ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    273
    ได้รับคำขอบคุณ: 249

MTA:SA Zombie Thailand Survival online เซิฟซอมบี้ที่ดีที่สุดในประเทศไทย พัฒนาโดย Europe Soft

SS

Video Youtube

วิธีเข้าเกมส์
    1.ต้องมีตัวเกมส์ GTA SA
    2.โหลดโปรแกรม https://mtasa-resources.googlecode.c...tasa-1.3.4.exe แล้วติดตั้งให้เรียบร้อย
    3.เข้าเกมส์ quick connect มาที่ 27.254.63.99:22003
    4.สมัครสมาชิกและเข้าสู่ระบบให้เรียบร้อย

------------------------วิธีการเล่น------------------------
    คำสั่งต่างในเซิฟเวอร์ (F11 ดูแผนที่ , T คุย-พิมพ์คำสั่ง
    1.เปิด-ปิดเลเซอร์ พิมพ์ /laser
    2.F1 กระซิบ, F2 ปรับเอฟเฟ็ค, F3-F5 เรียกรถ, F6 ส่งเงิน
    3.กด X เต้น
    4.กระโดด 2 ครั้ง เพื่อเกาะขาฮอไำด้ /drop ลงฮอ
    5.กด L เปลี่ยนสีไฟรถ
    6.สร้างแก๊ง พิมพ์ /creategang รับคนเข้าแก๊งกด U

กด F11 เพื่อดูแผนที่

แนะนำแนวทางการเล่น
    1.เอาปืนฟรีที่ฐาน และออกไปยิงซอมบี้หน้าค่าย

กฏภายในเซิฟ
    1.ห้ามด่าบิดา - มารดา สถานบันเบื้องสูง
    2.ห้ามโปร
    3.ห้ามยิงแอดมิน Europe_Soft
    4.ห้ามดักยิงจุดเกิด
    5.ห้ามปาระเบิดในฐาน + ระเบิดรถ
    6.ห้ามพังฮอ + ยิง หรืออื่นๆ
    7.ห้ามโพสเซิฟอื่น หรือโฆษณาใดๆทั้งสิ้น
    8.ห้ามซื้อขายแลกเปลี่ยนบัตรทรูภายในเกมส์
    *โทษ สูงสุด แบนถาวร

แฟนเพจ
    https://www.facebook.com/europesoft

กดขอบคุณ +1 เพื่อเป็นกำลังใจครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    184
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    เป็น mod ของ GTA หรอครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    273
    เป็นเซิฟเวอร์แนวซอมบี้ช่วยเหลือกันครับ

กล่าวขอบคุณ
    273
    มาเล่นกันเยอะๆนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    273
    เข้ามาคุยกันได้ Ts3 27.254.63.99

กล่าวขอบคุณ
    273
    อัพเดตแผนที่กับของให้ Loot หาอีกเพียบ

กล่าวขอบคุณ
    273
    ตอนนี้กลับมาเปิดเซิฟใหม่แล้วนะครับ กดติดตามกลุ่มไว้เลย
    กลุ่ม Facebook:https://www.facebook.com/groups/140779469830668/

Tags for this Thread