ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257

ไม่เคยรักใครขนาดนี้มาก่อนเลย

เรื่องมันเริ่มมาจากเดือนที่แล้ว วันที่ 19

มีผู้หญิงคนนึงเข้ามาคุยกับผมในเฟสบุ้ค เธอบอกว่าติดตามและชอบผมมานานแล้ว

ตั้งแต่ผมคบกับแฟนเก่า วันนั้นเขาก็เลยมาขอคบด้วย

ประมาณ2-3วัน เธอก็ขับรถมาหาผมที่บ้านเลยครับ แลดูสนใจในตัวผมมากๆมาไกลด้วย

แล้วก็มีอะไรกันแหละวันนั้นก็อยู่บ้านผมแหละวันนึง ทีนี้ ผมก็ยังไม่ได้รู้สึกรักหรืออะไรนะ

แต่ว่าเธอนิสัยดีกับผมบอกตามใจทุกอย่าง อีกวันเธอก็มาหามาอยุ่ด้วยบ่อยขึ้นไปทุกวันๆ

ผมก็ยิ่งรุ้สึกว่าเธอใช่ เธอไม่ได้น่ารักเหมือนใคร แต่เธอพกความจริงใจและความสุขมาให้ผม

ผมรักคนที่เขารักเราหนะครับ แล้วผมก็รักเธอมากขึ้นเรื่อยๆ ผมไปกินเบียอยุ่ร้านหน้าบ้านทุกวัน

เธอก้กินกับผมทุกวัน ช่วยผมออกทุกวันบางทีก้เลี้ยงเลย แล้วก้คุยเปิดใจกันตลอด

จนไม่นานก้รู้ใจคอนิสัยกันหมด วันที่ไปบิ้กเมาเทน ก็ไปด้วยกันเนี่ยหละครับ

นับวันผมยิ่งรู้สึกผูกพันธ์ ห่างกันชั่วโมงเดียว ใจจะขาดแล้ว จนถึงเมื่อ 4วันก่อน

เราไปดูปู พงสิท ด้วยกัน เมาก้เลยไปนอนหอเค้า เพราะเขาอยู่หอ และหออยู่ใกล้ๆร้าน

ถึงห้องผมก้ขอเธอลงรูปเข้าเฟสบุ้ค แต่ผมไม่ได้ ออกรหัส ทีนี้วันต่อมาผมกลับบ้าน

เธอก้เปลี่ยนไปเลย ก้หาว่าผมคุยกะคนนั้นคนนี้ ผมก็อธิบายให้ฟัง ให้เข้าใจ

แต่แลดูเธอไม่ฟังผมเลย ผมเสียใจมาก ผมก็เลยอยากขอโทด ผมไปซื้อตุ้กตาเต่ามาตัวใหญ่มาก

เธอเคยบอกว่าอยากได้ตุ้กตาเต่าตัวใหญ่ๆ ที่เธอมีอยู่คือตัวเล็กครับ

ผมไปกดเงินจนหมด atm อ่ะ เอาตัวที่ใหญ่สุด เธอชอบตุ้กตาเต่าสีเขียวๆตาแบ้วๆอะครับ

แล้วผมก็อยากเล่นกีต้าให้เธอ ผมเลือกใช้เพลง รักคงยังไม่พอ ฝึกประมาณ ชั่วโมง ก็จำได้หมด

พอพร้อมแล้วก็ไปหาเธอที่ห้อง ตั้งเต่าไว้บนหัวรถเก๋ง โทรหาเธอให้เดินออกมาดู

พอเดินมา ผมก็เริ่มเล่นเพลงครับ เธอก็ฟังไม่จบ พอใกล้จบเธอก็พูดขึ้นว่า

ภูมิ ขอโทษนะ เค้ายังลืมคนเก่าไม่ได้. วินาทีนั้นหัวใจแหลกสลาย

เจ็บจนวันนี้อ่ะ แต่ผมทำดีที่สุดแล้วจิงๆ ผมไม่รุ้เปนไร ผมรักเขามากๆ

ลืมไม่ได้ ขาดไม่ได้เลย ทั้งๆที่รู้ว่าเขาไม่กลับมาแล้ว

ที่กินไม่ได้นอน ไม่หลับก็เพราะเรื่องนี้หละ

ผมก้หาที่เยียวยาใจมา 2-3วัน ก็ยังคิดถึงแต่เขา

ตอนนี้ ความรักทำให้ผมตาบอด

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 22nd December 2013 เมื่อ 04:15

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 15 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1,921
    ได้รับคำขอบคุณ: 89
    สู้ๆครับพี่

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 76
    เส้า...เส้าจิงๆๆ....ทำให้หลงรักแล้วจะจากไป.....

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    ความรักทำให้ใจคนบอด
    รักตัวเองให้มากขึ้น แล้วเราจะรักเขาน้อยลง

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    "ยังลืมคนเก่าไม่ได้"

ประโยคนี้ ผมก็เคยโดน โคตรเจ็บอะครับ

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 699
    คุณบอลครับ ผู้หญิงดีๆยังมีอีกเยอะครับ คุณไม่ลองคิดล่ะครับว่าผู้หญิงที่ยอมมีอะไรกับคุณทั้งๆที่รู้จักกันได้ไม่นาน แล้วยังมีมาบอกว่ายังลืมคนเก่าไม่ได้อีกแบบนี้เป็นคนดีอีกเหรอครับ พฤติกรรมแบบนี้ไม่ต่างอะไรกับสาวขายบริการเลยครับ ถ้าแถวบ้านผมเขาจะเรียกว่า "พวกใจง่าย"(ไม่อยากใช้คำที่แรงไปกว่านี้) จะหาแฟนหรือแม่ของลูกทั้งทีหาที่ดีๆ ดีกว่าครับ อย่าหาว่าสอนนะครับ เรื่องแบบนี้(ความรัก)มันต้องดูกันนานๆ ใช้เวลา ไม่ใช่ปุปปั่บ รู้จักกันได้ไม่นานปุปปั่ปมีอะไรกันแล้วสุดท้ายเป็นยังไงครับ จำไว้เลยนะครับว่า ความรักมันเหมือนกับดาบ2คม ตอนรักกันก็มีความสุขมาก แต่พอเลิกกันก็ทุกข์มากเช่นกันครับ
    ปล. ปล่อยวางครับ เขาทิ้งเราไปแล้วก็ไม่ต้องไปคำนึงถึงเขา เราอยู่กับปัจจุบันดีกว่า อนาคตข้างหน้าอาจจะเจอเนื้อคู่รักแท้ของคุณจริงๆก็ได้นะครับ
    [IMG] [/IMG]

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ขอบคุณทุกคนมากๆครับ

วันนี้ผมยังอาจทำใจไม่ได้ เลยไม่รับรู้อะไรเลย

แต่พรุ่งนี้ผมจะเริ่มต้นชีวิตใหม่ครับ

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    สู้ๆครับพี่ รักได้ แต่อย่ามากครับ เพราะผมเคยเป็นมาแล้วครับ

--- Avril Lavigne ---
    อยู่ในใจเธอไง >.<
    กล่าวขอบคุณ
    970
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,034
    แอบอิจฉาเบาๆ 55+

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 857
    เอ้า ๆ จุ๊บ ๆ ระวังเมียเข้ามาเห็นนาาาาาาาาา

55555555 รักดอกจึงหยอกเล่นนนนนนนนนน แฮ่ะ ๆ

ใจเย็นดิ ยอดเสือร้ายระดับนาย ใจแตกสลายเลยเรอะ อ่านเรื่องนายมาก็มากนา

เตือนสติไรให้อย่าง ผู้หญิงหน่ะ "ไมได้มีคนเดียวในโลก" แค่ตอนนี้ "หลง" ไปเต็มที่เท่านั้น

ถ้าผู้หญิงมันจริงใจจริง ลืมใครไม่ได้จริง ๆ มันจะมา "เคล้าคลี" กะเราแต่แรกทำไม

แล้วอีกอย่าง พลาดพลั้ง "ไปอยู่ในเกม" ของเค้าเองหรือเปล่า

ชาติชายต้องไว้ลาย เผลอหลงได้ แค่ต้องกลับตัวให้ทัน แค่นั้นเอง

หวังดีนะเนี่ยที่เตือน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย blacklotus55 : 28th December 2013 เมื่อ 00:22

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    ผมก็เคยมีความคิดว่า ไม่เคยรักใครขนาดนี้เลย เธอคนเดียวจะรักจลอดไป
    ทุกวันนี้พอเจอสาวๆสวย ทีไร เธอใช่ทุกที คนนี้สวยแล้ว เจออีกคนก็สวยคนละแบบ บางคนไม่สวยแต่คุยแล้วสนุก