ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    147
    ได้รับคำขอบคุณ: 6

ขอบทสรุป Naruto Ultimate Ninja Storm 3 Full Burst หน่อยครับ

ผมลองหาในกูเกิ้ลแล้ว มันไม่มีเลยครับ
    Ryzen 3 3100 @3.9GHz. \ RX 570 4GB

My name by way is Dante!
    กล่าวขอบคุณ
    167
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,368
    เกมมันไม่ต้องใช้บทสรุปน่ะซิครับ มันเลยไม่มี เนื้อเรื่องมันเป็นเส้นตรง

กล่าวขอบคุณ
    3,883
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,394
    เคยอ่านการ์ตูนไหมครับ เนื้อเรื่องคล้ายๆกันเลยจ้า

ส่วนเนื้อเรื่องพิเศษก็ลองหาดูใน google นะจ๊ะ

กล่าวขอบคุณ
    147
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ช่ายครับ ผมอยากได้พวกวิธีทำเควสต่างๆ ที่สำคัญเลยคือเควสคาบูโตะ
    ซึ่งผมหาในกูเกิ้ลไม่เจอเลยครับ
    Ryzen 3 3100 @3.9GHz. \ RX 570 4GB

So Nyeo Shi Dae
    Manchester United
    กล่าวขอบคุณ
    1,099
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,761
    ผมก็อยากได้นะ อยากรู้วิธีกดท่าเทคนิคต่าง ๆ คุณสมบัติ item อีก บางฉากเล่นหลายทีเลยกว่าจะผ่าน
    [CPU]AMD FX Black Edition 8320 [RAM]HyperX DDR3 1600 16GB [MB] Gigabyte 970A-D3P [VGA]Sapphire R9 270X 2GB [PSU]Raidmax RX-730ss [SSD] Kingston 120GB [OS] Win 10 Pro x64

กล่าวขอบคุณ
    3,883
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,394
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ guunnatta อ่านกระทู้
    ช่ายครับ ผมอยากได้พวกวิธีทำเควสต่างๆ ที่สำคัญเลยคือเควสคาบูโตะ
    ซึ่งผมหาในกูเกิ้ลไม่เจอเลยครับ
    ลองหาในยูทูบยัง ครับ น่าจะมีนะ

My name by way is Dante!
    กล่าวขอบคุณ
    167
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,368
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ guunnatta อ่านกระทู้
    เควสหลังจบเกมมันจะมีบอกวิธีผ่านตลอดนะครับ ส่วนใหญ่ก็เลือกทางนั้นทางนี้ที่ไม่มีผลอะไรเลยแล้วก็จบด้วยต่อสู้แค่เนี้ย ยกเว้นพวก ninja timeline ที่ต้องเดินหา

เควสคาบูโตะนี่หมายถึงเนื้อเรื่องซาสึเกะกับอิทาจิใช่มั้ยครับ

ถ้าใช่ก็หลังจากจบเกมแล้วให้ไปบริเวณก่อนถึงห้องโฮคาเงะ(ที่พวก ไก เนจิ ลี เท็นเท็น ยืนอยู่) จะมีกบตัวเล็กอยู่แถวๆนั้น ซึ่งมันเป็นส่วนหนึ่งของเควส fragment ก็เก็บ fragment ไปเรื่อยๆจนครบ 5000 แล้วกบมันจะบอกว่ามี fragment แปลกๆอยู่ให้เราไปหา สถานที่คือที่ๆเดียวกับที่เราสู้ตัดสินโทบิในเนื้อเรื่องหลัก พอไปถึงก็จะเจอเนื้อเรื่องซาสึเกะ

หลังจากเล่นจบแล้วให้เข้าไปที่ ninja timeline แล้วเลือกหลังสุดจะมีเนื้อเรื่องเพิ่มตอนสู้กับคาบูโตะขึ้นมา

ปล.ในนี้ยังมีคนเล่นออนไลน์อยู่อีกมั้ยเนี่ย ไม่มีคนในโซนเล่นด้วยเลย เจอแต่พวกขีดแดงตลอด
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย RlucksN : 17th December 2013 เมื่อ 00:01