ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

เกิดมาเพื่อเล่นเกม-ดูหนัง
    กล่าวขอบคุณ
    5,824
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,374
    Blog Entries
    1

Counter-Strike: Global Offensive สนุกไหม ?

ตามหัวข้อครับลด 75% น่าสนใจมากกก อยากถามว่ามันคนเล่นเยอะมั้ย ? Ping เยอะมั้ย ? แล้วมันสนุกเหมือน Counter-Strike ภาคก่อนๆ รึเปล่า มีโหมดอะไรบ้างครับ

So Nyeo Shi Dae
    Manchester United
    กล่าวขอบคุณ
    1,099
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,761
    ดีครับ เล่นลื่น ๆ เลย แต่เสียอย่างนึงผมสู้ไม่ได้ ตายตลอด 555

ก็มีโหมด ช่วยตัวประกัน / กู้ระเบิด มีอะไรอีกเนี่ยนึกไม่ออก

ไม่ได้เล่นนานแล้วไม่รู้ map เยอะขึ้นหรือยัง
    [CPU]AMD FX Black Edition 8320 [RAM]HyperX DDR3 1600 16GB [MB] Gigabyte 970A-D3P [VGA]Sapphire R9 270X 2GB [PSU]Raidmax RX-730ss [SSD] Kingston 120GB [OS] Win 10 Pro x64

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    764
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,396
    1
    ตามนั้นครับ มีแต่คนระดับ Pro เล่นได้ลื่นๆๆ มีคนเล่นเยอะ ใช้ระบบค้นหาคู่ต่อสู้ ดีสุด หา Server ที่สเถียนให้

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ไม่ค่อยว่าง...
    กล่าวขอบคุณ
    1,499
    ได้รับคำขอบคุณ: 626
    1
    สนุกแน่นอนครับ แต่อาจจะซวยหน่อยถ้าเจอคนเล่นเทพ ไม่แลคแน่นอนครับ
    ส่วนโหมดนี้มี โหมดคลาสสิก(วางระเบิดกับช่วยตัวประกัน) arm race (หรือ guns game ) deathmatch และ demolition (โหมดวางระเบิดที่เมื่อฆ่าคนได้แล้วอาวุธจะเปลี่ยนในรอบต่อไปแมพเป็นแบบเล็กและจุดวางระเบิดมีแค่จุดเดียว

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

พอดีว่าผมอืนดี้
    กล่าวขอบคุณ
    2,585
    ได้รับคำขอบคุณ: 311
    สนุกครับ ผมก็ซื้อเล่น ติดสุด ๆ เลยตอนนี้
    [TH]<แทนครับ>({BC}

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    132
    ได้รับคำขอบคุณ: 118
    1
    หนุกมาก เล่นได้เรื่อยๆ ซื้อไว้คุ้มแน่นอน เพราะเน้น Online ด้วยอยู่แล้ว
    ยามเธอยิ้ม ปานอีแร้งแย่งหมาเน่า ยามเธอเศร้า ช่างละม้ายคล้ายกับผี
    ยามเธอยิ้ม ช่างยั่วยวนกวนตีนดี ยิ้มอีกทีเตะคอพับหลับคาตีน