคุณมากค่ะ
    แจ้งไฟล์เสีย Wupload (1.95GB/part ~ มี 3 part) เสียทั้ง3เลยค่ะ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 472
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ selfcontain อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากค่ะ
    แจ้งไฟล์เสีย Wupload (1.95GB/part ~ มี 3 part) เสียทั้ง3เลยค่ะ
    ซ่อมไม่ได้หรอครับ

F4Phanto/\/\
    กล่าวขอบคุณ
    571
    ได้รับคำขอบคุณ: 391
    ขอบคุณครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณใว้ก่อนจ้า มาโหลด100%

กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    ขอบคุณมากครับ ค่อนข้างหายาก ผมดูซีรีย์จะจบ 6 seasons ละ ดูรวดเดียวสนุกมาก เห็นมีเกมส์เลยอยากลองเล่นดู ผมว่าสนุกกว่า prison break อีก เล่นได้ 100% ครับ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

jal

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 847
    ขอบคุณครับ ว่างๆจะมาโหลด

Fuckin' Nightmare !!!
    กล่าวขอบคุณ
    544
    ได้รับคำขอบคุณ: 652
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Winchesters อ่านกระทู้
    ไม่จริ๊งงงง Prison break หนูสนุกกว่าา TT ฮ่าๆ ล้อเล่นครับ เกมนี้ว่าจะถอยซีรีย์มาดูอยู่พอดี
    Avenged Sevenfold

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    แบบpartละ1.95GB part3เว็บไหนก็โหลดไม่ได้ แก้ให้ด้วยนะครับผมอยากเล่นมาก