ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    431
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,172

อยากรู้ว่าชาว JokerGameTH คิดยังไงกับ [จดหมายลูกโซ่]

ผมอยากรู้ว่า ชาว JokerGameTH คิดยังไงกับ ข้อความ หรือ จดหมาย ลูกโซ่

ส่วนผมคิดว่า ถ้าส่งไปเเล้วอีกคนก็ต้องรับ เเล้วก็ต้องส่ง ผมเลยคิดว่า ไม่ส่งดีกว่า [ถ้าเป็นเรื่องไร้สาระ]
    เเต่ถ้าเป็นเืีรื่องที่น่าเชื่อถือได้ ผมก็จะส่งต่อ ^.^

เเล้วพวกคุณหละคิดยังไง
    ทำตัวให้มีค่า
    ดีกว่าทำหน้าตาให้ดูดี

อยู่ในห้องที่ว่างเปล่า ในใจของฉันยังไม่ลืมมม
    กล่าวขอบคุณ
    1,198
    ได้รับคำขอบคุณ: 467
    พวกไม่ส่งแล้วจะมีอันเป็นไป ผมจะไม่ส่งเลย ไม่เคยเชื่อเรื่องพวกนี้ ส่งไปเดือดร้อนชาวบ้าน

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

นักเยิบตูด
    กล่าวขอบคุณ
    475
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,358
    ขนาดเพื่อนผมที่โรงเรียนมันโพสจดหมายลูโซ่ให้ผมมันเขียนว่า

ใครไม่ส่งจดหมายฉบับนี้สัก 5ฉบับแล้วส่งให้เพื่อนต่อๆไป ถ้าไม่ส่งจะทำให้พ่อแม่คุณมีอันเป็นไปภายใน 3 วัน แล้วเพื่อนมันบอกต่อท้ายอีกว่า
    เรากลัวพ่อแม่เราตายอ่ะ ช่วยส่งหน่อยนะสักฉบับหน่อยนะ...(แล้วท้ายชื่อผม)

แล้วผมตอบกลับว่า ปัญญาอ่อน!

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Apple` Addict 
    กล่าวขอบคุณ
    1,073
    ได้รับคำขอบคุณ: 485
    สำหรับผม
    ในกรณีที่ได้รับ ก็จะฉีกทิ้งเลยครับ
    คิดว่าไร้สาระมากๆ
    แล้วก็พวกที่คิดคงจะว่างที่เอาเวลาไปแกล้งผู้อื่น

Your Dogtag Are Mine
    กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 426
    จดหมายลูกโซ่มี 2 แบบ อย่างแรกมีประโยชน์ (ไม่มากก็น้อย) อันที่สอง ไร้ประโยชน์ ทำให้รำคาญ แถมแช่งอีก เกลียดมากพวกแบบนี้

กล่าวขอบคุณ
    784
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,275

ต้องจัดคลิปนี้ให้มันครับ

ยิ่งลูกโซ่อันล่าสุดที่ผมเจอคือ ถ้าไม่ส่ง พ่อตายใน 365 วัน

อันนึงครับผมตลกมาก ใกล้จะตายเลือดเหลือ 20% ขอบริจาคเลือด

คนเราในร่างกายมีน้ำ80% เสียเลือด 1 ลิตรก็ถือว่าคุยกับหลวงพ่อรอได้เลย ร่างกายคนเรามีเลือดกว่า 5ลิตร

80% ของ 5 ลิตร - - พระเจ้า!!!
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Spermz : 18th September 2011 เมื่อ 21:43

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

NARUTO
    กล่าวขอบคุณ
    1,238
    ได้รับคำขอบคุณ: 362
    เป็นจดหมายที่กากเกรียนสุดๆเลยครับ = =

— The Twilight Saga —
    # Bangkok,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    823
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,591
    มันไร้สาระมากๆเลยครับ มันหน้ารำคาน ส่งมายังไม่ว่าอะไร แต่ส่งมาแล้วแช่งเนี้ย โคตรเกลียดเลยค้าบ !!

กล่าวขอบคุณ
    200
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,568
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Spermz อ่านกระทู้

ยิ่งลูกโซ่อันล่าสุดที่ผมเจอคือ ถ้าไม่ส่ง พ่อตายใน 365 วัน

อันนึงครับผมตลกมาก ใกล้จะตายเลือดเหลือ 20% ขอบริจาคเลือด

คนเราในร่างกายมีน้ำ80% เสียเลือด 1 ลิตรก็ถือว่าคุยกับหลวงพ่อรอได้เลย ร่างกายคนเรามีเลือดกว่า 5ลิตร

ชอบมากๆ ตรงที่คลิปเขาบอกว่า "***ไม่ต้องเอารูปสาวสวยๆมาล่อกูทำงานผ่านเน็ต และไม่ต้องเอารถสวยๆมาล่อ

กูรู้ว่ามันปลอมแหกตา ถ้ากูจะทำงานกับ*** กูจะเดินไปหน้าบริษัท***เลย ถ้าทำได้เดือนล่ะแสนเหมือนที่***คุวยไว้

ป่านนี้รวยทั้งประเทศแล้ว***"
    โดนใจมากๆอ่ะ เคยเหนมะ ใช้เฟสบุ๊คเพียง2-3ช.ม.ต่อวันมีรายได้หลักแสน ถะถะถะถุย

ผมล่ะเซงงานลูกโซ่ผ่านเน็ตยิ่งกว่าจดหมายลูกโซ่ซะอีก มันมาชวนเราโม้ว่าไม่ต้องชวนใครสักคน...

แล้วตูไม่ชวนตูจะเอารายได้จากไหนฟ่ะ ****จะจ่ายตูเองหรอ - -" งานผ่านเน็ตมันก็เป็นลูกโซ่อย่างนึง

เขาหาคน เราจ่ายตังเขาได้ เราหาคนมาจ่ายตังให้เราเราได้ไอ้คนที่ชวนเรายิ่งได้ มันยากมากๆที่จะได้เปนแสน

และไอคนที่มาชวนมันได้ถึงแสนป่าวไม่รู้ แต่ก็โม้ว่าแสนก่อนเถอะ เพื่อดึงดูด เพราะอยากได้คนเข้า

โม้ได้อีกว่ามีฝ่ายช่วยเหลือ ไม่ต้องกลัวว่าทำไม่ได้ เหอะๆ ใครจะมาช่วยตูหว่า ตูนั่งอยู่บ้าน - -"

ถ้าจะทำแบบนี้ไปทำงานประกันชีวิตดีกว่า เห็นผลไว้ มีฝ่ายช่วยเหลือเราจริงๆ ได้จีบสาวออฟฟิตเดียวกัลด้วย อิอิ - -"

เมื่อก่อนเล่นเฟสบุ๊คแรกๆ รับคนหมด ใครสวยๆเอาหมดเข็ดเลย ลบมันซะ ตอนนี้ใครที่ไม่รู้จักอย่าหวังจะได้มามั่วในเฟสตู
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย [::BlueFox::] : 18th September 2011 เมื่อ 23:05
    LOVE THE WAY YOU LIE!!

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

รักหงส์แดงยิ่งชีพ
    กล่าวขอบคุณ
    221
    ได้รับคำขอบคุณ: 422
    Blog Entries
    1
    ถ้าเป็นลูกโซ่แบบ ขอบริจาคเลือด อวัยวะอะไรแบบนี้ ก็ส่งต่อ แต่ถ้ามางมงายไร้สาระก็จงหานไปจาก Inbox ของข้าซะ!!!
    League of Legends[AofZR1]
    ADC/MID/SUP/JG

พอดีว่าผมอืนดี้
    กล่าวขอบคุณ
    2,585
    ได้รับคำขอบคุณ: 311
    มะเช้าแฟนเก่าส่งมา ผมด่าเป็นชุดคนกดไลค์เพียบเลย ^^!
    [TH]<แทนครับ>({BC}

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    497
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,354
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Spermz อ่านกระทู้

อะม็อดเราโดนยิงตายเเล้วพี่น้อง //ไว้อาลัย 3 วิ

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ใจร้ายชอบถากถาง
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,185
    1
    ไร้สาระ+ไปตายซะ

เอาเวลาพิมพ์ หรือ ส่งมาไปเพิ่มรอยหยักให้สมองจะสร้างสรรค์กว่านะ

สาวนิ่งน่ารัก!!
    กล่าวขอบคุณ
    645
    ได้รับคำขอบคุณ: 704

Wink

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [::BlueFox::] อ่านกระทู้
    ชอบมากๆ ตรงที่คลิปเขาบอกว่า "***ไม่ต้องเอารูปสาวสวยๆมาล่อกูทำงานผ่านเน็ต และไม่ต้องเอารถสวยๆมาล่อ

กูรู้ว่ามันปลอมแหกตา ถ้ากูจะทำงานกับ*** กูจะเดินไปหน้าบริษัท***เลย ถ้าทำได้เดือนล่ะแสนเหมือนที่***คุวยไว้

ป่านนี้รวยทั้งประเทศแล้ว***"
    โดนใจมากๆอ่ะ เคยเหนมะ ใช้เฟสบุ๊คเพียง2-3ช.ม.ต่อวันมีรายได้หลักแสน ถะถะถะถุย

ผมล่ะเซงงานลูกโซ่ผ่านเน็ตยิ่งกว่าจดหมายลูกโซ่ซะอีก มันมาชวนเราโม้ว่าไม่ต้องชวนใครสักคน...

แล้วตูไม่ชวนตูจะเอารายได้จากไหนฟ่ะ ****จะจ่ายตูเองหรอ - -" งานผ่านเน็ตมันก็เป็นลูกโซ่อย่างนึง

เขาหาคน เราจ่ายตังเขาได้ เราหาคนมาจ่ายตังให้เราเราได้ไอ้คนที่ชวนเรายิ่งได้ มันยากมากๆที่จะได้เปนแสน

และไอคนที่มาชวนมันได้ถึงแสนป่าวไม่รู้ แต่ก็โม้ว่าแสนก่อนเถอะ เพื่อดึงดูด เพราะอยากได้คนเข้า

โม้ได้อีกว่ามีฝ่ายช่วยเหลือ ไม่ต้องกลัวว่าทำไม่ได้ เหอะๆ ใครจะมาช่วยตูหว่า ตูนั่งอยู่บ้าน - -"

ถ้าจะทำแบบนี้ไปทำงานประกันชีวิตดีกว่า เห็นผลไว้ มีฝ่ายช่วยเหลือเราจริงๆ ได้จีบสาวออฟฟิตเดียวกัลด้วย อิอิ - -"

เมื่อก่อนเล่นเฟสบุ๊คแรกๆ รับคนหมด ใครสวยๆเอาหมดเข็ดเลย ลบมันซะ ตอนนี้ใครที่ไม่รู้จักอย่าหวังจะได้มามั่วในเฟสตู
    คิดเหมือนผมเลย ตรงที่ถ้ามันได้แสนจริงๆ ป่านนี้คนจนไม่มีในโลกแล้วครับคงจะรวยกันหมดทุกคนแล้ว

Nasuhara Anastasia
    กล่าวขอบคุณ
    1,396
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,853
    สั้นๆครับ "ปัญญาอ่อน"

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ double6 อ่านกระทู้
    คิดเหมือนผมเลย ตรงที่ถ้ามันได้แสนจริงๆ ป่านนี้คนจนไม่มีในโลกแล้วครับคงจะรวยกันหมดทุกคนแล้ว
    คิดเหมือนผมอีกคน ผมเคยเกือบลองทำ เพราะไปอ่านในเว็บ รายละเอียดเกี่ยวกับการทำงานทั้งหมด ไม่มี!!
    มีเพียงหลักฐานรายได้ มีเพียงว่า คุณจะได้เป็นหมื่นในกี่วัน เป็นแสนในกี่วัน... ตอนแรกผมไม่รู้ว่าต้องทำไงเลยอ่ะ
    เพราะอ่านหมดทั้งหน้าเว็บ มันไม่มีบอกว่าเราต้องทำอะไรเลยจริงๆ บอกแต่ว่าจะได้เงินเท่านี้ๆ แบบนี้ๆๆนะ
    อ้าว กรูอยากรู้โว้ยว่าทำยังงัยทำไมไม่บอกกรู และไม่รู้จะไปถามใครที่ไหนเลย และไม่มีใครที่จะมาบอกเลยว่าทำยังงัย
    แต่ติดใจมากๆ ตรงที่เว็บมันบอกไว้ว่า ไม่ต้องมานั่งชวนใครสักคน ผมคิดว่า"มันเกี่ยวกับการชวนคนยังงัยว่ะ"
    จนสุดท้ายได้รุความจริง ว่าคุณจะมีรายได้ ก่อต้องชวนคนมาจ่ายให้กับเว็บแล้วเราจะได้เงิน ง่า

แล้วทำไมไม่บอกตั้งแต่ทีแรกว้า เขียนไว้หน้าเว็บเลย วิธีทำ แบบนี้มันเหมือนโดนหลอกทางอ้อมว่ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ขยะสังคม : 19th September 2011 เมื่อ 01:16

กล่าวขอบคุณ
    431
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,172

5555 กูร๊อค เฉย !
    ทำตัวให้มีค่า
    ดีกว่าทำหน้าตาให้ดูดี

กล่าวขอบคุณ
    339
    ได้รับคำขอบคุณ: 210
    "ไร้สาระ" มากครับ ผมเคยเจอมาเยอะมาก และผมไม่เคยส่งสักครั้ง ผมยังไม่เคยมีอันเป็นไปอะไรนั่นด้วยเลยเอ้า !

ซอมบี้ยาจก
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 407
    ขอบอกง่ายๆสั้นๆ "ปัญญาอ่อน"

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 475
    เปลี่ยนเรื่องแกล้งชาวบ้านเหอะ อย่าไปเชื่อเรื่องไร้สาระ

ป่วนบอร์ดรุ่นที่ 2 ,, P26
    กล่าวขอบคุณ
    2,546
    ได้รับคำขอบคุณ: 265
    1
    งมงายที่สุด

กรุงเทพ คลองสามวา นิมิตใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    7,279
    ได้รับคำขอบคุณ: 655
    อยากถีบคนส่ง -*-
    GU-UN-\m/

กล่าวขอบคุณ
    101
    ได้รับคำขอบคุณ: 170
    มีตัวนึงเพื่อนผมส่งมาบอกว่า ถ้าไม่ส่งต่อจะทำให้พ่อแม่คุณมีอันเป็นไปใน3วัน แล้วมันเขียนต่อท้ายให้ผมว่าเรากลัวอะช่วยเราหน่อยนะ ผมตอบไปว่า ถ้าใน3วันที่จะถึงพ่อมึ งตายมาเอาค่าทำศพกะกูได้เลย-*-

★Super Uploader 5 Years★
    กล่าวขอบคุณ
    2,941
    ได้รับคำขอบคุณ: 45,744
    15
    ง่ายๆสั้นๆ ''ไร้สาระ''

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 400
    เฮ้อ......ไม่พูดก็ไม่ได้เนอะมันมีคนเชื่อเรื่องแบบนี้เยอะแยะเลยนี้นา
    คือว่าที่จริงจดหมายลูกโซ่ก็คือจดหมายที่เขียนแกล้งคนโดยเพิ่มจำนวนขึ้นเรื่อยๆความจริงตอนแรกจดหมายลูกโซ่ทำอันตรายใครไม่ได้เมื่อมีคนเชื่อและเขียนจดหมายตามนั้นแหละที่ไปเปลี่ยนข้อความเป็นว่าหากใครไม่ส่งจะมีอันเป็นไปและเพิ่มจำนวนคนส่งมากขึ้นทำให้เป็นจดหมายอาถรรพณ์ขึ้นมาแต่หากคนที่ได้รับใช้ความคิดซักนิดก็จะรู้ว่าเป็นไปไม่ได้ที่เราจะไม่ส่งจดหมายต่อแล้วจะตายหรือจะประสบเคราะห์ร้ายจดหมายนี้แค่เป็นเรื่องของคนโรคจิตที่ชอบแกล้งคนอื่นเล่นเท่านั้นหากได้รับล่ะก็อย่าไปสนใจน่าเศร้าใจจริงๆที่ในโลกเรามีคนที่ทำเรื่องแบบนี้แล้วยังดีใจได้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kikuasd : 19th September 2011 เมื่อ 21:41