ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

!! Monkey Man !!
    กล่าวขอบคุณ
    80
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,328

Game Of Thrones เกมใหม่จาก Telltale Games พร้อมปล่อย 2014

| Game Of Thrones เกมใหม่จากTelltale Games พร้อมปล่อย 2014 |

พอทราบข่าวนี้ผมเองก็ตื่นเต้นสุดๆเพราะตัวผมเองนั้นก็ชอบซีรีย์ Game Of Thrones เอามากๆ ในตอนนี้ Telltale Games ก็ได้ประกาศอีกหนึ่งเกมใหม่ออกมาแล้วโดยเกมนั้นจะอิงจากหนังสือ A Song of Ice and Fire โดยมีเนื้อเรื่องเชื่อมโยงกับฉบับที่ฉายในช่อง HBO อีกด้วย

Credit

i7 5930k - Asuse Rampage V - RAM 32 GB - GTX 980 2way SLi - Corsair SSD 256 GB - WD Black 4 TB - Corsair AX860i - Corsair Air 540 Silver

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 24 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Timelord
    กล่าวขอบคุณ
    1,872
    ได้รับคำขอบคุณ: 224

อยากเล่น เลยทีเดียวๆ

Senior Inspector
    กล่าวขอบคุณ
    419
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611
    หน้าแรกยกให้ท่านหมดเลย
    You mad bro? No? Okay.. Whatever you say..

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,846
    อัพเยอะเกินนะท่านจนกระทู้คนอื่นตกไปหมดแล้ว อีกอย่างมันซ้ำกระทู้ :::NEWS ทันข่าวเกี่ยวกับ GAME ใหม่ๆ (อัพเดทล่าสุด)::: ที่เพิ่งอัพไป 22.53 นะท่าน
    "เมื่อผมกลับไปถึงบ้าน แล้วพวกเค้าถามผมว่านี้นาย นายทำไปเพืออะไร นายบ้าสงครามมากหรือไง ฉันจะไม่ตอบพวกเค้าสักคำ เพราะพวกเค้าจะไม่วันเข้าใจว่ามิตรร่วมรบคืออะไร"

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 902
    Telltale Games ค่ายเกมแนว Point and Click ที่มาแรงมากๆตอนนี้ ส่วนตัวเคยเล่นมาทุกเกมของค่ายนี้ ชอบทุกเกม ^^

ทีมข่าว YumMaMa
    กล่าวขอบคุณ
    1,332
    ได้รับคำขอบคุณ: 25,142
    Blog Entries
    5
    นาย ข่าวนาย อ่า ดันข่าวคนอื่นเขาลงไปหมดแล้วนะคับ แถมยังเป็นข่าวซ้ำด้วยดิ ออกแนวปั้มนะคับเนี่ย แบบว่า เห็นแก่ตัวไปมั้ย คับท่าน บางที่ก็ควรรวมเป็นกระทู้เดียวก็ได้นะคับ ไม่จำเป็นต้องแยกเป็นทีละกระทู้แล้วข่าวสั้นๆ แค่หยิบมือ ขอบคุณคับ (เตือน&แนะนำ)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tenmza0 : 8th December 2013 เมื่อ 23:55

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

=->Winter_[Of-The]_End<-=
    กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,125
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tenmza0 อ่านกระทู้
    นาย ข่าวนาย อ่า ดันข่าวคนอื่นเขาลงไปหมดแล้วนะคับ แถมยังเป็นข่าวซ้ำด้วยดิ ออกแนวปั้มนะคับเนี่ย แบบว่า เห็นแก่ตัวไปมั้ย คับท่าน บางที่ก็ควรรวมเป็นกระทู้เดียวก็ได้นะคับ ไม่จำเป็นต้องแยกเป็นทีละกระทู้แล้วข่าวสั้นๆ แค่หยิบมือ ขอบคุณคับ (เตือน&แนะนำ)
    ตามนี้เลยครับ อยู่มาเป็นชาติถึงไม่เคยลงข่าวแต่ก็ชักจะเริ่ม ไม่อภิรมณ์ จขกท เข้าแล้วสิ
    ->[TN]-x-[LeViaThan]<-

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

!! Monkey Man !!
    กล่าวขอบคุณ
    80
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,328
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tenmza0 อ่านกระทู้
    โทดทครับ โหดไปนิด พอดีมันมีแต่ข่าวน่าสนใจเยอะเลยจัดหนักไปหน่อย โทดทีครับ
    i7 5930k - Asuse Rampage V - RAM 32 GB - GTX 980 2way SLi - Corsair SSD 256 GB - WD Black 4 TB - Corsair AX860i - Corsair Air 540 Silver

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 195
    ไม่พลาดแน่กับค่ายเกมคุณภาพค่ายนี้ ^^

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    250
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    ชอบมากเรื่องนี้ ติดตามตั้งแต่ซี่รี่ยันอ่านหนังสือ ไม่พลาดแน่นอน

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    +1 ขอบคุณที่ให้ข่าวนะครับ แต่ทำเป็นกระทู้เดียวดีกว่าครับ
    Darkyoyo Playroom : The Exciting Experience of Gaming
    Fanpage:DarkyoyoPlayroomChannel:DarkyoyoChannel