ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 587

Talking [1Part] [PC] PRIME WORLD DEFENDERS เกมตั้งป้อมป้องกันฐานอย่างมันส์ภาพสวย ! ชอบแนวนี้ คลิ๊กโลดจ้า [SLQ] [O2U] [FC] 913.21 MB

• หลักๆ ก็คือ ให้เราสร้างป้อม กัน พวกสัคว์ประหลาด ครับ
    • แต่ที่พิเศษกว่า ก็คือ เกมนี้เราสามารถอัพเกรด ป้อม เพิ่มสกิล ความแข็งแกร่งได้
    • ที่พิเศษจริงๆ ก็คือ เราสามารถ ผสม การ์ดค่าพลังต่างๆ แล้วเอามาสร้างเป็นป้อมใหม่ได้ เช่น ผมมีป้อมธนูธรรมดาก็เอามาผสมกับการ์ดน้ำ แข็ง พอผสมเสร็จ ก็จะได้ป้อม ที่ยิงติดธนูน้ำแข็งทำให้ศัตรูเดินช้าลง อะไรแบบนี้
    • เกมนี้มีเควสย่อย และมีบอสให้ปราบ
    • มอนเตอร์ ค่อนข้างมีความหลากหลาย
    • เกมนี้เหมาะสำหรับ คนที่มีไหวพริบ ที่ชอบผสมของอาวุธ และชอบวางแผน คุณจะเล่นเกมนี้สนุกขึ้นเยอะเลยครับ

Operating System: XP SP3, Vista SP2, 7 SP1
    Processor: 2.4 GHz
    RAM: 2048 MB
    Free hard disk space: 946 MB
    Video card: GeForce 9500GT, (DirectX 9)
    File System: FAT, NTFS
    Important: Before installing disable Anti-Virus and Firewall

โหลดสลับกันได้

ขนาดไฟล์ในการดาวน์โหลด 428.24 MB / Part
    แตกไฟล์ออกมาได้ขนาด : 913.21 MB

Squareloft (DIRECT LINK)

Part : 1

One2Up (DIRECT LINK)

Filecondo

ชื่อไฟล์ไม่ตรง|มั่วก็แก้ให้ตรงก่อนแตกไฟล์ ไม่งั้นแตกไฟล์ไม่ได้
    *ตัวอย่างการเปลี่ยนชื่อให้ถูกลำดับ GAME.part01.rar, GAME.part02.rar, GAME.part03.rar, ......

โหลดแล้วได้ยังไงช่วยยืนยันด้วย.....
    แก้ปัญหาเบื่องต้นด้วยการ ค้นหาใน Google

Recovery record 5 % ซ่อมไฟล์ได้

PASS ในการแตกไฟล์ :www.rockergame.com

วิธีการติดตั้ง
    -ก็เหมือนเกมทั่วไป โหลดเสร็จ ก็ Mount Image แล้วก็ลงตามปกติ ลงแครกที่อยู่ในไฟล์ISOที่อยู่ลงไปที่เราลงเกม
    -แต่ๆๆ ตรงนี้สำคัญ คุณจะเห็นไฟล์ ซิปที่ชื่อว่า "steam_api.zip"
    -ให้คุณแตกไฟล์ นี้ และนำไฟล์ที่อยู่ในซิป เอาไปลงทับในตัวเกม ที่คุณได้ลงไว้ ก็จะเข้าเล่นได้ แบบไม่มีปัญหา

ภาพยืนยันครับผม จากเครื่องผมเอง

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ IRocker อ่านกระทู้
    สำหรับคนที่เล่นแล้ว ไม่ผ่านหรือเล่นแล้วยากจริง ๆ มีโปรโกงให้ครับผม

คลิ๊ก
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย IRocker : 1st November 2013 เมื่อ 14:12
    แจกไปแล้ว เพียงแค่คนสนใจ แค่คนเดียว ผมก็ดีใจแล้วครับ... ....

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 17 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ขอบคุณครับเป็นกำลังใจให้ครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ smileza7 อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับเป็นกำลังใจให้ครับ
    ขอบคุณมาก ๆ ครับ กำลังพยายามต่อ ไป ^_^ เด็กใหม่ไม่ค่อยมีคนไว้ใจเวลาแจกไฟล์ ฮ่า ๆ

ยังไงก็ แจกไปเรื่อย ๆ ครับ
    แจกไปแล้ว เพียงแค่คนสนใจ แค่คนเดียว ผมก็ดีใจแล้วครับ... ....

กล่าวขอบคุณ
    178
    ได้รับคำขอบคุณ: 160
    ขอบคุณครับ

แตกไฟล์ได้ไม่มีปัญหา

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    https://t.me/pump_upp
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    มันบอกให้ update แล้วก็เด้งเลย

กล่าวขอบคุณ
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bobmarley2527 อ่านกระทู้
    มันบอกให้ update แล้วก็เด้งเลย
    เห็น Zip ชื่อ > "steam_api.zip" ให้แตกไฟล์ แล้ว Copy ไปโฟเดอร์ที่เราติดตั้งเกมส์เป็นอันเสร็จครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ IRocker อ่านกระทู้
    เห็น Zip ชื่อ > "steam_api.zip" ให้แตกไฟล์ แล้ว Copy ไปโฟเดอร์ที่เราติดตั้งเกมส์เป็นอันเสร็จครับ
    ผมเป็นเหมือนกันเลย มันบอกให้อัพเดต ผมลงแครกแล้ว ก็ไม่ได้เหมือนกัน

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    118
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    เล่นได้ครับ

ตอนลงแคร็กผมก็เอาจากในไฟล์ ISO นะ แต่พอเข้าเกมส์มันให้อัพเดตเวอร์ชั่น แล้วก็ Error

ให้ใช้ไฟล์แคร็กใน steam_api.rar ถึงจะเล่นได้

กล่าวขอบคุณ
    184
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    ภาพสวยดีครับ น่าเล่นดี ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    814
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    Blog Entries
    2
    คนที่ลงแล้วเล่นไม่ได้ ให้ใช้ Crack จากการแตกไฟล์ที่ชื่อ steam_api.zip แล้วก๊อปปี้ทุกไฟล์ลงทับในโฟลเดอร์เกมอีกทีนะครับ รับรองเล่นได้ชั่วร์ๆ อิ อิ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ banyen อ่านกระทู้
    ผมเป็นเหมือนกันเลย มันบอกให้อัพเดต ผมลงแครกแล้ว ก็ไม่ได้เหมือนกัน
    http://www.mediafire.com/download/td.../steam_api.rar

ผมลองเอาตัวนี้ลงทับแล้วเล่นได้แล่ะครับ แต่ไม่รู้นานป่าวต้องลอง

กล่าวขอบคุณ
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ K2029 อ่านกระทู้
    คนที่ลงแล้วเล่นไม่ได้ ให้ใช้ Crack จากการแตกไฟล์ที่ชื่อ steam_api.zip แล้วก๊อปปี้ทุกไฟล์ลงทับในโฟลเดอร์เกมอีกทีนะครับ รับรองเล่นได้ชั่วร์ๆ อิ อิ
    ผมลงจากเครื่องผมเองครับ ยืนยันว่าเล่นได้แน่นอน ถ้าทำตามท่านนี้บอก

ใจเย็นอ่านทีละขั้น โหลดเสร็จค่อย ๆลง เล่นได้ชัว !!!

╰☆╮╰☆╮╰☆╮╰☆╮╰☆╮
    สิงอยู่ในเมะฮาเร็มทั่วๆไป =w=b
    กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 303
    เย้เป็นเกมที่สเปคเก่าๆเล่นได้ (ดีใจมั๊ก TwT)

กล่าวขอบคุณ
    2
    สำหรับคนที่เล่นแล้ว ไม่ผ่านหรือเล่นแล้วยากจริง ๆ มีโปรโกงให้ครับผม

คลิ๊ก

กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    เป็นกำลังใจให้ครับ
    ถาม วิธีที่ทำให้ความรักยืนยาว ?
    ตอบ อดทนเหมือนอูฐ ไม่พูดเหมือนปลา ซื่อสัตย์เหมือนหมา แกล้งโง่เหมือนควาย !

กล่าวขอบคุณ
    109
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    ขอบคุณครับ เด๋วลองรับไปเล่นดู

.
    .
    .

กลับมายืนยันอีกเสียงครับ ***เล่นได้***
    แต่ตอนเข้าหน้า menu อย่างกะเกมส์ Action อะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TIP-TOP : 31st October 2013 เมื่อ 11:45