ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Smooth Criminal
    กล่าวขอบคุณ
    180
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,921

Project CARS เผยภาพใหม่จากตอนเล่นจริง ไม่ได้โม้! & ซีอีโอของ Glu เชื่อว่า Google Glass จะปฏิวัติแนวการเล่นเกม

Project CARS เผยภาพใหม่จากตอนเล่นจริง ไม่ได้โม้!

Slightly Mad Studios ได้ปล่อยภาพใหม่ของเกม Project CARS โดยบอกว่าภาพที่เราเห็นกันอยู่เนี่ยมันเป็นภาพจริงจากตอนเล่นเกม ซึ่งภาพไม่ได้มีการตกแต่งใดๆทั้งสิ้น …ถึงแม้ทีมพัฒนาจะพูดแบบนั้นก็เถอะ แต่จากวีดิโอเกมเพลย์ที่ปล่อยออกมาก่อนหน้านี้ในความคิดผมแล้วรูปมันอาจจะดูเกินจริงไปพอสมควร ถึงกระนั้นเราก็ยังตัดสินไม่ได้จนกว่าจะได้เห็นเกมจริงน่ะครับ

Project CARS เกมแข่งรถแนวซิมมีกำหนดการปล่อยในช่วงปลายปี 2014 โดยจะลงให้กับเครื่อง PC, Wii U, PlayStation 4 และ Xbox One

======================================================
    ======================================================

ซีอีโอของ Glu เชื่อว่า Google Glass จะปฏิวัติแนวการเล่นเกม

Glu คือค่ายเกมของฝั่งโทรศัพท์ที่มีสโลแกนว่า “ผู้นำเกม 3D Freemium บนมือถือ” ซีอีโอของบริษัทได้กล่าวว่า Google Glass อาจจะมีผลกระทบที่สำคัญต่อแนวการเล่นเกม เหมือนกับ iPhone ที่เคยทำไว้เมื่อปี 2007

“ทุกๆ 5 หรือ 10 ปีจะมีการปฏิวัติการเล่นเกมมากกว่าที่จะเป็นแค่การพัฒนา” Niccolo de Masi ซีอีโอของ Glu กล่าว “นี้ก็ 6-7 ปีแหละที่ iPhone เครื่องแรกออก Google Glass อาจจะเป็นอย่าง iPhone ก็ได้ อีกประมาณ 7 ปีข้างหน้าอาจจะเป็นอะไรที่มากกว่านี้ อย่างเช่น PC ที่เก็บเข้ากระเป๋าได้” “คุณลองคิดถึงกฎของมัวร์และขนาดของแผงวงจรคอมพิวเตอร์ทุกวันนี้สิ ตัวประมวลผลเพิ่มขึ้นแต่ขนาดกลับเล็กลงเรื่อยๆ”

ในอนาคต Niccolo เชื่อว่า Google Glass จะสามารถแทนที่สมาร์ทโฟนได้และราคาของมันก็ต้องลดลงเพื่อรองรับการใช้การที่เพิ่มมากขึ้น “มันคือแบบอย่างของการสื่อสารรูปแบบใหม่ และยังเป็นรูปแบบการเล่นเกมแบบใหม่อีกด้วย” เขากล่าว

ขณะนี้ Glu กำลังพัฒนาเกมให้กับ Google Glass โดยมีชื่อเกมว่า Spellista เป็นเกมเกี่ยวกับคำศัพท์ แต่แทนที่จะใช้มือเล่น เราต้องใช้เสียงกับการขยับหัวบังคับเกมแทน อนาคตของการเล่นเกมแบบนี้จะเป็นอย่างไรเราเองก็คงได้แค่เฝ้ามองดูการพัฒนาของมันไปเรื่อยๆ และหวังว่า Google Glass จะลดราคาจริงๆในอนาคต

Credit : www.juropy.com

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    666
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    รถสมจริงมว๊าก

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 902
    สวยกว่าของจริงอีก = =

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    201
    ได้รับคำขอบคุณ: 144
    google glass ถ้าปฏิวัติได้จริง โลกเราจะมีแต่คนใส่แว่น...

กล่าวขอบคุณ
    533
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    หยั่งกับภาพซีจี
    B L A C K B O X

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Hala Madrid!!!
    Santiago Bernabeu ซานเตียโก เบร์นาเบว>>>>>>>>
    กล่าวขอบคุณ
    2,764
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,262
    ภาพนี่เนียนกริ๊บเลย สุดยอด

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 443
    แน่ใจนะครับว่่ามันเป็นเกมไม่ใช่ว่าเอาภาพจริงมาลงนะ(ถ้าจริงนี่แหมสุดยอดๆๆๆ)_

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    เสปคออกมายังอ่ะครับ อิอิ
    Darkyoyo Playroom : The Exciting Experience of Gaming
    Fanpage:DarkyoyoPlayroomChannel:DarkyoyoChannel

ชอบLikeเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,725
    ได้รับคำขอบคุณ: 171
    ภาพงามเว่อร์ๆๆ

NTTドコモ 株式会社/スクスト@灰島姉妹組
    กล่าวขอบคุณ
    1,030
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,129
    Blog Entries
    4
    คอมระเบิดทุกคนปรับสุดที

กล่าวขอบคุณ
    4,219
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    อย่างงี้คงต้องคอลโซล PCไฟลุกแน่เบย

กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    ภาพสมจริงมาก

กล่าวขอบคุณ
    443
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    Project car ภาพงามโคตร เกมแนวนี้ภาพนี่เหนือกว่าทุกเกมไปละ
    "Some dream of worthy accomplishments, while others stay awake and do them."
    - - [Anonymous] - -

Taxi Driverเเท็กซี่มหากาฬ
    ข้างทาง Road To Side
    กล่าวขอบคุณ
    2,193
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,770
    อลังการสุดยอดมาก