ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    217
    ได้รับคำขอบคุณ: 195

ใครรู้ร้านสักแจ่มๆมาแนะนำที

คือตอนนี้มีงบหมื่นนึงครับอยากสักบริเวณหน้าอกครับยังไม่ได้คิดเลยครับลายอะไรดี5555
    อยากให้ทุกคนช่่วยแนะนำร้านที่คิดว่าดีที่สุดในงบเท่านี้เอาในกรุงเทพปริมณฑลนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    637
    ได้รับคำขอบคุณ: 649
    อยู่จังหวัดอะไรครับ ถ้าใน กทม ก็แถวตลาดรถไฟ ไม่ก็จตุจักร ครับ

ถ้าเป็นคนใต้แนะนำร้านที่ห้างลีกาเด้น หาดใหญ่ครับ

ลายที่ผมอยากสัก แต่เสียดายผมผิวคล้ำสักไม่สวย

อีกอันก็อยากสักเป็นคำว่า thank you

ขออภัยถ้ารูปใหญ่
    I Don't need Weapons I got logic

Mountain Bike
    กล่าวขอบคุณ
    1,940
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,101
    inkception ครับ แถวสยามร้านสักเยอะแยะคึรับ
    mimp tattoo สีโคตรสวยแต่ราคาน่าจะแรงอยุ่
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย diawnaja : 31st October 2013 เมื่อ 14:59
    never rat on your friend.and always keep your mouth shut

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950

กล่าวขอบคุณ
    217
    ได้รับคำขอบคุณ: 195
    inkceptionคนนี้ตามไอจีไปละครับร้านนี้น่าสนใจอยู่ครับ
    รบกวนใครมีไอจีหรือเฟสช่างสักในกรุงเทพปริมณฑลก็ขอไว้ด้วยนะครับ
    ขอบคุณคร้บ

โอนิสึกะ เอคิจิ
    ใต้ฟ้า , บนดิน '
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 414
    ร้านในเรื่องแสบสนิทศิษย์ส่ายหน้าก็ดีนะครับแหม่ 55

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    แขนปลาคาบ อกหมู่ป่า แล้วท่านจะกลายเป็น ตูน บอดี้สแลม

กล่าวขอบคุณ
    1,328
    ได้รับคำขอบคุณ: 979
    ไม่ต้องสักนะดีแล้วเชื่อผมเถอะ

Kill Myself.
    กล่าวขอบคุณ
    1,726
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,112
    Blog Entries
    1
    ก็มี TWTT ที่ดังๆ แต่ร้านนี้เขาสักแนว old school กับ sugar girl สวยครับ ถ้าชอบแนวนี้แนะนำร้านนี้ แต่ถ้าแนวไทยๆแนะนำร้านนี้ รับรองไม่ผิดหวัง

https://www.facebook.com/pages/NAMO-...ref=ts&fref=ts

Pic credit NAMA Tattoo
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย miniboss : 30th October 2013 เมื่อ 23:44

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ miniboss อ่านกระทู้
    ก็มี TWTT ที่ดังๆ แต่ร้านนี้เขาสักแนว old school กับ sugar girl สวยครับ ถ้าชอบแนวนี้แนะนำร้านนี้ แต่ถ้าแนวไทยๆแนะนำร้านนี้ รับรองไม่ผิดหวัง

https://www.facebook.com/pages/NAMO-...ref=ts&fref=ts

Pic credit NAMA Tattoo
    กรี๊ดดดดดดดด ร้านพี่ตั๊กกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก