ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 530

Smile ผมเปิดเว็บMyCenterขอเว็บJokerGameTHให้ครับ

นี่นะครับลิงค์เว็บMyCenter JokerGameTHครับ
    MyCenter JokergameTH

สาเหตุที่ผมทำเปิดเว็บMyCenterขึ้นมาคือ
    1. เพื่อให้สามรถทำการโหลดเกมจากเจ้าของกระทู้นั้นได้ง่ายขึ้น
    2. ได้หาเกมต่างแล้วก็ซอฟต์แวร์ท่อัพโหลดจากเว็บJokerGameTHได้ครับ

ส่วนเว็บนั้นผมใช้ Discuz X 1.5 ในการเปิดนะครับ [แต่ยังตกแต่งไม่เสร็จเลย]

ส่วนDomainกับHostingนั้นผมใช้ co.cc กับ Host1Freeนะครับ

ส่วนวิธีการสมัคร์มีดังนี้นะครับ
    1.ใครที่อัพโหลดเกมหรือพวกซอฟต์แวร์ต่างๆ ถ้าจะเปิดMyCenterก็ให้ไปสมัคร์ไอดีและพาสเวริด์ที่เว็บผมก่อนนะครับ ให้ใช้ชื่ไอดีเดียวกับเว็บJokerGameTHนะครับ
    [เพราะว่าจะได้ตั้งหัวข้อกระทู้ว่ามีใครสมัคร์ไว้มั่ง]

2.คนที่สมัคร์เอาไว้ผมจะให้ยศเป็นระดับ6นะครับ[ส่วนเหรียญที่จะให้เดียวผมบอกที่หลังนะครับ]

3.ส่วนถ้าใครจะสมัคร์ตำแหน่งอื่นอันนี้ผมจะขอพิจารณานะครับ

กฏของบอรด์MyCenterนะครับ
    1.ไม่มีการมาตั้งกระทู้มาสร้างความปั่นป่วนในบอรด์นะครับ

2.ไม่มีการแจกสื่อลามก18+นะครับ

3.ไม่มีการดูหมิ่นพระมหากษัตริย์นะครับ

ถ้าพี่ Joke ชอบยังไงก็ช่วยปักหมุดให้หน่อยนะครับ

Senior Moderator
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,209
    Blog Entries
    6
    พี่jokerแกมีเป้าหมายเรื่องMy Centerของแต่ละคนให้เป็นแบบนี้ค่ะ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ joker อ่านกระทู้
    My Center จะได้รับการปรับปรุงใหม่ โดยจะมีรูปแบบของบล็อคส่วนตัวของใครของมันครับ
    ทุกคนมีบล็อคส่วนตัวอยู่แล้วค่ะ และมีหมวดของEntryตั้งเอไว้ด้วยว่าสร้างเพื่อใช้เป็นMy Center
    [BLOG] : [Visitor Message] : [Private Message]

ลองเข้าบอร์ดด้วยหมาไฟดูสิ แล้วชีวิตจะดีกว่าเดิม