ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 278

[PC] Dungeons and Dragons : Daggerdale [Putlocker]

[PC] Dungeons and Dragons : Daggerdale

บอร์ดเก่าเจ๊งกระทู้หายหมด = = เสียดายลิ้งเกมนี้มันใหญ่ครับเลยเอามาลงเผื่อไว้

รายละเอียด

ค่ายเกมรุ่นใหญ่ "อาตาริ" เปิดตัวภาคใหม่ของเกมซีรี่ส์ Dungeon & Dragon ที่ใช้ชื่อว่า Daggerdale โดยภาคนี้จะจำหน่ายให้เล่นบนเครื่องเกมคอนโซลในรูปแบบข้อมูลดิจิตอลผ่านระบบ เครือข่าย Xbox LIVE Arcade , PlayStation Network รวมถึงดาวน์โหลดจากเว็บไซต์ของอาตาริสำหรับเล่นบนเครื่องคอมพิวเตอร์
    Dungeons & Dragons: Daggerdale จะให้ผู้เล่นได้สัมผัสประสบการณ์การเล่นมัลติเพลย์ที่เร้าใจพร้อมด้วยตัว ละครใหม่ โดยจะได้ออกผจญภัยไขความลับของเหมือง Mines of Tethyamar รวมถึงปราบปีศาจในหอคอย Tower of the Void นำไปสู่การเผชิญหน้ากับปีศาจ Rezlus
    Dungeons & Dragons: Daggerdale เป็นเกมแนว Action RPG ที่สามารถเล่นได้ทั้งแบบลุยเดี่ยวหรือร่วมมือกับผู้เล่นอื่น (ไม่เกิน 4 คน) ต่อสู้ฝ่าฟันเหล่าปีศาจร้ายหลากหลายรูปแบบ ท่ามกลางสภาพแวดล้อมที่เต็มไปด้วยรายละเอียดมากมาย
    จิม วิลสัน ประธานบริษัทอาตาริ ระบุว่า เกมซีรี่ส์ Dungeon & Dragon เป็นตัวเลือกอันดับต้นๆที่บริษัทให้ความสำคัญ ด้วยการพัฒนาอย่างต่อเนื่องจนก่อเกิดเป็น Dungeons & Dragons Daggerdale ซึ่งในฐานะที่ภาคนี้ถือเป็นภาคแรกที่สามารถเล่นร่วมกันได้จากเครื่องเกมต่าง ระบบ ทำให้เชื่อได้ว่าเกมซีรี่ส์นี้จะมีจำนวนผู้เล่นขยายตัวเพิ่มมากขึ้น

System Requirement
    Processor : Intel Core 2 Duo E4300 or AMD Athlon X2 4400+
    Memory : 1 GB
    Graphics : ATI Radeon HD 2900 or NVIDIA GeForce 8800 or faster
    DirectX : 9.0c
    Hard Drive : 4GB free
    Sound : DirectX 9.0c-compatible
    Other : 64Kbps+ Internet Connection required
    Screenshot

Download

Folder Putlocker!!

Recovery Record Added
    No Password

โหลดมาแตกไฟล์จะได้ไฟล์ ISO นะครับ ก็เม้าท์อิมเมจแล้วลงเกมตามปกติครับ

พบปัญหาอะไรถามได้ครับ เล่นได้ก็มายืนยันด้วยนะครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Garat : 4th July 2011 เมื่อ 19:00

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    331
    ได้รับคำขอบคุณ: 269
    ไม่มี premium account เหรอครับ มันบอกว่าโหลดได้วันละไฟล์ เอง

MARVEL.COM
    กล่าวขอบคุณ
    1,123
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,510
    Blog Entries
    1
    เกมส์นี้สนุกดีนะ แต่แค่ระยสั่นๆ

เพราะ เนื้อหามันไม่ลึกเลย

เล่น วันเดียวก็จบแล้วมั้งครับ ใครเล่นเก่งๆ

แถมตันแค่เวล 10 เอง น้อยมากๆ

เป็นเกมส์เล็กๆ สนุกดีครับ

กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 278
    สำหรับคุณ yedgudi
    ใช่ปัญหา You have exceeded the daily stream limit หรือปล่าวครับ
    ถ้าใช่ลองไปดูในเว็บนี้ครับ
    http://kajerng.blogspot.com/2011/05/...ded-daily.html
    ผมลองทำตามดูมันแก้ปัญหาได้ดีเลย แต่ส่วนมากผมโหลดทีละไฟล์ไปเรื่อยๆมันก็ไม่มีปัญหาอะไรนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    ขอบคุน มากคับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ใครดาวน์โหลดได้แล้วช่วยอัพตัว crack ให้หน่อยสิครับ ของผมโหลดมาจาก MF มันเล่นไม่ได้

ปล.ที่ไม่โหลดจาก putlocker เิพราะมันโหลดยากจริงๆครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    - - i386 หาไม่มี ไม่มี่แผ่นภาษา window - -