ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 587

Exclamation [PC] Killing Floor - v1055 + all DLC + Auto-Updater - (2013) PC RePack from SUNRISE [One2Up] [squareloft] [Up2Int] [Filecondo] 2.74 GB

บริษัทที่พัฒนายาชื่อดังบริษัทหนึ่งได้คิดริทำการใหญ่โดยการคิดจะโคลนนิ่ง มนุษย์ แต่แล้วเหตุการณ์ทุกอย่างกลับผิดพลาด มนุษย์โคลนนิ่งที่พวกเขาสร้างมันขึ้นมานั้นได้กลายพันธุ์เป็นซอมบี้ที่น่า สยดสยองไปซะแล้ว! ซอมบี้ของพวกเขาก็ช่างไฮเทคเหลือหลาย บางตัวลองหนได้ บางตัวติดปืนกล(เฮ้ย!?) บางตัวไวเยี่ยงสุนัข(หืม - -*) บางตัวก็เหมือนนางแบบ(จริงอ้ะ ?) ทำให้หน่วยงานรัฐบาลต้องส่งเรามาปราบปรามซอมบี้พวกนี้ให้สิ้นซาก และเพื่อไม่ให้เชื้อโรคแพร่กระจายไปยังพื้นที่อื่นๆ ดังนั้นแล้วเรา~ ต้องเอาชนะพวกมันให้ได้! ขอให้ทุกคนจำไว้ว่า " เรา คือ ผู้ ล่า!!" เพราะฉะนั้น อย่ากลัวพวกมัน!! เกมส์นี้แตกต่างจาก FPS เกมส์อื่นที่ผ่านมาครับ เพราะว่ามีระบบ Perk หรือว่า อาชีพนั้นเอง

System Req:
    Operating system: Windows 2000 / XP / Vista / 7/8 / Server / (h32/h64)
    Processor: 1.2 GHz or equivalent
    Memory: 1 GB
    Video Card: 128 MB VRAM compatible with DirectX 9, with support for PS 2.0 (eg GForce6600)
    Sound card: compatible with DirectX 8.1
    Free space on HDD: 5.61 GB

ตัวอย่าง VDO ไม่เกี่ยวกับ เวอร์ชั่นนี้นะครับ พอดีหาไม่เจอ

DLCs (All DLC Included)

1 Part : สำหรับสมาชิก VIP โหลดแรงคุ้ม

หาก Server ฝากไฟล์ ตัวไหนใช้ไม่ได้สามารถเลือกโหลดสลับกันได้

ขนาดไฟล์ในการดาวน์โหลด 1 GB / Part
    แตกไฟล์ออกมาได้ขนาด : 2.74 GB

Squareloft (DIRECT LINK)

Part : 1 Part : 2 Part : 3

Up2Int (DIRECT LINK)

One2Up (DIRECT LINK)

Filecondo

One2Up ชื่อไฟล์ไม่ตรง|มั่วก็แก้ให้ตรงก่อนแตกไฟล์ ไม่งั้นแตกไฟล์ไม่ได้
    *ตัวอย่างการเปลี่ยนชื่อให้ถูกลำดับ GAME.part01.rar, GAME.part02.rar, GAME.part03.rar, ......

โหลดแล้วได้ยังไงช่วยยืนยันด้วย.....
    แก้ปัญหาเบื่องต้นด้วยการ ค้นหาใน Google

Recovery record 5 % ซ่อมไฟล์ได้

PASS รหัส ในการแตกไฟล์ :www.rockergame.com

Installation KF-UpDater:
    * Run Setup_KF-UpDater_SUNRISE.exe.
    * Specify the folder to the game
    * Set

Launch and use:
    * Launch a shortcut on the desktop
    * Wait for check and files
    * Start the game

Installation:
    * Run Setup.exe to install
    * Follow on-screen instructions
    * On Windows 7/8/8.1 game run as administrator!
    * Play

ปล : ผมยังไม่ได้ลองเองนะครับ นำมาจาก BIT ก็เลยนำมาอัพแจกต่อ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ snookger อ่านกระทู้
    ลอง test มาแล้วครับ เล่นได้ครับ....

ผมลองแค่ solo ดูอะนะ แต่พวก multi player อะไรก็น่าจะเล่นได้น้า เหมือนจะเป็นตัวเกมส์ของเซิร์ฟเวอร์ ทาง รัสเซียเค้า

--------- สำหรับใครที่ถามว่าเล่น off line ได้มั๊ย / ได้ครับ แต่ตอนติดตั้งเสร็จ ต้องกด update 1 ครั้งเพื่อ โหลด dlc ต่างๆมา แล้วค่อยไปเล่น ออฟไลน์แบบ solo ไม่ต้อเน็ต

******* ไม่งั้น.. มันก็คือ killing floor ปกติดีๆนี่เอง ไม่มี dlc ใหม่อะไร เหมือน repack จะเป็นแค่ตัวเกมส์ + dlc บางตัวเก่าๆ แล้วมารับ dlc ต่างๆ จาก ตัว auto update ****

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jobiiijobb อ่านกระทู้
    เล่นได้ครับ ... Update DLC

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย IRocker : 6th November 2013 เมื่อ 14:24

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 18 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,428
    ได้รับคำขอบคุณ: 221
    เล่นกับบอทแบบออฟไลน์ได้ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    เล่นกับบอทได้ไหมคับ
    KAMEN RIDER SAGA !

Amat Victoria Curam
    Lampang หนาวมาก
    กล่าวขอบคุณ
    1,746
    ได้รับคำขอบคุณ: 191
    เล่นกับบอทได้รึป่าวครับจขกท?

.::ชีวิตเป็นของเรา::.
    กล่าวขอบคุณ
    3,398
    ได้รับคำขอบคุณ: 777
    ปล : ผมยังไม่ได้ลองเองนะครับ นำมาจาก BIT ก็เลยนำมาอัพแจกต่อ

ไม่อ่านกันหรอครับ ?
    We are anonymous We are legion

กล่าวขอบคุณ
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jobiiijobb อ่านกระทู้

ไม่อ่านกันหรอครับ ?
    ><! ผมก็ว่าจะลงเล่นกับหลาน แหะ ๆ ยังไงจะมาบอกนะครับ หรือใคร ติดตั้งแล้ว ติดปัญหาอะไร ลองพูดคุยกันดูครับ เพื่อมีเซียน หรือ เทพ เขาตอบปัญหาได้
    แจกไปแล้ว เพียงแค่คนสนใจ แค่คนเดียว ผมก็ดีใจแล้วครับ... ....

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ลอง test มาแล้วครับ เล่นได้ครับ....

ผมลองแค่ solo ดูอะนะ แต่พวก multi player อะไรก็น่าจะเล่นได้น้า เหมือนจะเป็นตัวเกมส์ของเซิร์ฟเวอร์ ทาง รัสเซียเค้า

--------- สำหรับใครที่ถามว่าเล่น off line ได้มั๊ย / ได้ครับ แต่ตอนติดตั้งเสร็จ ต้องกด update 1 ครั้งเพื่อ โหลด dlc ต่างๆมา แล้วค่อยไปเล่น ออฟไลน์แบบ solo ไม่ต้อเน็ต

******* ไม่งั้น.. มันก็คือ killing floor ปกติดีๆนี่เอง ไม่มี dlc ใหม่อะไร เหมือน repack จะเป็นแค่ตัวเกมส์ + dlc บางตัวเก่าๆ แล้วมารับ dlc ต่างๆ จาก ตัว auto update ****

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ snookger อ่านกระทู้

ok ครับผม ขอบคุณมากๆ ครับ ตามนี้เน้อครับ
    แจกไปแล้ว เพียงแค่คนสนใจ แค่คนเดียว ผมก็ดีใจแล้วครับ... ....

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    แล้วถ้าเข้า multiplayer มันจะเล่นที่เซิฟเวอร์ของอะไรอ่ะครับ?

.::ชีวิตเป็นของเรา::.
    กล่าวขอบคุณ
    3,398
    ได้รับคำขอบคุณ: 777
    เล่นได้ครับ ... Update DLC

We are anonymous We are legion

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    49
    ได้รับคำขอบคุณ: 203
    สนใจเกมส์นี้ แบบแท้ แนะนำตามลายเซนผมเลย 200 ทรู ออนไลน์มันๆเลย

กล่าวขอบคุณ
    157
    ได้รับคำขอบคุณ: 49
    เค้าอยากเล่นออนไลน์กับคนอื่นอ่าทำไงดี
    สนุกไปวันๆ

กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    เล่นแลนทำได้ ไหม

--ChelseaFC--
    Udon Thani , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    102
    ได้รับคำขอบคุณ: 123

งงงงงง

เล่นได้ครับ แต่ไม่รู้วิธีเล่นกับบอทยังไงช่วยบอกที ละก็เล่นผ่าน Garena ไม่ได้ครับ มันบอกว่าไม่ซัฟพอตกันยังไงผู้รู้ชี้แจงด้วยครับ งงมาก
    จนก็ '' ย่ำยี '' มีก็ '' อิจฉา ''

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    เล่นกับ บอท ยังไงครับ

กล่าวขอบคุณ
    8,808
    ได้รับคำขอบคุณ: 115
    ตันนี้เล่นกับ Garena ได้ครับ โดยการลง nonsteamfix จาก http://nicekatiza.blogspot.com/p/nonsteamfix.html ถ้าเล่นกับบอทต้องหาดูในนี้ https://docs.google.com/document/d/1...FnCirUWCc/edit