ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 277

เผลอลบการ์ดจอทำไงดี

ผมอัพเดทการ์ดจอรุ่น Nvidia Geforce GT 330M ให้เป็นรุ่นล่าสุด พอมาเปิดคอมตอนเช้าเครื่องช้ามากเลย
    ผมเลย ไป uninstall ใน device manager แล้วพอจะลงตัวไดร์เวอร์อัพเดทก็ลงไม่ได้
    ทำให้ตอนนี้คอมผมไม่มีการ์ดจอ ใช้ standard VGA
    จะแก้ปัญหาให้เหมือนเดิมยังไงดีครับ

*Edit เกิดปัญหาใหม่ครับอัพแล้วกระตุกมาก ควรทำอย่างไร
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lnwbot2535 : 23rd December 2013 เมื่อ 19:17
    ใจผมหล่อมาก

กล่าวขอบคุณ
    155
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    ธรรมดาเวลารีสตาทเครื่อง windows จะหาพร้อมลง ไดว์เว่อร์ให้นะครับ ถ้ายังไม่เจอลองใช้นี่ดูครับ MicrosoftFixit.Devices ผมใข้ตอนไม่เจอ การ์ดเสียงครับ การ์ดจอก็คงใช้ได้ นี่ลิงค์ครับ http://support.microsoft.com/mats/ha...evice_problems
    ความโกรธ จะทำให้คุณไปในที่ๆคุณไม่ควรไป ความเกลียด จะทำใหัคุณเป็นในสิ่งที่คุณไม่ควรเป็น

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 277
    ตอนนี้แก้ได้แล้วครับ แต่ผมประสบปัญหาใหม่คือ พออัพแล้วกระตุกมาก ทำไงดี
    ใจผมหล่อมาก

กล่าวขอบคุณ
    155
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    ลองไล่ลงเวอร์ชั่นที่เก่าลงไปอีกครับ
    ความโกรธ จะทำให้คุณไปในที่ๆคุณไม่ควรไป ความเกลียด จะทำใหัคุณเป็นในสิ่งที่คุณไม่ควรเป็น