ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

[PS2]Final Fantasy X International รบกวนขอ Codes Breaker หน่อยค๊าฟ

[PS2]Final Fantasy X International รบกวนขอ Codes Breaker หน่อยค๊าฟ

ไฟล์ที่ผมใช้เล่นเป็นแผ่น dvd มันมีให้เลือก 2 ภาษา แต่พอเริ่มใหม่โหลดเซฟตอนโหลดเซฟมันเป็นภาษาญี่ปุ่น

แต่คำสั่งในเกมส์ภาษาอังกฤษเนื้อเรื่อง อังกฤษ ผมก็งงไม่ทราบว่าใช่ภาษาไหนกันแน่

รบกวนขอCode ที่ใช้ได้จริงๆหน่อยค๊าฟ

ผมเคยลองเอาของภาคภาษา อังกฤษใส่แต่มันใช้ได้แค่สูตรเงิรสูตรเดียว ที่เหลือไม่ได้เลย

เลยไม่รู้ต้องเอาอันไหนใช้กันแน่อ่ะค๊าฟ

ใครรู้ช่วยบอกหน่อยน่ะค๊าฟ

ขอบคุณสำหรับืกๆคอมเม้นน่ะค๊าฟ

Yamisakura AL. Ray
    Strawberry Bridge Harem
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    ถ้ายังต้องการ Pm มานะครับ ...