ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

"สวนกุหลาบวิทยาลัย"
    กล่าวขอบคุณ
    4,459
    ได้รับคำขอบคุณ: 525
    ส่วนตัว ไม่สนใจครับ จดหมายลูกโซ่ ... ส่วนตัวคิดว่า ไร้สาระ มาก ใครส่งมา ถ้าเป็นคนอื่นที่ไม่ใช่เพื่อนนี่ อยากจะด่ามาก = ='' แต่เก็บอารมณ์ไว้ แล้วปล่อยไป
    ถ้าเป็นเพื่อนส่งมาจะพูดเลย .... ส่งมาหาพ่...มึ... หรอ ละ สาธยาย ให้มันฟัง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    เเล้วเเต่อารมณ์ด้วยอะครับ บางครั้งอยากส่งเพราะสนุกไม่ทำให้คนอื่นเดือดร้อน เเค่สนุกขำๆ ถ้าข้อความมันไม่ค่อยดีก็ไม่ส่ง มันไปทำให้คนอื่นเสียขวัญไปเฉยๆ

กล่าวขอบคุณ
    103
    ได้รับคำขอบคุณ: 73
    เบื่อกับพวกทำตามมากกว่าคนคิดเขาคิดมาเล่นๆพวกทำตามก็ดันบ้าไปเชื่อโอ้ชีวิต

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    เกลียดจริงจริง เม้นลูกโซ่ โถคนคิด
    นี่ออกแนว วิปริต ผิดวิสัย
    พูดตรงตรง ไม่เคยกลัว พูดจากใจ
    ถ้าลบหลู่ แล้วทำไม ใครจะตาย
    ชีวิตกู กูเลือกเอง กูเลือกได้
    โง่งมงาย นั่นมันควาย ไม่ใช่หรอ
    กูเป็นคน เกิดมาแล้ว มีดีพอ
    ไม่ร้องมอ ไม่ร้องวัว ไม่กลัว***
    แล้วอ่านดู จูบที่ปาก หมายถึงรัก
    โง่ตายชัก ใช้อะไร มาคิดเนี่ย
    จูบที่ปาก คือต้องการ จะนัวเนีย
    ได้เป็นเมีย มามันกัน ฉันและเธอ
    ไม่เคยคิด อยู่ค้ำฟ้า มานานนัก
    กะอยู่ซัก แปดสิบสี่ จะดีใหม
    หรือไม่ก็ เก้าสิบสาม ก็ตามใจ
    มากกว่านี้ คงไม่ไหว คงไม่เอา
    ฝากบอกถึง คนที่กลัว ทุกตัวตน
    เกิดเป็นคน ทำอย่างไร ได้อย่างนั้น
    เกิดมาแล้ว ไม่มีใจ ได้ไงกัน
    ก็หมามัน ยังมีมาด ไม่หวาดกลัว
    ขอปีใหม่ คิดอะไร ได้อย่างคิด
    ทั้งชีวิต สามหมื่นวัน มันสั้นนัก
    ใครอ่านจบ ครบทุกตอน ครบทุกวรรค
    ให้ประจักษ์ ยั่งยืน หมื่นหมื่นปี สาธุ

ขำขำครับ

-AnU3IZ-
    พิษณุโลก/เชียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,063
    ไอ้จดหมายแบบนี้ เปิดฮอตเมลล์มาก็เจออย่างน้อยวันละ 3-5 ฉบับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    System of Live operation
    กล่าวขอบคุณ
    2,831
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,021
    ผมเคยได้มาเป็นกระดาษอะครับ
    เท่านั้นล่ะ ตอนเที่ยง
    ฉีกๆๆๆๆๆๆ เผาหลังสนามบอลใน ร.ร. เลยครับ
    *****เขียนลายมือได้ไก่เขี่ยมากครับอ่านไม่ออกเลย

Liverpool JKG
    กล่าวขอบคุณ
    3,544
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,545
    ไม่ชอบเลยครับ นึกถึงใจเขาใจเรา เราไม่อยากได้คนอื่นก็ไม่อยากได้เหมือนกัน

Tanisorn :)
    กล่าวขอบคุณ
    944
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,273
    Blog Entries
    1
    ผมว่ามันไร้สาระครับ เเบบว่าเเช่งด้วย ตอนเเรกๆ ก็ทำตามน่ะ เเต่หลังๆ นี้ ผมไม่เชื่อเเล้วครับไม่กลัวเเล้ว ^ ^
    Be long to CFC

Taylor Swift' [only]
    I live in The World :Thailand :Nongchok
    กล่าวขอบคุณ
    852
    ได้รับคำขอบคุณ: 510
    ถ้าเป็นผม หรอ ผมจะกด "ทำเครื่องหมายเป็น" >> "อ่านแล้ว" >> ปิด webpage เล่นเกมต่อ !!!

Taylor Swift | เมี๊ยว เมี๊ยว ^ω^ 

กล่าวขอบคุณ
    421
    ได้รับคำขอบคุณ: 520
    คนที่ไม่ส่งจะต้องตายยย!!!

โอ็ย จะบ้าตายคิดว่ากลัวเหรอไงที่มาขู่เนี่ย

ก๊าบ ก๊าบ ก๊าบ
    กล่าวขอบคุณ
    122
    ได้รับคำขอบคุณ: 109
    ปัญญาอ่อนคับ- -*

My name by way is Dante!
    กล่าวขอบคุณ
    167
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,368
    ผมไม่ได้เช็คเมลล์มาเป็นปีและครับ เมื่อก่อนก็เจอประจำ นั่งอ่านไปยิ้มไปแล้วก็ลบทิ้ง- -''

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ให้บอกด้วยว่า. "พ่อกูแม่กูจะเป็นไรตาย บอกกูด้วย" ไม่บอกหรือไม่เป็นลงถัง
    ปล. ผมไม่เช็คกล่องขาเข้า แม่ผมยังปกติสุขจนทุกวันนี้