ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Hybrid View

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 277

โกงเกมส์ Dead Island v1.2.0 Trainer + 16 NEW!!!!!!!!

Dead Island Trainer +16
    Release Date: 18.09.2011 Release Type: Trainer

T R A I N E R O P T I O N S
    F12 -> ENABLE TRAINER
    NUMPAD 1 -> iNFiNiTE HEALTH
    NUMPAD 2 -> iNFiNiTE STAMiNA
    NUMPAD 3 -> iNFiNiTE WEAPON DURABiLiTY
    NUMPAD 4 -> iNFiNiTE FLASHLiGHT
    NUMPAD 5 -> iNFiNiTE AMMO iN CLiP
    NUMPAD 6 -> iNFiNiTE AMMO
    NUMPAD 7 -> iNFiNiTE iTEMS
    NUMPAD 8 -> MAXiMUM PRECiSiON
    NUMPAD 9 -> ONE HiT KiLLS
    NUMPAD 0 -> FiLL FURY
    NUMPAD / -> KiLL ENEMYS WHEN YOU AiM ON THEM
    NUMPAD + -> AUTO SUPER SPEED
    NUMPAD - -> RESTORE SPEED
    F1 -> GET MAX SKLL POiNTS
    F2 -> ADD 10.000 EXP
    F3 -> FAST UNLOCKS
    F4 -> SAVE POSiTiON
    F3 -> LOAD POSiTiON
    HOME -> DiSABLE ALL
    Note:
    A small tip. When you use AUTO SUPER SPEED Cheat, control it with your left hand... + speed on... - speeed off...

DOWNLOAD
    http://adf.ly/2nccm

pass : Dead Island v1.2.0 Trainer + 16 upload playgodz.com

โหลดเพิ่ม ได้ที่นี่ http://adf.ly/2ncgc
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย amazegodz : 19th September 2011 เมื่อ 13:36
    www.playgodz.com :: ที่นี่มีเทพมาจุติแล้ว

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    324
    ได้รับคำขอบคุณ: 371
    ใจมากครับใช่ได้ด้วย

กล่าวขอบคุณ
    208
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    อย่า ใช้ เลย ไม่มัน หรอก ใช่ความสามารถเรา ดี กว่า นะ ครับ
    My Computer Phenomllx6 1100T 3.32 GIGABYTE 880GM-USB3 ATI 6670(V) 1GB
    DDR3 4+8 GB(1600) HDD 2.0 TB Power (Full) 750 W Samsang LED 23"

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 18 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    507
    ได้รับคำขอบคุณ: 276
    ขอบคุณมากครับ ขอรับไปใช้ละครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BioHazard อ่านกระทู้
    อย่า ใช้ เลย ไม่มัน หรอก ใช่ความสามารถเรา ดี กว่า นะ ครับ
    ผมเป็นคนขี้กลัวครับ ถ้าหาเพื่อนเล่น Online ได้ละก็ ผมไม่ใช้แน่ๆครับ แต่นี้เล่นคนเดียว มันกล้วไม่มีคนค่อยช่วยนะครับ แต่ถ้าเป็น Online ทุกเกม ผมรับรองว่าไม่ใช่โปรอย่างแน่นอนครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    347
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kwan23 อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากครับ ขอรับไปใช้ละครับ

ผมเป็นคนขี้กลัวครับ ถ้าหาเพื่อนเล่น Online ได้ละก็ ผมไม่ใช้แน่ๆครับ แต่นี้เล่นคนเดียว มันกล้วไม่มีคนค่อยช่วยนะครับ แต่ถ้าเป็น Online ทุกเกม ผมรับรองว่าไม่ใช่โปรอย่างแน่นอนครับ
    จริงครับ ตอยเเรกไม่ได้ใช้ เเต่จะเอาไป ลองดูครับ ตอนกำลังเล่นอยู่เดินๆๆอยู่ มาไง ไม่รู้ ล้ำหลังผมตายเลย เซ็งเลย ตกใจสดุ้งเลย

•ฯ$r-¤Ex-•UPLOAD
    กล่าวขอบคุณ
    383
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,189
    ขอสักหน่อย ใกล้ จบละ ใช้สักทีก่อนจบ 555
    ขอบคุณจ้า+1

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 5
    ผมละโคตรเกลียดเลยพวกใช้ trainer จริงๆจะไปใช้ตอนเล่นเดี่ยวก็ไม่มีใครว่าหรอก แต่ดันมีพวกเสร่อชอบมาโชว์พาวใช้กันจั๊งใน coop เนี่ย ต่อยทีตาย ? อมตะ ? กระสุนจัดเต็ม ? วิ่งเร็วเป็นจรวด ? สนุกนักรึไง...

ก็แค่อยากระบาย ใครอยากโพสด่าอย่างไรกก็เชิญ

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

SNSD LIKE THIS !!
    กล่าวขอบคุณ
    1,407
    ได้รับคำขอบคุณ: 284
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Dampeer39 อ่านกระทู้
    ผมละโคตรเกลียดเลยพวกใช้ trainer จริงๆจะไปใช้ตอนเล่นเดี่ยวก็ไม่มีใครว่าหรอก แต่ดันมีพวกเสร่อชอบมาโชว์พาวใช้กันจั๊งใน coop เนี่ย ต่อยทีตาย ? อมตะ ? กระสุนจัดเต็ม ? วิ่งเร็วเป็นจรวด ? สนุกนักรึไง...

ก็แค่อยากระบาย ใครอยากโพสด่าอย่างไรกก็เชิญ
    ก็ตามนี้แหละครับ trainer มีไว้ใช้เพื่อความสะใจในการ Solo เดี่ยว หรือจะไปใช้ Coop กับเพื่อนเล่นๆ แต่อย่าเอาไปใช้เล่นกับคนอื่นที่เราไม่สนิท

- Mein…‘'’
    กล่าวขอบคุณ
    838
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    พี่ครับทำเล่นแบบออนไลน์งัยๆอะๆๆบอกที ^^อยากเล่น

กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 129
    THankค้าบๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    Blog Entries
    2
    เล่นเอา Story 555+ แต่ผมใช้ตัวนี้ไม่ได้อ่ะ ใช้แล้วพังทันที ต้องใช้ CE เอา โกงแค่อาวุธไม่พังก็หรูและ โมโหซอมบี้รุมเข้ามาเอาไม้ฟาด ๆ ๆ ไม้หักแคว๊ก เอ้า เรือหาย เปลี่่ยนอาวุธไม่ทัน ตาย = =

กล่าวขอบคุณ
    369
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ stepmeup2 อ่านกระทู้
    เล่นเอา Story 555+ แต่ผมใช้ตัวนี้ไม่ได้อ่ะ ใช้แล้วพังทันที ต้องใช้ CE เอา โกงแค่อาวุธไม่พังก็หรูและ โมโหซอมบี้รุมเข้ามาเอาไม้ฟาด ๆ ๆ ไม้หักแคว๊ก เอ้า เรือหาย เปลี่่ยนอาวุธไม่ทัน ตาย = =
    ผมชอบคำว่าเรือหายของคุณ..
    Nobody's Perfect

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถููกสังคมรัก ^^
    กล่าวขอบคุณ
    842
    ได้รับคำขอบคุณ: 513
    แล้วต่อคนชอบครับ

กล่าวขอบคุณ
    507
    ได้รับคำขอบคุณ: 276
    ผมเองไปทดลองดูก็ใช้ไม่ได้เหมือนกันครับ หรือว่าเขาจะไม่อยากให้ผมเล่นโกงกันแน่นี้ ถ้าใช้ตัวอีกไม่ได้ละก็เกมนี้คงไม่เล่นละครับ

WhitePony
    กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 871
    อยากมัน! โกงแค่เลเวลครับให้มันเต็ม 50 แล้วอัพไรก็อัพไป แล้วจะรู้ว่าเลเวลไม่ได้ช่วยให้เก่งเลย แต่มันขึ้น ผีโหดมาก เลเวล 45+ เลเวลเราขึ้นตามมันก็ขึ้นครับ มันมากลองดูสิ วิ่งกันมันเลย

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 71
    ขำจริงๆ เขาเอามาให้โหลด แต่กลับมีคนมาบ่น ว่าโกงนั่นนู่นนี่ ไม่ต้องตอบดีกว่ามั้ง ?

ถ้าเล่น co op มันคงเสียอรรถรส ถ้าเล่นคนเดียวก็ว่าไปอย่างเพราะบางคนอยากดูฉากในเกม

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    System of Live operation
    กล่าวขอบคุณ
    2,831
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,021
    โอ้ขอบคุณคับ

อยากได้โปรแบบไม่มีปุ่ม Insert อยู่พอดี(คีบอดมันไม่มีปุ่มนั้นอ่า)

กะว่าเล่นจบแล้วจะใช้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,693
    อาจเพราะ Version Crack ไม่ตรงกันเลยไม่ได้มั้งครับ Trainer พวกนี้ที่เว็บ
    Game Copy World มีเพียบ

กล่าวขอบคุณ
    413
    ได้รับคำขอบคุณ: 75
    ขอบใจ ดีมาก อยากโปรโกง ! 555

กล่าวขอบคุณ
    626
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,759
    ผมอยากบอกคุณจากใจจริงๆเลยว่า"ผิดหมวดครับ"

25. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 165
    ถ้าคนเราใช้แล้ว ไม่ว่าจะที่ไหน online, offline สักวันก็ต้องใช้ทุก อณู เพราะ "...มันเคยตัว...",

"...โดนข่มเหงรังแกสู้เขาไม่ได้ใช้โปรแก้แค้น/เอาคืนมันดีกว่า...",

"...เกรียนใช้หมดไม่สนมีมาก็จะใช้อ่ะ..."

สรุป แจกมาก็ดีแบ่งปัน แต่ไม่ดีตรงใช้ไม่คิด ใช้แล้วเพลิน ใช้แล้วติด ใช้แล้วผิด ใช้แล้วปิด

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    มันใช้ได้ที่ไหนกันละ -*-

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    538
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    การกินมาม่า ในกระทู้แจกโปรโกง มักจะทำให้โดนหิ้ว เร็วกว่าเดิม 555

[>• DaRKNesSoUL •<]
    กล่าวขอบคุณ
    505
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    ผมก็ใช้นะ แต่ใช้หลังจากจบแล้ว1รอบ
    เล่นรอบ2ใช้เอาไว้คอยหาของ หาBlueprint ไม่ต้องกังวลว่ากระสุนจะหมด ยิงๆๆๆๆๆ
    แต่ไม่ได้ใช้เทรนเนอร์ตัวนี้

BATMAW
    กล่าวขอบคุณ
    2,019
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,263
    พอเถอะครับ เดี๋ยวยาวไปถึง Hackmap