ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581

[1-PART] - FOOTBALL MANAGER 2014 - (RELOADED) [2013|MULTI14|FULL] (2GB) [MU|PL|O2U|FC]

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    มาแล้วรอคุณรามิสอัพตั้งนานรอไม่ไหวไปซื้อแผ่นมาละยังไงก็ขอบคุณมากครับ

Taxi Driverเเท็กซี่มหากาฬ
    ข้างทาง Road To Side
    กล่าวขอบคุณ
    2,193
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,770
    ขอขอบคุณมากคับ ท่าน Ramis's

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ตัว reloaded ตัวนี้ใครลองแล้วลองบอกหน่อยนะครับ มีติดแคชหรือเปล่า ผมโหลดเสร็จเเล้วยังไม่มีเวลาลง

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ติดครับเพิ่งโดนเมื่อกี้ ดีนะ สั่ง แผ่นแท้ไปละ

RTH`Conservation
    Conservation`RTH
    กล่าวขอบคุณ
    587
    ได้รับคำขอบคุณ: 506
    โหลดแบบ แต่ไม่รู้ว่ามันจะเข้ากับ Win 8 รึป่าว

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    FMRTE 14.1.3.3 - TVD (activatedแล้ว)

http://www.one2up.com/view_content.p...tent_ID=601032

by Boido

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ถ้าชื่อไม่ตรงต้องลงตัวนี้ด้วย Football Manager 2014 patch 14.1.3-FIX nosTEAM

กล่าวขอบคุณ
    587
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ naruda อ่านกระทู้
    FMRTE 14.1.3.3 - TVD (activatedแล้ว)

http://www.one2up.com/view_content.p...tent_ID=601032

by Boido
    มันใช้สำหรับอะไร ขอขั้นตอนการลงด้วยได้ไหม๊ครับผม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Luminatez : 12th November 2013 เมื่อ 10:37

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 152
    ของคุณรามิส เป้น 14.1.3.3 ล่าสุดเลยรึเปล่าครับ
    I5 4570 / ASROCK H87M / RAM CORSAIR VENGEANCE...(BLACK) 16 GB / VGA Palit GTX 760 Jetstream

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ขอโทดนะครับ ทำไมชื่อนักเตะ เป็นภาษาอื่นหมดเลยอ่ะคับ รวมถึงชื่อคนในเกม เป็นภาษาอื่นกันหมดเลยครับ ทั้งที่เมนูเกมทุกอย่างเป็นภาษาอังกิดหมดเลย ยกเว้นแค่ชื่อคนนี่แหละ เป็นบัคหรือคับ หรือต้องแก้ในoptionเอา

18+ มาละเจ้า
    กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,032
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ smart2536 อ่านกระทู้
    ขอโทดนะครับ ทำไมชื่อนักเตะ เป็นภาษาอื่นหมดเลยอ่ะคับ รวมถึงชื่อคนในเกม เป็นภาษาอื่นกันหมดเลยครับ ทั้งที่เมนูเกมทุกอย่างเป็นภาษาอังกิดหมดเลย ยกเว้นแค่ชื่อคนนี่แหละ เป็นบัคหรือคับ หรือต้องแก้ในoptionเอา
    B1 - Reloaded is all kind of messed up. Players and staff not real, manager name not real, starting a new game still has the old manager in the staff.
    B2 - Try use "use real player names" in the options maybe?
    B1 - I tried but it was not work

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ smart2536 อ่านกระทู้
    ลงอัพเดทกับแครก3DMครับ

http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=208783

กล่าวขอบคุณ
    587
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ naning อ่านกระทู้
    ลงอัพเดทกับแครก3DMครับ

http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=208783
    ผมลงไปแล้ว และเล่นไปซักพักเกิดอาการค้างอีก ออกเกมส์แล้วเข้าอีกโหลด เซฟเดิมค้างเหมือนเดิม ไม่รู้จะแก้ยังไงละครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ผมเกลียดเวป Adf.ly มากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เปิดไม่เคยผ่าน waitๆๆๆๆๆๆๆๆ ชาติกว่า ก็ไม่เห็นจะไปเลย ไม่ต้องคอบได้มั้ยลิ้งเน่าๆอันนี้

กล่าวขอบคุณ
    467
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    pass ไรอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ henrykai อ่านกระทู้
    ผมเกลียดเวป Adf.ly มากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เปิดไม่เคยผ่าน waitๆๆๆๆๆๆๆๆ ชาติกว่า ก็ไม่เห็นจะไปเลย ไม่ต้องคอบได้มั้ยลิ้งเน่าๆอันนี้
    คุณใช้อะไรเปิดละครับ ผมละคนนึง จะบอกให้เอาบุญละกัน คุณโดนmultiwareแดกเข้าไปแล้ว
    ใช้IEเปิดแทนคับ ถ้าไม่ได้ก็ใช้FIFOXถ้าไม่ได้ก็ใช้CHOME ถ้าไม่ได้ทั้ง3ลงWindowsให้ครับ หรือCCcleanerก็ได้ ช่วยได้แยะ

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ลองมองไปบนท้องฟ้าดูซิ
    กล่าวขอบคุณ
    1,723
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,717
    ขอบคุณมากๆครับ ภาคนี้เป็นภาคสุดท้ายแล้วด้วย เกมส์ดีน่าเก็บไว้สะสมครับ
    ปรึกษา พูดคุยได้ที่ Facebook Tanonamnaj หรือ Hi5 Tanonamnaj
    ขอเวลา 1 นาที ยืนตรงนี้เงียบ ๆ แล้วมองไปบนฟ้า ลองคิดดูสิว่า ชีวิตมันวิเศษแค่ไหน

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tanonamnaj อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากๆครับ ภาคนี้เป็นภาคสุดท้ายแล้วด้วย เกมส์ดีน่าเก็บไว้สะสมครับ
    อันนั้น FIFA Football Manager 14 ครับ ส่วน Football Manager 2014 ยังไม่เลิกนะครับ

Tags for this Thread