ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    445
    ได้รับคำขอบคุณ: 656
    Blog Entries
    1

ผมนี่มันเป็นผู้ชายที่เล*(ว)ใช่ป่าว

คืออย่างที่ผมเคยตั้งกระทู้ถามไปว่า"มีแฟนเป็นทอมเนี่ยแปลกไหม"นั่นผมยังเอาเรื่องราวมาแค่ครึ่งเดียว(เพราะไม่กล้าเล่าหมด)แต่จากกระทู้นี้
    http://www.jokergameth.com/board/sho...63#post2366263
    ทำให้ผมอยากสารภาพบาปครับ

คือเรืองมีอยู่ว่าผมมีเพื่อนผู้หญิงอยู่2คนซึ่งรู้จักกันมาตั้งแต่เด็กเล็กๆ และทั้ง2ก็อายุมากกว่าผมพอโตขึ้นคนนึงเคยเป็นทอมทำงานแล้ว อีกคนเป็นหญิงแท้เรียนวิทยาลัย

2คนนี่เป็นเพื่อนรักกันมากจนเหมือนเป็นพี่น้อง ถึงบางครั้งจะทะเลาะกันบ้างแต่ก็คืนดีกันเสมอ (เพราะส่วนใหญ่ผมเนี่ยแหละที่เป็นคนจัดการให้เจ้แกคืนดีกัน- -")

แต่เล็กจนโตผมและ2เจ้ก็เป็นเพื่อนอยู่กันมาตลอด ทังไปเที่ยว ไปทำการบ้าน ไปโรงเรียน(พวกเจ้ชอบไปรับส่งผม)เพราะผมเป็นคนมีเพื่อนน้อย

จนวันหนึ่งคนที่เคยเป็นทอมมารับผมและเงียบมาตลอดทางทั้งๆที่ปกติมังชวนผมคุยเสมอ พอถึงบ้านผมก็เห็นเจ้อีกคนนั้งอยู่บนโซฟาและบอกให้ผมไปนั้งฝั่งตรงข้าม

และถามผมว่าพ่อไปใหน(ผมอยู่กับพ่อ2คน)และตอนนั้นพ่อผมไปทำงานต่างจังหวัดผมเลยตอบไปตามตรง ทั้งสองคนถอนหายใจเหมือนเสียดาย

และถามคำถามที่ผมไม่คิดว่าจะออกมาจากปากของพวกเธอออกมาว่า "ถ้าจะคบเป็นแฟนกับพวกเราทั้งสองคนเนี่ยจะได้ใหม"

นะวินาทีนั้นผมงงอย่างบอกไม่ถูก ผมเลยถามไปว่าให้คบทั้งสองคนเลยหรอ? พวกเธอก็พยักหน้าและหลังจากนั้นผมบอกไปว่า รอให้พ่อกลับมาก่อนแล้วค้อยปรึสาได้ปะ

ผมคิดว่าพวกเธอจะกลับไปแต่พวกเธอกลับมาขออยู่บ้านผมจนกว่าพอจะกลับมาและวันต่อมาพ่อก็กลับมาและคุยกับพวกเธอซักพักยาวหลังจากนั้นพ่อก็มาคุยกับผมว่า

ถ้าแกคิดว่าสามารถเป็นเสาหลักของทั้งสองได้แกก็คบไป แต่ถ่าแกคิดว่ายังไงแกก็ต้องไปมีหญิงอื่นแกก็ปฏิเสธไป

หลังจากนั้นผมก็คบกับทั้ง2คน

ผมเลยอยากรู้ว่าผมเนียมันเป็นผู่ชายที่ไม่ได้เรื่องเลยใช่ป่าว

กล่าวขอบคุณ
    266
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,651
    ขี้ตั๊ว......

กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    ทะเเม่งๆน่ะมีปรึกษาพ่อด้วย 5555

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    442
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    พูดเป็นการ์ตูน ไปเขียนนิยายไป

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    732
    ได้รับคำขอบคุณ: 100
    ทุกอย่างอยู่ที่ตัวเราครับ อะไรที่ทำแล้วคนอื่นไม่เดือดร้อนก็ทำไปเถอะครับ อย่าสนใจกับเสียงรอบข้างเลย ทำให้คนรอบตัวเรามีความสุขก็พอ

The Grand Magus
    กล่าวขอบคุณ
    2,942
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,458
    เปาะแปะ เปาะแปะ

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,846
    อ่านแล้วถึงกับเงิบ ยิ่งตอนพ่อไม่อยู่ด้วย หุหุหุ
    "เมื่อผมกลับไปถึงบ้าน แล้วพวกเค้าถามผมว่านี้นาย นายทำไปเพืออะไร นายบ้าสงครามมากหรือไง ฉันจะไม่ตอบพวกเค้าสักคำ เพราะพวกเค้าจะไม่วันเข้าใจว่ามิตรร่วมรบคืออะไร"

เอาล่ะ ออกทะเลกันได้!! เฮ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    . . . . . . . . เหอะๆ แล้วแต่จะคิดล่ะกัน

เคยมีข่าวว่า ฝาแฝดหญิงคู่หนึ่งแต่งงานมีสามีคนเดียวกันก็มีมาแล้ว ประเทศไทยเราเนี้ยแหละ

ศาสนาอิสลามก็อณุญาติให้มีเมียได้ 4 คนมั้งจำไม่ได้ แต่มีคนเคยมาขยายรายละเอียดให้ผมฟังอีกว่า ตราบเท่าที่เมียทุกคนเสมอภาคกัน (จริงเท็จเป็นไงไม่รู้ไม่เคยศึกษาอิสลามจริงจังซักที)

ถามว่ากรณีนี้เลวไหม อยู่ที่คุณทำให้ใครเจ็บใจรึป่าวล่ะ

ป.ล. เรื่องของคุณผมก็ไม่ค่อยอยากจะเชื่อเท่าไร และต่อให้พฤติกรรมของผู้หญิง 2 คนนั้นเป็นอย่างที่คุณเล่าจริงๆ ผมก็ยังระแวงอยู่ดี และพร้อมจะตีความเป็นอย่างอื่น

กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 76
    ไปอ่าน มังงะที่ไหนมาน๋อ

กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 693
    "ทำไมผมฮา"

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,693
    -_- ขี้ตั๊วเบเบ๋ ขี้ตั๊วต่าหล่าหลา ขี้ตั๊วเบบ๋ ขี้ตั๊วต่าหล่าหลา ขี้ัตัวเบ่เบ๋ อ๊าาาา

กล่าวขอบคุณ
    82
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    อ่านแล้วเหมือนการ์ตูนฮาเร็มเลยอ่ะ

Double Dodge`
    กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 774
    ยังกับโดจิน ถ้ามีจิง คบ 2 คน ดีใจด้วยครับ เวลามี เซ็กคงเป็นอะไรที่สุดยอด

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    s ไหวมั้ยนั้นสองคนเลยย

G Dragon
    กล่าวขอบคุณ
    992
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,868
    คบที2คนเลยหรอครับ สุดยอดเลย อยากมีมั้ง ถถถถ

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 313
    เชื่อยากอะ เชื่อยาก

กล่าวขอบคุณ
    445
    ได้รับคำขอบคุณ: 656
    1
    ผมไม่ได้ถามว่าคุณเชื่อหรือป่าวทีผมถามคือคิดยังไง และอีกอย่างทีผมพูดไปนะเป็นเรื่องจริง

TASKFORCE86 SEAL TEAM VI
    TASKFORCE 86 NAVY SEAL THAILAND
    กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 550
    1

กล่าวขอบคุณ
    4,708
    ได้รับคำขอบคุณ: 91
    ถ้าน่ารักทั้งสองคนก็จัดเลยครับ อย่าลังเล

Time To Fear !
    กล่าวขอบคุณ
    49
    ได้รับคำขอบคุณ: 157
    ไม่หรอกครับผมว่าอยู่ที่ตัวคุณมากกว่าคุณจะคบทั้งสองก็ไม่ผิดยกเว้นแต่ว่าคุณจะทำให้เค้าคนนั่นเสียใจ.

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    cคิดแล้ว ล่าง/บน มันเป็นอะไรที่แบบว่า ขั้นเทพ ตับ 2 สไตล์ 55+
    i7 2600k /evga z68 ftw/ ram16gb /gtx780Ti Matrix/

กล่าวขอบคุณ
    241
    ได้รับคำขอบคุณ: 364
    ถ้าเป็นเรื่องจริง และคุณทั้งสามคนรักกันจริงๆ ก็ไม่เห็นจะผิดอะไร แต่คุณต้องมันใจว่าจะดูแลได้ทั้งสองคน อย่างเท่าเทียมกันทั้งร่างกายและจิตใจ ถ้าทำไม่ได้คุณก็จะเป็นหัวหน้าครอบครัวที่เลว อาจจะมีปัญหาเรื่องกฎหมายเล็กน้อย อย่าจดทะเบียนทั้งสองคนไว้จดทะเบียนรับรองบุตรเถอะ

แต่ถามว่าผมเชื่อว่าเป็นเรื่องจริงมั้ย...ตอนนี้ ผมยังไม่เชื่อครับ ความเป็นไปได้มันก็มีอยู่ แต่ตอนนี้มันยังน้อยไป

จนกระทั่งโดนธนูปักที่เข่า
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 596
    เลวครับ ไม่แบ่งชาวบ้านมั่ง

ถ้าเป็นเรื่องจริง คงรู้สึกเหมือนถูกหวย

Flere210
    God's right seat
    กล่าวขอบคุณ
    682
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,217
    แซนด์วิสสิครับ
    ปล.ผมว่ามันไม่น่าเชื่อตรงปรึกษาพ่อเนี่ยแหละครับ คบเป็นแฟนนะครับไม่ได้แต่งงาน
    God's Right Seat

หื่นครองโลก 
    กล่าวขอบคุณ
    519
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    เอื้ออออ ในความคิดผม ทำไมผมนึกถึงเรื่อง kiss x sis ล่ะเนี่ย ช่างมัน - - แต่ถ้าจริงล่ะก็อืม.. อืม.. ผมขอบอกก่อนว่า อิจฉาว้อยยยยยยยยยยยย เออๆเข้าเรื่องๆ ผมว่าเรื่องนี้ถ้าคุณคิดว่าจัดการอะไรได้ก็คบไปเถอะครับ เป็นผมนะ พ่อไม่อยู่ ซ้าย ขวาๆ แซนวิสๆ เสร็จ 2 คนในเวลาเดียวกันแล้ว เอิ่มขอโทษครับ แต่..แต่ถ้าเป็นผมนะ ผมคบนะครับ (แต่เรื่องมันแปลกๆเพราะถามพ่อด้วยนี่แหละ)