ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ล า ย เ ซ็ น .
    กล่าวขอบคุณ
    3,710
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,597

[MINIGAMES|INDY] - MARIO PORTAL - [ONE2UP|FILECONDO|ENG|FULL]

SPEC : น่าจะเล่นได้ทุกเครื่องนะครับ

เกมส์ขนาดเล็กแต่ความสนุกไม่เล็ก ! เถ้าจะให้จินตนาการการรวมตัวกันของเกมสุดคลาสสิกอย่าง Super Mario กับสุดยอดเกมลับสมองอย่าง Portal
    หลายคนอาจจินตนาการไม่ออก … ไม่ต้องจินตนาการแล้วครับ เพราะสตูดิโอเกมอย่าง Stabyourself ได้ลงมือทำโปรเจค Mari0 จนสำเร็จเรียบร้อยแล้ว
    ถ้าเล่นตามเนื้อเรื่องธรมดาๆ ไม่สะใจพอ ตัวเกมก็ยังมี level editor ให้ใช้จินตนาการเพิ่มเติมเองได้เต็มที่
    หรือจะชวนเพื่อๆ มาเล่นแบบ co-op เป็นทีมกัน 4 คนก็ย่อมได้
    และก็ไม่ต้องกังวลถ้าเพื่อนจะใช้ Mac เพราะตัวเกมรองรับระบบปฎิบัติการหลักทั้ง 3 เลยครับ
    เครดิตข้อมูลจาก noob.in.th

ONE2UP 1-PART DIRECT LINK
    DOWNLOAD
    FILECONDO VIP 1-PART
    DOWNLOAD

ถ้าชอบเกมส์ที่ผมอัพ โปรดกดขอบคุณ ให้ด้วยนะครับ จะเป็นกำลังใจให้ผมอย่างสูง
    ส่วนใครอยากได้เกมส์ขนาดเล็กๆ เบาเครื่อง สบายอารมณ์ และเกมส์แนวอินดี้ เชิญที่ MYCENTER ผมด้านล่างได้เลยครับ

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tonrer : 4th December 2013 เมื่อ 01:40

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ: