ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 756

the walking dead season 2 เปิดให้จองผ่านsteamแล้ว

Steamก็เปิดให้จองแล้วนะครับแถมลดให้อีก10%สำหรับผู้ที่ pre-order เกมส์ยังไม่มีกำหนดวางจำหน่ายแน่นอนตอนนี้บอกแค่ว่าปลายปี2013นี้จ้า
    *ถ้ามันไม่แสดงที่หน้าแรกก็ใช้ search the store หาเอาได้ครับ*

http://store.steampowered.com/app/26...snr=1_7_15__13

The Walking Dead: Season Two จะเป็นเรื่องราวต่อเนื่องของเคลมมานไท(Clementine) สาวน้อยกำพร้าจากเหตุการซอมบี้ล้างโลก เธอถูกปล่อยให้ดูแลตัวเอง
    ถูกฝืนให้ต้องเรียนรู้ที่จะอยู่รอดในโลกที่แสนจะยุ่งเหยิง หลายเดือนล่วงเลยไปแล้วหลังจากเหตุการในซีซั่น1และเคลมมานไทเองที่กำลังหาที่ปลอดถัย แต่อะไรกันที่ทำให้เด็กที่แสนจะธรรมดา
    อยู่รอดได้ในเมื่อการมีชีวิตนั้นแสนจะเลวร้ายหรือบางทีอาจแย่ซะยิ่งกว่าความตายเสียอีก? สวมบทเป็นเคลมมานไทคุณจะได้รับการทดสอบในสถานการณ์ที่กลืนไม่เข้าคลายไปออก
    นั้นเป็นการทดสอบกำลังใจและสัญซาตญาณของคุณเพื่อความอยู่รอด การตัดสินใจและการกระทำนั้นจะเปลี่ยนเรื่องราวรอบตัวคุณไปด้วยเหมือนดั่งเช่นเกมส์ซีซั่น1

Key Features
    .ตัวเลือกต่างๆที่ทำไว้ในซีซั่น1และdlc 400 days จะส่งผลในซีซั่น2
    .เกมส์มีพื้นมาจาก Robert Kirkman’s award-winning comic books
    .เล่นเป็นเคลมมานไทเด็กพร้าที่ฝืนให้ต้องโตเร็วโดยโลกรอบกายเธอ
    .เกมส์สืบเนื่องจาก 2012’s Game of the Year

*กดเข้าไปดูรูปใหญ่ได้ครับ

...........................................................................................

*กำโพสช้าไปมีคนโพสแล้ว 555+ แต่อุตส่าแปลมาให้แล้วเสียดายอ่ะครับขอโพสซ้ำละกันจ้าไปผิดใจใครก็ขออถัย

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 27 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    799
    ได้รับคำขอบคุณ: 174
    สมบูรณ์กว่าของผมมากกก 5555 (ไม่ได้โพสต์ลงมาเป็นปี) รอครับ น่าเล่นมากเล่นซํ้าแล้วซํ้าอีกกับ Season 1 ฮ่าๆ

God of mischief
    กล่าวขอบคุณ
    716
    ได้รับคำขอบคุณ: 340
    นี่ละที่รอเล่นอยู่

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 408
    ลีเดี้ยงซะแล้วเศร้า หนูน้อย Solo เดี่ยว
    AMD Phenom II X6 1100T - Mainboard GIGABYTE GA-970A-D3 r 3.0 - Ram G-Skill 1600 DDR3 8GB - AMD HD 7850 2GB