ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257

แบบนี้เป็นอะไร หนองในใช่ป่าว

คือเจ็บที่ปลายอวัยวะเพศมากๆ เวลาจับแรงๆ หรือฉี่เสร็จหนะครับ จะเจ็บชาๆ

แล้วตอนเช้าตื่นมา มีน้ำไหล แต่สีออกขาวๆปนเหลืองนิดๆ

เป็นหนองในใช่ป่าว อาการนี้

ผมไม่ค่อยตื่นเต้นหรอก ถ้าเป็นก็สมควรอยู่

คือก่อนหน้าจะเป็น ผมก้ทำอะไรไม่ดีเยอะอยุ่ตามประสาคนโสด 555

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    ผมป้องกันทุกครั้งเลยไม่เคยเป็น คนไหนไม่แน่ใจผมไม่ทำเลย แต่ได้ยินว่า รักษาไม่ยากครับ เอาลวดยาวๆ ไปลนไฟให้ร้อนแล้วแหย่เข้าไปในรู4-7นิ้ว แล้วค้วนๆ ทำทุกวันเช้าเย็น ก็จะหายเป็นปลิดทิ้งเลยครับ ลองทำดูครับได้ผลยังไงบอกด้วยนะ

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 231
    ฝันเปลียกป่าวครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Double Dodge`
    กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 774
    เหมือนของสุนัขเลย น่าจะ อักเสพ(เขียนงี้ป่าว) นะครับ ลองหาซื้อยามาทานดู

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    154
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    โรคหนองในแท้ Gonorrhea
    อาจจะไม่มีอาการ
    มีหนองสีเหลืองไหลออกจากอวัยวะเพศ
    ปัสสาวะขัด
    อัณฑะบวม หรือมีการอักเสบ

โรคหนองในเทียม Non Gonococcal Urethritis (NSU)
    หนองไหลออกจากอวัยวะเพศ
    ปวดแสบร้อนเวลาปัสสาวะ
    คันหรือระคายเคืองท่อปัสสาวะ
    ปวดหน่วงบริเวณอวัยวะเพศ
    อาจจะมีอัณฑะอักเสบ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    300
    ได้รับคำขอบคุณ: 420
    หาหมอเฉพาะ ทาง ให้เขาตรวจดีสุดครับ ถ้าไม่แน่ใจว่า เป็นหรือเปล่าน่ะ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Just a L!ttle Girl :\
    กล่าวขอบคุณ
    3,932
    ได้รับคำขอบคุณ: 337
    เป็นแน่นอน ไม่หนองในก็ติดเชื้อไรซักอย่าง เพราะมีอาการ เจ็บแสบอวัยวะแล้ว
    แนะนำว่า "ต้อง" ไปรักษา เพราะการอักเสบติดเชื้อของระบบทางเดินปัสสาวะ ส่งผลไปถึงไตได้

รักษาตัวเองแล้วอย่าลืมรักษาคนที่คุณรักด้วย

เจาะ HIV ด้วย เดี๋ยวนี้มันแถมมาเสมอ (รู้เร็วรักษาเร็ว จะได้ไม่เป็น AIDs)

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

NTTドコモ 株式会社/スクスト@灰島姉妹組
    กล่าวขอบคุณ
    1,030
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,129
    Blog Entries
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gikkik อ่านกระทู้
    ผมป้องกันทุกครั้งเลยไม่เคยเป็น คนไหนไม่แน่ใจผมไม่ทำเลย แต่ได้ยินว่า รักษาไม่ยากครับ เอาลวดยาวๆ ไปลนไฟให้ร้อนแล้วแหย่เข้าไปในรู4-7นิ้ว แล้วค้วนๆ ทำทุกวันเช้าเย็น ก็จะหายเป็นปลิดทิ้งเลยครับ ลองทำดูครับได้ผลยังไงบอกด้วยนะ
    อ่านเม้นนี้แล้วโคตรเสียว

15. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gikkik อ่านกระทู้
    ได้ยินมาจากไหนครับ อาจารย์ไหนสอนท่านมา 5555+

ผมไปซื้อยามาแล้วครับ

เขาบอกว่า คนเป็นกันเยอะ ส่วนใหญ่กินยา 2วันหาย

มียาหลายยี่ห้อ มีทอปสุด กลาง น้อย น้อยสุดกิน 7วัน ผมก็ซื้อตัวกลาง 400 บาท

สงสัยจะเปนกันเยอะไม่ใช่น้อย ยามีให้เลือกเยอะเลย ตามงบและวัน 555+

กินไปตอนนี้รู้สึกดีขึ้นมาก ไม่เจ็บเหมือนเดิมแล้วอ่ะ แต่ยังมีน้ำเหลือยุบ้าง เหลือพรุ่งนี้อีกวันครับ

แนะนำเลยใครเป็น กินแค่ตัวกลางก็ดีแล้วยี่ห้อ sandoz binozyt

ไว้มะรืน ผมค่อยไปตรวจโรคอื่นๆ ไม่ได้ตรวจนานละเหมือนกัน ปอดนี่ไปก่อนเขาแน่เลย 555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 21st December 2013 เมื่อ 00:15

Defense Of The Ancients
    กล่าวขอบคุณ
    305
    ได้รับคำขอบคุณ: 256
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้

ได้ยินมาจากไหนครับ อาจารย์ไหนสอนท่านมา 5555+

ผมไปซื้อยามาแล้วครับ

เขาบอกว่า คนเป็นกันเยอะ ส่วนใหญ่กินยา 2วันหาย

มียาหลายยี่ห้อ มีทอปสุด กลาง น้อย น้อยสุดกิน 7วัน ผมก็ซื้อตัวกลาง 400 บาท

สงสัยจะเปนกันเยอะไม่ใช่น้อย ยามีให้เลือกเยอะเลย ตามงบและวัน 555+

กินไปตอนนี้รู้สึกดีขึ้นมาก ไม่เจ็บเหมือนเดิมแล้วอ่ะ แต่ยังมีน้ำเหลือยุบ้าง เหลือพรุ่งนี้อีกวันครับ

แนะนำเลยใครเป็น กินแค่ตัวกลางก็ดีแล้วยี่ห้อ sandoz binozyt

ไว้มะรืน ผมค่อยไปตรวจโรคอื่นๆ ไม่ได้ตรวจนานละเหมือนกัน ปอดนี่ไปก่อนเขาแน่เลย 555
    เคยเป็นครั้ง 1 ละไป รพ. โอโฮเจอชุดใหญ่ตรวจหมด เจาะเลือดไปตรวจอีกคิดในใจตอนนั้นตูเป็นเอดส์แล้วหรอวะ

- -* ผลออกมาปกติ แค่เป็นหนองในเทียมโล่งเลยผมว่าลองไปตรวจด้วยดีกว่าเพื่อความสบายใจ
    ย๊าก ก ก ก ! ! ?

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 699
    อ่าวคุณบอล ไปทำอะไรมาล่ะครับนั่น หรรมเน่ากันเลยทีเดียว ตัดทิ้งทั้งยวงเลยครับหายขาดแน่นอนเชื่อผม
    ปล. แซวเล่นนะครับ!!!
    [IMG] [/IMG]

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ประเทศไทยนี่แหละจ้า...
    กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 89
    ช่วงนี้กังวลใจเหมือนกันแฮะ เล่นสดบ่อยด้วย เหอๆ แอบเจ็บหัวนิดๆ

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Kill Myself.
    กล่าวขอบคุณ
    1,726
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,112
    Blog Entries
    1
    ไปหาหมอ หมอให้ยามากินชุดเดียวหายครับ คอนเฟริมม
    ปล.แล้วผมจะขุดขึ้นมาทำไมเนี้ย 555

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 857
    เอ้า ๆ จำไม่ผิดว่าหัวค่ำเพิ่งตอบมู้ โดนหญิงหักอกไป ดึก ๆ มาเจอมู้นี้

โดนใครหักอกใครเนี่ย (รักดอกจึงหยอกเล่นนนนนนนน ระวังเมียมาเห็นนะครับ จุ๊บ ๆ) 55

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ผมพึ่งกลับมาคบกับคนเก่า

เมียเก่าผมก็รู้ครับ

แต่พอรู้แล้ว เขาอยู่ข้างผม ดูแลผม เขาไม่ทิ้งผม

ผมเลยเลือกที่จะกลับมาคุยกับคนเก่า

มีอะไรพูดกันตลอด

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    ลองแบบที่ผมว่า ก็ได้นะครับใครเป็นผมไม่หวง

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    ผมนี่ไม่ได้ไปซนแบบพี่มั้งเลย อิจฉา T^T
    .:: Never Forget ::.

31. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    หาหมอครับ เวลาจะมีอะไรก็ต้องระวังครับ ระวังน้ำลายด้วยตัวดีเลย เสร็จปุ๊บล้างปั้บดีที่สุด เหอๆๆๆ

33. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106
    โอ้วว ว เข้ามา หาความรู้ครับ ^_____^"

เรื่องนี้ สอนให้รู้ว่า ใครจะทำอะไรเรา หรือ เราจะทำอะไรกับใคร โปรด ป้องกัน อิอิ