ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Change is not good
    กล่าวขอบคุณ
    435
    ได้รับคำขอบคุณ: 571
    ผมชอบอ่านนะกระทู้แบบนี้ ทำให้รู้ว่าทั้ง2ฝั่งมีความเชื่อแบบไหน แต่ผมว่าเลิกคิดไปเลยไอเรื่องขายเสียง เอามาอ้างไม่ได้หลอก ไม่มีใครเขาอยากเลือกคนที่ไม่ทำประโยชอะไรให้เขาหลอกจริงๆนะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zpatan : 23rd December 2013 เมื่อ 02:43

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,811
    ผมนึกว่าการแบ่งแยกชนชั้นวรรนะมันจะหมดไปตั้งแต่สมัย ร5 แล้ว แต่ที่ไหนได้ มันยังคงมีอยู่ในสังคมไทย ถึงแม้จะไม่มีการแสดงออกเป็นรูปธรรม แต่มันยังคงฝักลึกอยู่ในจิตใจของคนไทยจนยากที่จะลบอกได้.....สงสารคนยากจนจริงๆ พวกเขาเหล่านี้มีเป็นแค่เพียงขยะมนุษย์ในสายตาของชาวประชาชนชั้นสูงปลอมๆที่หลอกตัวเองไปวันๆเท่านั้นเอง

ชอบกินเเมวเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    321
    ได้รับคำขอบคุณ: 923
    มาดันกระทู้นี้ครับ อยากทราบว่สทุกวันนี้ เป็นยังไงกันบ้าง
    ได้ศึกษาหรือยัง ไอ้ที่เคย reply ไว้ ตอนนี้ความคิดเปลี่ยนหรือยังครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 196
    ผมเองก็รออยู่ เช่นกัน