ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    448
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    ก็รู้ๆ กันอยู่ว่ามันดีกว่าคนละอย่าง....แล้วทำไมไม่ซื้อสองตัวเลยล่ะ = ="
    ส่วนตัวผมชอบทั้งสองอ่ะครับทั้งเนื้อเรื่อง ทั้ง MP

ปล.กราฟฟิกไม่ค่อยสนครับ เล่นมาตั้งแต่ 8 bit เลยรู้สึกเฉยๆ ถ้าสวยถือเป็นกำไร

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    MW2 คือ COD ที่ดีที่สุดแล้ว

COD ที่เหลือผมเพลียกับแมพจริงๆ เกิดมา ไม่ต้องคิดไรมาก ปาระเบิดไปก่อน เดี๋ยวพวกก็ตายเอง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    278
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    ผมว่ามัลติของ BF4 คุ้มนะ เล่นซิงเกิลของ COD ตีซะ 5-6ชม.ต่อรอบ เล่นจบ2รอบก็เบื่อแล้วเท่ากับเล่นไม่ถึง15ชม. แต่ถ้ามัลติ เล่นไปเถอะเผลอๆเล่นวันละ10ชม.ปั้มยศปั้มปืนเล่นยาวๆเลย
    แต่ว่าเนื้อเรื่องของ COD เค้าดีจิงนะเอ้อ. เหมือนดูหนังฮอลีวูดดีๆเรื่องนึงเลยหละ

กล่าวขอบคุณ
    1,100
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,585
    ผมชอบทั้งสองเกมนะ
    แต่ถ้าซื้อตอนนี้ขอเลือก Cod

>>คนรากหญ้า<<
    กล่าวขอบคุณ
    4,413
    ได้รับคำขอบคุณ: 61,000
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SilverSnowl อ่านกระทู้
    ก็รู้ๆ กันอยู่ว่ามันดีกว่าคนละอย่าง....แล้วทำไมไม่ซื้อสองตัวเลยล่ะ = ="
    ส่วนตัวผมชอบทั้งสองอ่ะครับทั้งเนื้อเรื่อง ทั้ง MP

ปล.กราฟฟิกไม่ค่อยสนครับ เล่นมาตั้งแต่ 8 bit เลยรู้สึกเฉยๆ ถ้าสวยถือเป็นกำไร
    2 เกมไม่ไหวครับหมดงบ ใครสนใจ bf4 pm มาครับขายให้ถูกๆ

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    Console ปะครับถ้า console 2 เกมส์นี้ภาพเห้ยพอกันเลยครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    อยากเป็นแรมโบ้ หรืออยากโชว์ทีมเวิค หลักๆ มันก็มีแค่นี้ สายบุกเดียว เปรี้ยวตีน เล่น BF คงยากที่จะสนุกไปกับมัน แต่คนที่ชอบทีมเวิค ช่วยเหลือกันในทีม ก็คงชอบ BF มากกว่า เนิ้อเรื่องขอไม่พูดถึง ก็รู้ๆกันอยู่ ซื้อมาโคตรแพง จะเอามาอวยแค่เนื้อเรื่องก็ โหลดเถื่อนเถอะครับ เสียดายตังแทน

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    490
    ได้รับคำขอบคุณ: 137
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ John Marston อ่านกระทู้
    2 เกมไม่ไหวครับหมดงบ ใครสนใจ bf4 pm มาครับขายให้ถูกๆ
    ถ้าจะขายไป OCZครับ ออกไวๆเลย คนหากันอยู่ ขายราคาเท่ากับ RU zone น่าจะไว

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    COD จะเน้นไปทางแนว Hero มีฉากเท่ๆ มุมกล้องสวยๆ เนื้อเรื่องดีๆ แต่มัลติสู้ BF ไม่ได้ แต่ภาคนี้ไม่แน่
    BF เน้นสมจริงมากกว่า ไม่เว่อมากเท่าไร แต่ยังไม่ค่อยเร้าอารมณ์ เพลงประกอบสู้ไม่ได้ ในด้านกราฟฟิคกินขาด มัลติมันส์

กล่าวขอบคุณ
    722
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Icescorpio อ่านกระทู้
    แต่รูป โปรไฟล์ เป็น BF4 เอยังไงครับ แซวเล่นนะ

ส่วนผมไม่ได้เล่นเกมอะไรแล้วเข้ามาอ่านเพลินๆ ฮ่ะๆๆ
    ก็เล่นเหมือนกันครับ BF4 ผมว่ามันไม่เท่าไหร่ แต่call of duty ghosts ที่ 1 ครับ..สำหรับโปรไฟล์ BF4ผมว่ามันเท่ดีครับเลยเอามาใช้
    CPU i7 4790 SSD 120 RAM 16 MSI GTX 960

=->Winter_[Of-The]_End<-=
    กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,125
    ขอมาอีกทีผมก็เล่นไอ้ 2 ตัวนี้มานานละนะสมัย COD ภาค แรก กับ BF 19?? เลยละ ส่วนที่ความเห็นที่ว่ากลางน่ะ มันไม่ค่อยกลางเท่าไหร่เลยนะ 5555
    สำหรับผมแล้ว COD มันเริ่มจะไปตั้งแต่ MW2 จริง ๆ นั่นล่ะ ไม่ว่าจะออก MW3 หรือ Black Op1-2 ในช่วงนั้น ถึงแม้ว่าทุกภาคจะขายดีกว่า BF3 หมด
    แต่ผมว่ายังไง ๆ ความมันส์กับความคุ้มสู้ BF3 ไม่ได้เลย ส่วน BF3 ที่ว่าเนื้อเรื่องกากผมว่าก็โอเคนะ มาภาคนี้ยิ่งสนุกไปใหญ่ แแต่ว่าภาคนี้ ผมว่า
    ยัง ๆ Ghosts กินขาดครับ ลองมาดูละ คุ้มกว่าเยอะเลย Muti ก็มันส์ใช้ได้ แถม Co-op ยิงเอเลี่ยนก็ยังมีแก้เซ็งอีก เรียกได้ว่าพอดูโดยรวมแล้ว
    BF4 ภาคนี้น่าผิดหวังมากครับ เรื่องระบบของ MP มัน นี่ยังถือว่าไม่รวมเรื่องภาพกับบัคเลยนะเนี่ย เพราะว่าอนาคตเค้าคงแก้อยู่ดี
    ->[TN]-x-[LeViaThan]<-