ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

ปัญหาเกมเล่นไม่ได้ใน Psp ช่วยด้วยคร้าบบ!!

เวลาเปิดเครื่องเข้าเกม

รูปเกมก็เป็น ไฟล์แตก อ่ะคับชื่อ Corrupted Data

ตอนเข้าเกมก็ขึ้น
    This game cannot be started
    This data is corrupted

ช่วยบอกวิธีแก้ให้ด้วยนะคร้าบบบ
    ขอบพระคุณมากนะคร้าบบ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ไฟล์เกมส์น่าจะเสียคับลองหาโหลดจากที่อื่นดูนะคับ

Problem?
    กล่าวขอบคุณ
    3,083
    ได้รับคำขอบคุณ: 781
    อัพ FW ยังครับ

กล่าวขอบคุณ
    68
    @planxthanee อัพแล้วคับ FW 5.50 Gen-D3 (ไม่รุว่าใหม่สุดหรือป่าวนะคับ)

@mart klomsawat เกมผมลองโหลดมาหลายเว็บแล้วก็เป็นเหมือนกันทุกเว็บอ่ะคับ
    ชื่อเกม "Tomba 2" คับ

(ถ้ามีลิงค์เกมโหลดก้ช่วยโพสหน่อยนะคับ)

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    151
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    ชื่อเกมคุณอาจจะยาวเกินไปครับ ยกตัวอย่างเช่น เกม Final Fantasy VII Crisis Core มันยาวไปทำให้เครื่อง PSP มองไม่เห็นตัวเกม ผมก็จะเปลี่ยนเป็น

FFVIICC ทำให้เวลาเปิดเครื่องจะเห็นตัวเกมครับ ยังไงก็ลองไปทำดูนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    68
    ชื่อเกมผม Tomba2 ไม่น่ายาวนะ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,279
    ตัวเกมแพท มาหรือยังครับ หรือถ้าแพทแล้วลองเปลี่ยน UMD ISO MUNT ดูครับ (กด select)

กล่าวขอบคุณ
    68
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cablenumber1 อ่านกระทู้
    ตัวเกมแพท มาหรือยังครับ หรือถ้าแพทแล้วลองเปลี่ยน UMD ISO MUNT ดูครับ (กด select)
    ลองแล้วคับไม่ได้ผล

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ลอง เปลี่ยนชื่อเม็ม เป็น PENDIVE ดูนะครับ ผม เคย เป็น เเต่กรณีของผมเป็ฯเเบบว่า อยู่ดีๆ ชื่อเม็ม ก็เปลี่ยนเป็น PENDIVE เเล้วผมก็เปลี่ยนชื่อเม็มเป็นชื่ออื่น เเล้วเข้าเกมไม่ได้ มองไม่เห็นเกม เเต่เปลี่ยนเป็น PENDIVE เเล้วเข้าได้ไม่มีปัญหา

ปล.FW ของผมยังเป็น 5.03 PRO 4 ก็เล่นได้ทุกเกม หาเหตุผลอัพFW ไม่เจอ
    Detroit Metal City [DMC]

เกม PSP เเบบลิ้งเดียวจบ จ้า
    >>>http://www.rompsp.com<<<