ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบ Dunk เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    225
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,745

@[PC] DMC : Devil May Cry 2013 + VERGIL'S DOWNFALL+[Update2 & 4DLC] [Filecondo|One2up]

เนื้อเรื่องในเกมเหมือนถูกรีบูทใหม่แต่ก็ไม่ได้ต้องมาทำความเข้าใจอะไรใหม่ดันเต้ยังคงมีลีลากวนๆมีคำหยาบคาย แม้จะดูลดลงบ้าง มีการล้อเลียนตัวเองให้ฮาซึ่งทุกอย่างดูเรียบซึ่งก็เรียบง่ายแต่น่าติดตามเพื่อค้นหาความทรงจำของดันเต้ที่เอาเข้าจริงๆก็ดูดีเกินคาด และดูมีความเป็นตะวันตกอยู่มากขึ้นก็น่าจะถูกใจคอเกมในยุคนี้ ที่เข้ากันดีกับเพลงประกอบที่มาแนวร็อค เมทัล ดิบเถื่อนได้ใจ ธีมที่ลึกลับก็ผสมกับบรรยากาศได้ลงตัวแต่เสียดายไม่ได้มีเพลงที่โดดเด่นติดหูนัก ในการต่อสู้ปีศาจจะอยู่ในโลกต่างมิติที่จะส่งผลต่อโลกมนุษย์ เกมเพลย์ไม่ได้ออกนอกกรอบเกมปีศาจเสียน้ำตาภาคก่อนๆยังคงเป็นเกมแนว Hack and slash ผสมกับ beat 'em up แบ่งเป็นด่านๆและใช้การกดปุ่มทำคอมโบเช่นเดิม โดยอาวุธหลักยังคงเป็นดาบ และปืน ที่แบ่งปุ่มออกเป็น โจมตีเบา โจมตีหนักและทำให้ศัตรูลอยไปทำแอร์คอมโบ ปุ่มกระโดด และยิงปืนที่โดยรวมแล้วกดง่ายมาก และยังมีการสะสมค่าพลังในโหมด Devil Trigger ที่เราจะมีพลังเพิ่มขึ้น ส่วนแอ็คชั่นอื่นๆทั้งการกลิ้งตัวหลบ หรือกระโดดพุ่งตัวก็เสริมให้เกมลื่นไหลมากขึ้น ที่แจ่มแจ๋วมากคือฉากในเกมและจัดเรียงศัตรูออกมารองรับลูกเล่นได้ลงตัวเพราะมีทั้ง ฉากที่ศัตรูต้องใช้อาวุธหลายรูปแบบ มีด่านหลบหนีในเวลาจำกัด หรือด่านที่ต้องกระโดดห้อยโหนไปตามพื้นผิวเหมือนเกมมาริโอที่ล้วนสร้างออกมาได้ดีไม่เสียของรวมทั้งการออกแบบด่านสุดแนวทั้งศึกดวลเดือดในผับ , ด่านในสถานีโทรทัศน์ที่มีฉากเหมือนดูข่าวทีวีสดๆ , ฉากที่ออกแบบมากลับหัว การร่วมมือกันระหว่างโลกทั้ง 2 มิติที่เล่นไปพร้อมกัน รวมทั้งมีการใช้กับดักในฉากให้เป็นกระโยชน์ จนแทบไม่มีจุดไหนน่าเบื่อเลย

FULL GAMES RELOADED

Filecondo 1-Part

1 GB/Part

Part1 : Part2 : Part3 : Part4 : Part5
    Part6 : Part7 : Part8 : Part9

Pass : grimdevil-game.blogspot.com

====================================
    Update1+2 DLC - 3.75 GB

Part1 : Part2 : Part3 : Part4

Game Balance

-Demon evade provides less of a damage and style boost.

-Evades have a shorter invulnerability window.

-Green orbs no longer spawn procedurally when Dante's health is already high. He must now have less than 1/2 his HP for them to spawn.

-SSS and SS ranks will now decay back down to S rank with inactivity.

-Weakest enemies now do more damage.

-You can no longer climb infinitely using Fireworks

Gameplay
    -Mission 20: Vergil health reset bug fixed.
    -Secret Missions: Quitting Secret Missions in the middle of a falling attack no longer impairs camera movement.

Controls
    -Entering Angel or Demon mode in the same frame as pressing an attack button will now apply that mode to the attack.

UI
    -Refresh rate now correctly displays current value.

Sound
    -Sound bug during Kicker move when game is running at 75+ FPS has been addressed.

The Weapon Bundle pack contains all 3 Weapons Packs!

Included are the following:

• The Golden Weapons Pack and character perk. Transform Dante’s shotgun, scythe and axe into brutal, solid gold instruments of death! You’ll also receive access to the item finder - helping you hunt down hidden items like: The Argent Keys, Argent Doors and Lost Souls.

• The Bone Weapons Pack and character perk. Transform Dante’s shotgun, scythe and axe into precision crafted bone and strike fear into the hearts of the demon world! You’ll also receive access to the orb harvester – allowing you to collect hoards of extra red orbs to upgrade your weapons and combos, as well as purchase items.

• The Samurai Weapons Pack and character perk. Transform Dante’s shotgun, scythe and axe into Samurai devastators! You’ll also get 3 free upgrade points to instantly upgrade weapons, combos or purchase items from the beginning of the game.

No Devil May Cry is complete without Bloody Palace Mode! Take on wave after wave of increasingly difficult enemies and hone your skills as the ultimate demon hunter.

====================================
    Update 2 - 2.40 GB

Part1 : Part2 : Part3

เเตกไฟล์รอบเเรกจะได้ดังรูปนะครับ
    เเล้วติดตั้ง โปรเเกรม Free Arc ที่ติดมาด้วยเเล้วเเตกไฟล์ DwC.UPDATE.2.arc
    เเล้ว Coppy ทั้งหมดในโฟล์เดอร์ Update 2 ไปวางที่ตัวเกมส์

Vergils Downfall DLC - 1.84 GB

Part1 : Part2

DLC Crack

DLC CRACK-RELOADED

***ติดตั้ง Update 1 & 2 ก่อนลง DLC นี้นะครับ

DLC - COSTUME

Filecondo
    : One2Up

***Coppy ทั้งหมดในโฟล์เดอร์ DLC - COSTUMEไปวางที่ตัวเกมส์

▂ ▃ ▅ ▆ ▇ █ Games PC Center By $lamdunk787 █ ▇ ▆ ▅ ▃ ▂

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 703
    พระเจ้า

คุณเป็นเหมือน เทวดา ที่สวรรค์ ส่งมาให้อัพ เกมนี้

ผมหาโหลดตัวอัพเดที่ไหนก็ไม่ได้

ขอบคุณมากคร้าบบบบบบบบบ

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    651
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    โอ้วขอบคุณมากๆๆครับ กำลังหา DLC พอดีเลย แต่ขอถามวิธีลงหน่อย คือ ขั้นแรกลงตัวเกมหลัก แล้วลงอัพเดต 1-2 แล้วค่อยมาลง DLC Vergils ใช่ปะครับ

กล่าวขอบคุณ
    363
    ได้รับคำขอบคุณ: 977
    โอ้ว ขอบคุณมากครับ เยี่ยมไปเลย^^

กล่าวขอบคุณ
    225
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ anoobizzz อ่านกระทู้
    โอ้วขอบคุณมากๆๆครับ กำลังหา DLC พอดีเลย แต่ขอถามวิธีลงหน่อย คือ ขั้นแรกลงตัวเกมหลัก แล้วลงอัพเดต 1-2 แล้วค่อยมาลง DLC Vergils ใช่ปะครับ
    ไช่ครับๆ
    ลงเกมหลัก ->ลง Update 1&2 ->ลง DLC -> Crack -> เล่นได้

กล่าวขอบคุณ
    253
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ใจจร้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    >>อย่าตัดสินที่ี่การกระทำเพียงอย่างเดียว<< "จงใช้สมองอย่างสร้างสรรค์..!!"

๐I LovE AnimE AND GamE๐
    กล่าวขอบคุณ
    253
    ได้รับคำขอบคุณ: 199
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    651
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Slamdunk787 อ่านกระทู้
    ไช่ครับๆ
    ลงเกมหลัก ->ลง Update 1&2 ->ลง DLC -> Crack -> เล่นได้
    ขอบคุณครับ เดี๋ยวมาบอกผล ว่าเปนไง

กล่าวขอบคุณ
    651
    มายืนยันนะคับ ตัวเกมส์หลักเล่นได้ DLC Vergils เล่นได้ แต่ DLC COSTUME ผมลงแล้วไม่เหนมีอะไรเปลี่ยนเลยอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    225
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ anoobizzz อ่านกระทู้
    มายืนยันนะคับ ตัวเกมส์หลักเล่นได้ DLC Vergils เล่นได้ แต่ DLC COSTUME ผมลงแล้วไม่เหนมีอะไรเปลี่ยนเลยอะครับ

DLC COSTUME เป็นชุดครับ เลือกเวลาก่อนเข้าเกมครับ

กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    เล่นได้นะครับ แต่ผมติด Bug mission 4 จอขาวอะครับ พอจะมีวิธีแก้ไหมครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 857
    เอ้า แหม จัดซะครบเลยน้าาาา ก็เลยมาช่วยดันครับ อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    168
    เกมนี้ ตัวเกมหาง่ายก็จริง อัพกันเยอะแยะ

แต่ Update 1 + 2 ของเจ้าอื่น ๆ ส่วนใหญ่ลิงค์ตายหมดแล้ว

ของเจ้านี้ยังโหลดได้ทั้งหมด ขอดันอีกครั้ง เป็นครั้งสุดท้ายละกัน

น่าจะมีคนอยากเล่น DLC อีกหลายคน แต่มันต้องการ Update 1 + 2 อ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    168
    เอิ่มมมม ผมลง FreeArc ที่มากับ Update 2 ไม่ได้อ่ะครับ ผมลง window 7 ultimate 64 bit

มันลงไม่ผ่านอ่ะครับ ผมก็เลยแตกไฟล์ Update ไม่ได้อ่ะ ทำยังไงดีอ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    225
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ blacklotus55 อ่านกระทู้
    เอิ่มมมม ผมลง FreeArc ที่มากับ Update 2 ไม่ได้อ่ะครับ ผมลง window 7 ultimate 64 bit

มันลงไม่ผ่านอ่ะครับ ผมก็เลยแตกไฟล์ Update ไม่ได้อ่ะ ทำยังไงดีอ่ะครับ
    Save รูปให้ดูหน่อยครับ

ลอง อันนี้ดูครับ

http://freearc.org/download/0.666/Fr....666-win32.exe

Skyz...Skyking!!!
    กล่าวขอบคุณ
    954
    ได้รับคำขอบคุณ: 142
    Blog Entries
    2
    ตรงๆเลยนะครับ ขอกอดทีสุดยอดมาก ขอบคุณครับToT

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5,095
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    ตรงไฟล์DwC.updadte2.arc ทำไมมันเป็นไฟล์เปล่าๆอะครับ ติดตั้งไม่ได้ครับ แต่freearc ติดตั้งแล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 164

ตามรูปเลยครับ !!
    ช่วยเหลือด้วยน่ะครับ !
    ขอบคุณมากครับ ! ^^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย [R]uBik : 5th January 2014 เมื่อ 13:38
    -_____-[มาใหม่ครับฝากเนื้อฝากตัวด้วย]-______-

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    ขอบคุณครับ

.: Rock rOck roCk rocK :.
    กล่าวขอบคุณ
    1,983
    ได้รับคำขอบคุณ: 933
    มีใครเปลี่ยนสกิน อาวุธได้ไหม ?

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอบคุณครับ เล่นได้แน่นอน 1000000000 %

กล่าวขอบคุณ
    572
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    เจ่งมาก ขอบคุณครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอบคุณคับ สำหรับเกมดีดี
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hondana : 5th February 2014 เมื่อ 10:42

Tags for this Thread