ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

BLACKROSE
    IN THIS WORLD...
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,085

ThailandMG ไม่ใช้ รีวิว หรือ เเคช เกม

ผมใช้โปรเเกรมFraps อัดเเล้วก็ค่อยมาตัดต่ออะครับยังไม่อยากทำ รีวิว
    ช่วยเเนะนำติชมหน่อยนะครับ

ตอนนี้ใช้ Window MV Maker อยู่

ลองโหลด Sony vegas 10 มาเเล้วลงไม่ได้เพราะเป็น Vista sp1
    เเนะนำโปรเเกรมหน่อยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zeebaloon : 19th September 2011 เมื่อ 18:05

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เออเป็นคลิปที่มีดีจริงๆ เพื่อน