ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,883

**[PC] STATE OF DECAY - GAMEWORKS [FULL GAME] [2013|1GB|FiLECONDO|ONE2UP|PUTLOCKER]

เกมส์ State of Decay เป็นเกมส์แอคชั่นเอาตัวรอดจากฝูงซอมบี้หลังโลกล่มสลาย ให้ผู้เล่นเอาตัวรอดจากเงื้อมมือซอมบี้และอยู่รอดจากการ”ไม่อดตาย”จากเมืองแห่งนี้ให้นานที่สุด ภายในเกมส์ State of Decay ผู้เล่นสามารถเดินทางได้อย่างอิสระ ทำเควสย่อยๆจาก NPC ตามพื้นที่ต่างๆเพื่อรับไอเทมพิเศษในเกมส์ ระหว่างการเล่น จะต้องเดินทางไปยังพื้นที่่ต่างๆเพื่อหาวัตถุดิบหรือทำภารกิจ สามารถเดินทางด้วยเท้าเปล่าท่ามกลางซอมบี้ หรือหารถยนต์ตามถูกจอดตามพื้นที่ต่างๆขับเดินทางไปยังสถานที่แห่งใหม่ ที่พิเศษของเกมส์ State of Decay คือ หากผู้เล่นโดนซอมบี้รุมทึ้งเสียชีวิต จะไม่สามารถเล่นตัวละครใหม่ได้อีกต่อไป และผู้เล่นต้องสร้างตัวละครเกมส์ขึ้นมาใหม่มาเล่นแทน อีกทั้งมีบ้านของตัวเองเพื่ออัพเกรดสิ่งก่อสร้างหรือปลูกไร่เพื่อประทังชีวิต ภาพลักษณ์ของเกมส์ State of Decay จะดูลุยๆจากการสู้ซอมบี้และดูตื่นเต้นเมื่อมีฝูงซอมบี้แห่เข้ามาเป็นจำนวนมาก โดยต้องหาหนทางดิ้นรนตัวเองให้นานที่สุด ต่างจากเกมส์อื่นๆในแนวเดียวกันอย่าง DayZ หรือ WarZ ที่ใส่ความสะพรึงและตื่นเต้นแบบขีดสุดจากการเอาตัวรอดทั้งซอมบี้และผู้เล่นที่ไม่ประสงค์ดี ที่น่าสังเกตคือ ตัวเกมส์มีความคล้ายคลึงกับเกมส์ GTA ที่เดินทางอิสระ, ขับรถเดินทางตามพื้นที่ และกลับบ้านเพื่อเซฟเกมส์ เป็นต้น
    ข้อมูล: game.mthai.com

Genre: action
    Developer: Undead Labs
    Publisher: Microsoft Game Studios
    Release Date: 6 Nov 2013

System Requirements
    Minimum:
    Processor: Core 2 Duo 2.4GHz (E6600) / Athlon X64 3400
    Memory: 2 GB RAM
    Graphics: Radeon HD 2600 XT / GeForce 9600 GSO / Intel HD 3000
    DirectX: Version 9.0c
    Hard Drive: 3 GB available space

Recommended:
    Processor: Intel Core i5 series or equivalent
    Memory: 2 GB RAM
    Graphics: Radeon HD 4750 / GeForce GT 240 / Intel HD 4000
    DirectX: Version 9.0c
    Hard Drive: 3 GB available space

FULL GAME - GAMEWORKS - 1.95 GB

FiLECONDO 1.LINK (VIP)
    (สมัครโหลด VIP เป็นการสนับสนุนคนอัพโหลดเกม!!)
    FiLECONDO 1.LINK (VIP)
    (สำรอง)

FiLECONDO
    PART.01 - PART.02

ONE2UP
    (แก้ชื่อไฟล์ให้เรียงตามลำดับแล้วจึงคลายไฟล์)

PUTLOCKER

++ ไฟล์โหลดแทนกันใด้ ++

Password: blackloadgame.com

วิธีติดตั้ง
    ++ เม้าส์ไฟล์ - ติดตั้งเกม - ก๊อป Crack ในโฟลเดอร์ NoDVD - เล่น ++

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 16 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    99
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    ตัวเต็มมาแล้วสินะครับคุณ

กล่าวขอบคุณ
    1,153
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,766
    ขอบคุณครับ ใครเล่นเเล้วบอกหน่อย ตัวเต้มมันยังใช้ปุ่มอิงจากจอยXBoxอยู่มั๊ยครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ครวเล่นตัวไหนเต็มตัวนี้ หรือ เล่นตัวเก่าที่อัพเดท 8 ดีครับ

กล่าวขอบคุณ
    104
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    เล่นได้ครับ เเลค + กระตุกมากด้วย เเก้ไขยังไงครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Dark_Editor : 7th November 2013 เมื่อ 08:56
    NOTEBOOK LAPTOPS (LENOVO Y410P) CPU : Intel Core i7-4700HQ (2.4 GHz) VGA : nVidia GeForce GT 750M (2 GB GDDR5) RAM : 8GB DDR3 HDD : 1 TB 5400 RPM

>>Advanced crazy game<<
    กล่าวขอบคุณ
    5,209
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,565
    Blog Entries
    1
    เป็นกําลังใจครับผม

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 152
    เล่นได้ครับ เซฟเดิมเล่นต่อได้
    I5 4570 / ASROCK H87M / RAM CORSAIR VENGEANCE...(BLACK) 16 GB / VGA Palit GTX 760 Jetstream

Grand Centra Park Rama x
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    เล่นได้ แต่ทำไมมุมมองมันชอบตกเองอะครับ ตอนเวลาเราหันเม้าไปมา

AMD FX-4100 GIGABYTE 970A-D3 ASUS EAH6870 DirectCU Kingston HyperX-8GB Scythe GOURIKI-III 600W ..........."อยู่อย่างพอเพียง"