ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    247
    ได้รับคำขอบคุณ: 443

[แนะนำ] Server Modern Warfear 2 alterIWNet

ผมได้ไปเล่น เซิฟเวออยู่เซิฟหนึ่ง ปิงประมาณ 200+ สำหรับเน็ตผมผมเข้าไปยิง ตัวหนึ่งเวลอัพ เวลอัพ เวลอัพ ๆ

พอมาดูชื่อเซิฟเขียนต่อท้าย 50000 XP บระเจ้า 55

นี่ครับ เซิฟฝรั่ง

ผมขอตัวไปเล่นก่อนนะครับ ผมกาก มาพึงเล่น เมือวานนี้เองพึงโหลด 64 PART ของท่าน lunaluna เสร็จ 55

ผมชื่อ Beginner นะครับ เจอทักได้ 55+

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 129
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Dragonbul อ่านกระทู้
    ผมได้ไปเล่น เซิฟเวออยู่เซิฟหนึ่ง ปิงประมาณ 200+ สำหรับเน็ตผมผมเข้าไปยิง ตัวหนึ่งเวลอัพ เวลอัพ เวลอัพ ๆ

พอมาดูชื่อเซิฟเขียนต่อท้าย 50000 XP บระเจ้า 55

นี่ครับ เซิฟฝรั่ง

ผมขอตัวไปเล่นก่อนนะครับ ผมกาก มาพึงเล่น เมือวานนี้เองพึงโหลด 64 PART ของท่าน lunaluna เสร็จ 55

ผมชื่อ Beginner นะครับ เจอทักได้ 55+
    เอาไฟล์ player ก็จบแล้วนาย

- [ The Gang ] -
    กล่าวขอบคุณ
    1,262
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,610
    คนที่ไม่ได้เล่นแล้วเอาไฟล์ player ไป
    ก็เหมือน Noob Lv 70 เดินบ้าให้เพื่อนยิงน้ะจ้ะ ; )
    - XENON -

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,693
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Plusz อ่านกระทู้
    คนที่ไม่ได้เล่นแล้วเอาไฟล์ player ไป
    ก็เหมือน Noob Lv 70 เดินบ้าให้เพื่อนยิงน้ะจ้ะ ; )
    งั้นนายก็ NOOB น๊ะสิ^ ^หมั่นไส้มานานล่ะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Plusz อ่านกระทู้
    คงไม่ทุกคนหรอกมั้ง ???

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [Never] อ่านกระทู้
    งั้นนายก็ NOOB น๊ะสิ^ ^หมั่นไส้มานานล่ะ
    คนนั้นไม่ Noob นะนั้น
    ไม่ค่อยได้เล่น เจอกันใน Steam : G0ck7
    ไม่ก็ Origin : nakabbbbb (เล่น BF1 กัน) ครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,693
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boomman อ่านกระทู้
    คนนั้นไม่ Noob นะนั้น
    - - ผมด่่า