ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 13

อกหัก โครตเศร้า

ดีครับผมจะมาเล่าประสบการอกหักที่เจ็บที่สุดของผมให้ฟัง เล่าเเบบรวบรัดที่สุดเลยนะครับ

คือผมชอบรุ่นพี่คนนึงในโรงเรียนผมชอบเธอตั้งเเต่เห็นครั้งเเรกเลยหละครับตั้งเเต่เข้าโรงเรียนมาใหม่ๆเลยเเต่ผมไม่กล้าเข้าไปจีบหรือทำอะไรเลยเพราะผมเป็นคนขี้อายเเล้วรู้ตัวว่าตัวเองนั้นหน้าตาเป็นยังไงฐานะเป็นยังไงคงยากที่เขาจะสนใจในตัวผมเเต่เธอเป็นคนเฟรนรี่ครับเข้าหาง่ายดูเหมือนใครๆในโรงเรียนก็รู้จักเธอกันหมดผมเลยคิดงั้นนะเธอเป็นคนน่ารักครับเรียนเก่งเล่นยิมนาสติกเป็นกรรมการนักเรียนผมชอบเธอมากว่า3ปีตั้งเเต่เข้าโรงเรียนมาโดยผมไม่สนใจคนอื่นเลยนอกจากเธออาจจะมีบางเวลาที่ผมลืมหน้าเธอไปบ้างเพราะเห็นผู้หญิงสวยๆเเต่เมื่อผมนึกถึงเขาผมก็ไม่สนใจพวกเธอเหล่านั้นเลยจนผมเริ่มอยากพัฒนาตัวเองเพื่อเธอวิ่งบ้างเข้าฟิตเนสบ้างทุกๆอย่างที่ทำให้ตัวเองดูดีขึ้นเผื่อจะมีโอกาสบ้างผมทำเรื่อยๆเเล้วหมั่นเช็กเฟสของเธอเพื่อดูว่าเธอคบกับใครรึยังเเต่ก็ไม่มีอะไรเปลี่ยนไปผมก็รู้สึกโล่งใจขึ้นมา.......จนมาถึงเมื่อวานนี้วันที่ 30 ต.ค. ขณะที่ผมเล่นฟิตเนสเสร็จมาที่สนามวิ่งกับเพื่อนเเละรุ่นพี่คนนึงที่เล่นฟิตเนสด้วยกันเเละผมก็ได้เจอเธอผมรู้สึกดีใจมากเพราะผมไม่ได้เจอหน้าเธอมาเกือบเดือนเเล้วเธอนั้งดูลีดกีฬาสีซ้อมอยู่เธอได้ทักรุ่นพี่ที่เล่นฟิตเนสด้วยกันเเละเพื่อนของผมที่รู้จักเธอเธอทักรุ่นพี่คนนั้นว่า "เสร็จเเล้วเหรอ" ผมงงนิดๆเเล้วรุ่นพี่คนนั้นก็ตอบว่า "อืม" เดี๋ยวรออยู่ที่โหนบานะเเล้วเราก็วิ่งกันต่อพอวิ่งเสร็จเเล้วมาถึงที่โหนบาเธอก็ได้เดินเข้ามาหารุ่นพี่คนนั้นเเล้วคุยกันทำท่าสนุกเเต่ผมไม่ค่อยได้ยินเพราะโหนบาอยู่ผมก็ไม่ได้คิดไรมากจนเธอกอดเเขนรุ่นพี่คนนั้นเเล้วซบเเขนเขาผมเห็นเเล้วอึ้งมากผมลงจากบาทันทีเเล้ววิ่งไปหาเพื่อนผมที่ยีนดูเขาจู้จี้กันอยู่ใกล้ๆเธอมองหน้าผมท่าทางเเปลกใจน่าจะว่าวิ่งทำไมตั้งเรวขนาดนั้นมาเเค่นี้เองเเล้วผมก็ดึงเเขนเพื่อนคนนั้นออกมาห่างเเล้วถามมันว่าเขาเป็นเเฟนกันเหรอมันบอกว่า"ใช่***พึ่งรู้เหรอ"ไอ้ห่านกูพึ่งเห็นจะรู้ได้ไงใจผมเต้นดังตึกอย่างรุนเเรงเเละต่อเนื่องตั่งเเต่ได้ยินที่มันพูดผมยีนมองเขาทั้งสองคนเเล้วทำหน้านิ่งไปประมาณ 5 วิเเล้วมันก็มองหน้าผมด้วยความเเปลกใจเเต่ดีที่ผมเป็นคนเก็บอาการเก่งมากผมเลยหันหน้าไปมองมันเเล้วยิ้มเเล้วมันก็เดินไปเเบบงงๆ เเล้วผมก็หันไปมองพวกเขาทั้งสองคนต่อผมทำอะไรไม่ได้ได้เเต่ยีนมองพวกเขาจู้จี่กันผมยีนมองพวกเขาไปเรื่อยๆในใจไม่คิดอะไรเลยเพราะเอาเเต่จ้องหน้าเธอจนทั้งสองคนกลับเธอได้ซ้อนรถมอไซด์กันกลับบ้านซึ่งรถรุ่นพี่คนนั้นท่าทางเเพงน่าดูเลยหล่ะเเต่ผมไม่รู้ว่าเป็นรถอะไรผมยีนมองเค้าสองคนจนขี่รถออกไปจนพ้นสายตาผมผมก็ยังจ้องมองทางที่เขาพ้นสายตาผมไปจนเพื่อนผมเดินมาหาผมเเล้วบอกว่าเห้ยน้ำตา***ไหลผมหันไปหามันด้วยความรวดเร็วเเล้วมันก็บอกอีกว่าไอ่*****น้ำตา***เเม่งไหลข้างเดียวหล่ะเเม่งกูพึ่งเคยเห็นเเล้วผมก็เช็ดน้ำตาของผมออกนี่มันอะไรผมไม่รู้สึกตัวเลยว่าผมร้องให้ผทพยามเก็บอาการสุดๆเเล้วนะเเล้วผมก็เอาโทรสับขึ้นมาดูหน้าตัวเองขอบตาผมไม่เเดงเลยสักนิด เฮ้อออ เเล้วผมก็บอกเพื่อนว่าขอกลับบ้านก่อนพอดีมีธุระพอกลับถึงบ้านล้มลงบนเตียงอยากจะร้องไห้เเต่น้ำตาไม่ไหลออกมาเลยคงเป็นเพราะผมร้องในใจตอนรู้ว่าเขาเป็นเเฟนกันไปหมดเเล้วเพราะผมยีนดูเขาไปประมาณเกือบครึ่งชั่วโมงเลย
    จริงๆเเล้วผมก็ไม่ได้อะไรมากหรอกไม่ได้อะไรมากหรอกไม่ได้จะเขียนให้อ่านกันเพลินๆด้วย เเต่ที่ผมเขียนเพราะวันนี้(วันที่โพสเนี่ย)ในขณะที่ผมเล่นฟิตเนสอยู่กำลังยกดัมเบล 8 กิโลอยู่รุ่นพี่คนนั้นเดินมาในฟิตเนสพร้อมกับเธอเเล้วเดินป้อนไอติมกันเข้ามา จากที่ผมยกดัมเบล 8 กิโลอย่างสบายมันกับรู้สึกหนักขึ้นอย่างน่าสงสัยจนผมต้องวางลงเเล้วเธอกับรุ่นพี่นั้นก็มายีนใกล้ๆผมเเล้วคนในฟิตเนสที่รู้จักก็เเซวรุ่นพี่คนนั้นว่าเเหม่วันนี้พาเเฟนมาด้วยเหรอร้ายกาจนะเนี่ยเเล้วทุกคนก็หัวเราะเเต่ผมไม่ฮาเลยฮาไม่ออกเเม้เเต่จะยิ้มเเบบหลอกเพื่อว่าผมก็สนุกกับการเเซวเหมือนกันนะผมยีนก้มหน้าใจเต้นอย่างรัวๆน้ำตาเกือบไหลเเล้วผมก็วิ่งไปเข้าห้องน้ำอย่างรวดเรวผมล้างหน้าเเล้วกลับบ้านทันทีเเล้วก็มานั้งเขียนให้อ่านกันเเบบว่าตรอกย้ำผมเเบบสุดๆ คือผมไม่อยากเก็บความรู้สึกไว้คนเดียวอะครับมันเก็บไว้คนเดียวไม่ไหวจริงๆครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย FlyingDog : 31st October 2013 เมื่อ 20:58

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Taxi Driverเเท็กซี่มหากาฬ
    ข้างทาง Road To Side
    กล่าวขอบคุณ
    2,193
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,770

-_- T . T

Queen Cydaron
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 816
    เรื่องธรรมชาติที่ใครๆก็ต้องพบเจอ อย่าไปคิดมาก

Forgive Your Enemies, But Never Forget Their Names.

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    20
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Jizsy อ่านกระทู้
    เรื่องธรรมชาติที่ใครๆก็ต้องพบเจอ อย่าไปคิดมาก
    มันไม่ได้หรอกครับพึ่งเจอมาสดๆ เป็นใครก็คิดมากตอนนี้ต้องพึ่งเวลากับเกมสองอย่างนี้หละ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,185
    ได้รับคำขอบคุณ: 275
    เดี๋ยวมันก็ดีขึ้นเองครับแต่ก็ไม่ได้หมายความเราจะหายเจ็บนะ แต่หมายความว่าจะทำให้เราอยู่กับความเจ็บได้ดีขึ้นเท่านั้นเอง ผมเองก็เคยเป็น

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    แค่นี้เองผมเคยเจ็บกว่านี้เยอะ น้องก็ยังไม่ได้เริ่มความสัมพันอะไรกันเลยอย่าไปคิดเยอะแยะ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ฟิตเนส ต่อไปเถอะครับ ออกกำลังช่วยได้จริงๆครับ ยกให้หนักขึ้นๆ เล่นให้เหนื่อยๆ ถ้าทายตัวเอง แล้วร่างกายกะจิตใจเราจะรู้สึกดีมากเวลาเล่นเหนื่อยๆ กลับมากินอาหารดีๆให้กล้ามกับร่างกายโตสดชื่นแล้วนอนหลับสบายมากครับ ตอนอยู่ฟิตเนสถ้าเค้าเข้ามาก็เล่นต่อไปครับ อย่าไปสน หาเพลงมาฟังก็ได้ ผมแนะนำท่าที่เล่นแล้ว heartrate พุ่งกระจายถ้าเล่นหลายครั้ง คือ dead lift ครับ ซัก 10-12 ทีต่อเซท เอาซัก 2-4 เซตก็ได้ครับ แล้วเปลี่ยนไปเล่นแบบหนักๆต่อเลย เอาน้ำหนักที่ยกได้4-6ที ต่ออีกซัก2-4เซท เท่านั้นแหละครับเล่นเสร็จ กลับมาอาบน้ำ สลบแน่นอน ไม่ต้องคิดอะไรมาก เพราะเหนื่อยจริงๆ ตั้งเป้าหมายให้ชีวิตตัวเอง พัฒนาตัวเองไปเรื่อยๆครับ แล้วซักวันทุกอย่างก็จะลงตัวเอง เป็นกำลังใจให้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    152
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,034
    ให้เวลาเป็นเครื่องเยียวยาเถอะครับ พอมันพาไปเดี๋ยวเราก็จะทำใจได้เองแหละ อาจจะซัก เดือน 2 เดือน

ตอนนี้จะเสียใจก็เอามันให้สุดไไปเลย อยากทำไรก็ทำเลยครับ ขออย่างเดียวอย่าไปลงกับยาเสพติดล่ะกัน
    0000000000000000000000

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 51
    อย่างนี้แหละครับชีวิต ผมก็เคยผ่านประสบการณ์คล้ายๆกันมา แอบชอบเพื่อนคนนึงมานาน แต่ไม่ยอมบอก แต่ตอนนี้เค้าก็ยังไม่มีแฟนถือว่ายังดีไป แต่ทุกๆครั้งที่เห็นเธอไปเล่นกับคนอื่นใกล้ๆนี่ก็เจ็บจี๊ด แต่นั่นก็สอนให้ผมรู้ได้ว่าถ้าเรามัวแต่ชอบอยู่ในใจ ก็ไม่มีใครได้ยินเราหรอก ถ้าชอบก็ต้องพยายามแสดงให้เค้าเห็นให้เค้าชอบครับ อย่างน้อยก็จะได้รู้ว่าเค้าคิดยังไงกลับมา

ถึอว่าเป็นบทเรียนสอนใจ ใช้ในชีวิตประจำวันได้ 555555 เดี๋ยวซักพักก็ดีขึ้นเองละครับ พยายามอย่าคิดมาก
    Cheating is easy
    .Try something more challenging...Like being Faithful

กล่าวขอบคุณ
    169
    ได้รับคำขอบคุณ: 335
    หัวอกเดียวกันเลยในตอนนี้ แตเราก็ทำอะไรไม่ได้ ที่ทำได้ก็คือ "ขอให้เขาไปดี"
    : CPU Core I3 2100 @ 3.10 Ghz VGA : ATI Radeon HD 5670 1774 MB RAM : 2 GB OS : Win 7 :

~Sleeping With Sirens~
    กล่าวขอบคุณ
    2,038
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,014
    ผู้หญิงที่ผมแอบชอบเขาชอบทอมอ่ะ
    ยังดีนะที่ของ จขกท ชอบผู้ชาย

15. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

หื่นครองโลก 
    กล่าวขอบคุณ
    519
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    เรื่องอย่างนี้ผมก็เคยเจอครับ ลองไปคุยกับคนใหม่ดูครับเรื่อยๆ ก็ลืมได้เอง
    ส่วนตัวผม บริโภค ทอม ครับ

กล่าวขอบคุณ
    20
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ atomza07 อ่านกระทู้
    เรื่องอย่างนี้ผมก็เคยเจอครับ ลองไปคุยกับคนใหม่ดูครับเรื่อยๆ ก็ลืมได้เอง
    ส่วนตัวผม บริโภค ทอม ครับ
    บริโภคทอมนิทำไงเหรอครับ เผื่อจะเจอทางของตัวเอง 555+ พูดเล่นครับ

กล่าวขอบคุณ
    20
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ddc[TH] อ่านกระทู้
    ผู้หญิงที่ผมแอบชอบเขาชอบทอมอ่ะ
    ยังดีนะที่ของ จขกท ชอบผู้ชาย
    กรณีของคุณนี้ก็น่าเศร้ากว่านะเเต่ถ้าเกิดขึ้นกับผมผมก็ไม่ค่อยเศร้าเท่าไหร่อะ เพราะทอมให้ในสิ่งที่เราให้ไม่ได้เดี๋ยวๆก็เลิกกันอะเเต่ถ้าเป็นเลสเบี้ยดนิหมดหวัง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย FlyingDog : 1st November 2013 เมื่อ 02:05

กล่าวขอบคุณ
    20
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oMAIL258 อ่านกระทู้
    อย่างนี้แหละครับชีวิต ผมก็เคยผ่านประสบการณ์คล้ายๆกันมา แอบชอบเพื่อนคนนึงมานาน แต่ไม่ยอมบอก แต่ตอนนี้เค้าก็ยังไม่มีแฟนถือว่ายังดีไป แต่ทุกๆครั้งที่เห็นเธอไปเล่นกับคนอื่นใกล้ๆนี่ก็เจ็บจี๊ด แต่นั่นก็สอนให้ผมรู้ได้ว่าถ้าเรามัวแต่ชอบอยู่ในใจ ก็ไม่มีใครได้ยินเราหรอก ถ้าชอบก็ต้องพยายามแสดงให้เค้าเห็นให้เค้าชอบครับ อย่างน้อยก็จะได้รู้ว่าเค้าคิดยังไงกลับมา

ถึอว่าเป็นบทเรียนสอนใจ ใช้ในชีวิตประจำวันได้ 555555 เดี๋ยวซักพักก็ดีขึ้นเองละครับ พยายามอย่าคิดมาก
    อืมเป็นบทเรียนสุดพิเศษเลยหล่ะครับ เอาเเบบว่าผมจำไปจนชาติหน้าอะ 555

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    20
    เเต่รุ่นพี่คนนั้นเขาก็นิสัยคล้ายๆผมนะเเต่เเค่หน้าตาดีกว่ารวยกว่าน่าจะฉลาดกว่าด้วย กำ ผมน่าจะคิดไปเองมั้งที่ว่าคล้ายๆอะไม่รู้ดิ 555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย FlyingDog : 1st November 2013 เมื่อ 02:07

กล่าวขอบคุณ
    20
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bigza500 อ่านกระทู้
    แค่นี้เองผมเคยเจ็บกว่านี้เยอะ น้องก็ยังไม่ได้เริ่มความสัมพันอะไรกันเลยอย่าไปคิดเยอะแยะ
    เเต่ว่า 3 ปีของผมมันเสียไปโดยปล่าประโยชน์เลยนะครับเสียดายเวลาที่เอาไปชอบคนๆเดียว

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    ยังไม่ได้เริ่มความสัมพันอะไรกันเลยนี้ผมถือว่ายังไม่ได้เริ่มต้นอะไรนะ มันไม่น่าเสียดายอะไรลอกเวลาอะ อย่างน้อยเค้าก็ทำให้น้องดูแลตัวเองนะ ดีกว่าไปนั้งหมกมุ่นคิดถึงอย่างเดียวซะอีก

หื่นครองโลก 
    กล่าวขอบคุณ
    519
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FlyingDog อ่านกระทู้
    บริโภคทอมนิทำไงเหรอครับ เผื่อจะเจอทางของตัวเอง 555+ พูดเล่นครับ
    แหม่เรื่องนี้ก็แล้วแต่คนครับ 555 เพราะผมเข้าไปตอนเธอเพิ่งเลิกกับแฟนอ่ะครับ(แฟนเก่าเธอเป็นผู้หญิง) เธอบอกผมว่าเป็นทอม แต่ผมไม่สนใจหรอก 555 เพราะผมชอบ คือไม่รู้สิครับ คือตอนนั้นผมกับเธอแข่งกันจีบผู้หญิงคนนึ่งอยู่ ไปๆมาๆ ก็ได้กันเองแหละครับ ผมเองก็ยังงงๆ - - แต่ตอนนี้เลิกกันไปแล้วครับ หาทอมสวยๆก่อนครับช่วงนี้ 5555

กล่าวขอบคุณ
    946
    ได้รับคำขอบคุณ: 961
    อ่านไปแล้วน้ำตาซึมเลยถ้าผมเจอแบบนี้ผมเก็บอาการไม่อยู่นะครับเนี่ย คงต้องหาห้องน้ำระบายอย่างเดียว
    T__T สู้ครับๆ ผ่านมันไปให้ได้
    "ถ้าทุกคนไม่เลือกที่จะปฏิบัติ ให้ความเท่าเทียมซึ่งกันและกัน ก็คงจะดีสินะครับ"

กล่าวขอบคุณ
    2,115
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,017
    และทั้งหมดที่ฉันรู้สึกได้คือช่วงเวลานี้
    และทั้งหมดที่ทำให้ฉันหายใจอยู่คือชีวิตของเธอ
    เพราะอีก ไม่ช้าก็เร็ว มันก็จะจบลง
    ฉันแค่ไม่อยากไปจากเธอในตอนนี้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nalavit02 : 2nd November 2013 เมื่อ 00:16

~ ยูอิ โยชิโอกะ ~
    กล่าวขอบคุณ
    477
    ได้รับคำขอบคุณ: 25,652
    ผู้หญิงไม่ไร้เท่าใบพุทรา น้องเอ๊ย ก๊ากๆๆๆๆๆๆ