ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

GIGA Three Kingdoms

turbobit

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน โหลดเกม
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
โหลดเกมส์

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 278

[PC] Dungeons and Dragons : Daggerdale [Putlocker]

[PC] Dungeons and Dragons : Daggerdale

บอร์ดเก่าเจ๊งกระทู้หายหมด = = เสียดายลิ้งเกมนี้มันใหญ่ครับเลยเอามาลงเผื่อไว้

รายละเอียด

ค่ายเกมรุ่นใหญ่ "อาตาริ" เปิดตัวภาคใหม่ของเกมซีรี่ส์ Dungeon & Dragon ที่ใช้ชื่อว่า Daggerdale โดยภาคนี้จะจำหน่ายให้เล่นบนเครื่องเกมคอนโซลในรูปแบบข้อมูลดิจิตอลผ่านระบบ เครือข่าย Xbox LIVE Arcade , PlayStation Network รวมถึงดาวน์โหลดจากเว็บไซต์ของอาตาริสำหรับเล่นบนเครื่องคอมพิวเตอร์
    Dungeons & Dragons: Daggerdale จะให้ผู้เล่นได้สัมผัสประสบการณ์การเล่นมัลติเพลย์ที่เร้าใจพร้อมด้วยตัว ละครใหม่ โดยจะได้ออกผจญภัยไขความลับของเหมือง Mines of Tethyamar รวมถึงปราบปีศาจในหอคอย Tower of the Void นำไปสู่การเผชิญหน้ากับปีศาจ Rezlus
    Dungeons & Dragons: Daggerdale เป็นเกมแนว Action RPG ที่สามารถเล่นได้ทั้งแบบลุยเดี่ยวหรือร่วมมือกับผู้เล่นอื่น (ไม่เกิน 4 คน) ต่อสู้ฝ่าฟันเหล่าปีศาจร้ายหลากหลายรูปแบบ ท่ามกลางสภาพแวดล้อมที่เต็มไปด้วยรายละเอียดมากมาย
    จิม วิลสัน ประธานบริษัทอาตาริ ระบุว่า เกมซีรี่ส์ Dungeon & Dragon เป็นตัวเลือกอันดับต้นๆที่บริษัทให้ความสำคัญ ด้วยการพัฒนาอย่างต่อเนื่องจนก่อเกิดเป็น Dungeons & Dragons Daggerdale ซึ่งในฐานะที่ภาคนี้ถือเป็นภาคแรกที่สามารถเล่นร่วมกันได้จากเครื่องเกมต่าง ระบบ ทำให้เชื่อได้ว่าเกมซีรี่ส์นี้จะมีจำนวนผู้เล่นขยายตัวเพิ่มมากขึ้น

System Requirement
    Processor : Intel Core 2 Duo E4300 or AMD Athlon X2 4400+
    Memory : 1 GB
    Graphics : ATI Radeon HD 2900 or NVIDIA GeForce 8800 or faster
    DirectX : 9.0c
    Hard Drive : 4GB free
    Sound : DirectX 9.0c-compatible
    Other : 64Kbps+ Internet Connection required
    Screenshot

Download

Folder Putlocker!!

Recovery Record Added
    No Password

โหลดมาแตกไฟล์จะได้ไฟล์ ISO นะครับ ก็เม้าท์อิมเมจแล้วลงเกมตามปกติครับ

พบปัญหาอะไรถามได้ครับ เล่นได้ก็มายืนยันด้วยนะครับ
    1 Part Direct Download
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Garat : 4th July 2011 เมื่อ 19:00

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    333
    ได้รับคำขอบคุณ: 269
    ไม่มี premium account เหรอครับ มันบอกว่าโหลดได้วันละไฟล์ เอง

MARVEL.COM
    กล่าวขอบคุณ
    1,123
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,510
    Blog Entries
    1
    เกมส์นี้สนุกดีนะ แต่แค่ระยสั่นๆ

เพราะ เนื้อหามันไม่ลึกเลย

เล่น วันเดียวก็จบแล้วมั้งครับ ใครเล่นเก่งๆ

แถมตันแค่เวล 10 เอง น้อยมากๆ

เป็นเกมส์เล็กๆ สนุกดีครับ

กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 278
    สำหรับคุณ yedgudi
    ใช่ปัญหา You have exceeded the daily stream limit หรือปล่าวครับ
    ถ้าใช่ลองไปดูในเว็บนี้ครับ
    http://kajerng.blogspot.com/2011/05/...ded-daily.html
    ผมลองทำตามดูมันแก้ปัญหาได้ดีเลย แต่ส่วนมากผมโหลดทีละไฟล์ไปเรื่อยๆมันก็ไม่มีปัญหาอะไรนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    ขอบคุน มากคับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ใครดาวน์โหลดได้แล้วช่วยอัพตัว crack ให้หน่อยสิครับ ของผมโหลดมาจาก MF มันเล่นไม่ได้

ปล.ที่ไม่โหลดจาก putlocker เิพราะมันโหลดยากจริงๆครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    - - i386 หาไม่มี ไม่มี่แผ่นภาษา window - -