ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 646
    Blog Entries
    1

Post [PC2013] - Total.War.ROME.II - (Crack : RELOADED) - [9.9 GB l All Update][1-Part][FULL][FileCondo:One2Up:Putlocker:Shared]

Total War: Rome II เป็นเกมส์วางแผนการรบแบบมหากาพย์อลังการ ให้ผู้เล่นควบคุมยูนิตกองทัพในสมัยกรุงโรม พร้อมทำสงครามขนาดใหญ่เพื่อบรรลุภารกิจและเป็นเจ้าแห่งอาณาจักรของกรุงโรม โหมดเนื้อเรื่องของเกมส์ Total War: Rome II มีการต่อยอดเนื้อหาที่ละเอียดขึ้น จัดทำน่าติดตามตลอด ฉากเกมส์ออกแบบให้กว้างขวาง มีการปรับแต่งภูมิภาคให้ดู”มีอะไร” มากขึ้น มีแสงเอฟเฟคสะท้อน ด้านยูนิตเกมส์มีให้เลือกเล่นหลายประเภทเพื่อรับมือกับของกองทัพฝ่ายตรงข้าม ตั้งแต่กองร้อยทหารราบจนถึงกองทัพช้าง ในแต่ด่านผู้เล่นจะผจญภัยทั้งบนพื้นที่กว้างที่ฝ่ายตรงรอคอยอยู่, มุ่งเดินทางถล่มหมู่บ้านของฝ่ายตรงข้าม ระหว่างการดำเนินการ”ยกทัพ”แต่ละด่าน ผู้เล่นจะต้องเลือกยูนิตที่เหมาะกับสถานการณ์ที่ฝ่ายตรงข้ามกำหนดด้วยการ สังเกตการณ์ของฉากทั้งนี้ ผู้เล่นสามารถเลือกใช้ภูมิประเทศให้เป็นประโยชน์และให้ได้เปรียบต่อการบ อย่างเช่น ยกกองทัพอยู่ในพื้นที่ป่าไม้เพื่อพรางตัวไม่ให้ข้าศึกเห็น เลือกเดินทางจากภูเขาลงมาเพื่อปะทะแบบไม่ทันตั้งตัว เป็นต้น ทั้งนี้ ยังมีโหมดมัลติเพลเยอร์แข่งขันกับเพื่อนๆ หรือเล่น Co-Op ในโหมดเนื้อเรื่องได้เช่นกัน

Total War: Rome II โดดเด่นเรื่องบรรจุสงครามปะทะครั้งใหญ่ที่ตื่นตาตื่นใจอลังการ ยิ่งไปกว่านั้น ปรับปรุงเรื่องความสมดุลในเกมส์ได้อย่างทัดเทียม ทั้งในการวางแผนขนาดใหญ่และยุทธวิธีเวลาปะทะกัน นอกจากจะยกทัพต่อสู้กับแบบโต้งๆแล้ว ยังมีหนทางอื่นๆเพื่อตัดกำลังข้าศึกฝ่ายตรงข้าม อย่างเช่น ส่งสายลับไปสืบว่าฝ่ายตรงข้ามคิดอะไรกับพวกเราอยู่, สั่งการลอบสังหาร หรือป้องกันพื้นที่ของตัวเองเพื่อยากแก่การถล่มอาณาจักรของผู้เล่น ด้าน AI เกมส์นี้ถือว่าสมน้ำสมเนื้อท้าทายเป็นอย่างดี

Total.War.ROME.II - RELOADED
    SIZE: 9.9 GB
    Upload By Never-Gameth

เกมส์ประกอบด้วย

Total.War.ROME.II MAIN GAME
    DLC: The Greek States Culture Pack

ทางเลือกที่ 1 : ดาวน์โหลดแบบไฟล์เดียวจบ

|| Total.War.ROME.II - Download FileCondo||
    (โหลดแบบ Vip FileCondo เพื่อสนับสนุนคนอัพโหลด)

ทางเลือกที่ 2 : ดาวน์โหลดแบบแยกไฟล์
    ทุกไฟล์โหลดแทนกันได้

Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5 : Part 6 : Part 7 : Part 8 : Part 9 : Part 10 : Part 11 : Part 12

Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5 : Part 6 : Part 7 : Part 8 : Part 9 : Part 10 : Part 11 : Part 12

Rome 2 Total War Update

Total.War.ROME.II.Update.1

One2up : FileCondo : Shared : Putlocker

Total.War.ROME.II.Update.2

One2up : FileCondo : Shared : Putlocker

Total.War.ROME.II.Update.3

Total.War.ROME.II.Update.4

Total.War.ROME.II.Update.7

Total.War.ROME.II.Update.8.1

One2up : Uploadmass : Putlocker

Patch อาจใช้ระยะเวลาในการลงนานสักพักหนึ่ง ลงเสร็จอย่าลืมลง Crack ตาม Patch นั้นๆ

--- รายละเอียดการ Update คลิ๊กดูตรงนี้ ---

วิธีการลงเกมส์

จำลองไฟล์ : ลงเกมส์ : ลง Crack-RELOADED : ลง Update : ลง Crack Update : เล่นเกมส์ !!!

ภาพยืนยันว่าเล่นได้จากผมเอง

----------------------------------------------

never-gameth.blogspot.com

----------------------------------------------

อ่านก่อนสำคัญมาก

ทุกไฟล์ใส่ Recovery Record 5%

ถ้ามีปัญหาในการติดต่อผมทาง FB น่ะครับเพราะผมอาจไม่ได้เข้ามาในบอร์ดทุกวันเพื่อความรวดเร็ว

แจ้งปัญหาทางนี้

เพื่อเป็นกำลังใจใจการทำให้ผมเพียงแค่ กด คำขอบคุณ ให้ผม

โหลดเกมส์อื่นๆเพิ่มเติ่มได้ที่นี้ ++Click++

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jojodevilman : 3rd February 2014 เมื่อ 07:37

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ตัวอัพเดท 5 6 ไม่มีหรอคับ?

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    รอตัว Update 8 อย่างใจจดใจจ่อ

กล่าวขอบคุณ
    297
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    รอเช่นกันครับ

นักเลงคอมพิวเตอร์
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 144
    Update ต้องลงตั้ง 1 ไปเลยหรอครับ หรือลงล่าสุดเลย
    CPU:AMD FX-6100 3.3 GHz / MB:ASROCK N68-GS4 FX R2.0 / VGA:XFX Radeon HD 7870 2GB GDDR5 / RAM:KINGSTON HYPER-X DDR3 8GB 1600 / HDD:HITACHI 500GB SATA-III / PUS:RAIDMAX 630W

กล่าวขอบคุณ
    262
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ต้องลงอัพเดททุกอันเลยรึป่าวครับ หรือยังไง

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    รอตัว Update 8 อยู่ครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    1
    update 8 หาได้แต่แกะพาส มันไม่ออกจิงๆรอหน่อยน่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    1
    มีใครยังเล่นยุไหมครับ

=Xian=
    กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 221
    อยากเล่นมากครับเกมส์นี้ แต่ โหลดไปแล้ว ลงแล้ว ไม่ได้ ลบทิ้งเรียบร้อย T_T

กล่าวขอบคุณ
    311
    ได้รับคำขอบคุณ: 89
    1
    ลงUpdate ล่าสุดเลยได้ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    update8 มันผูกกับ Caesar in Gaul รึป่าวครับ

รึแยกลงได้

...เล่นอยู่ครับ รออัพเดท เป็นกำลังใจให้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 152
    Caesar in Gaul ภาคนี้ผมเอามาจากท่านจิวมา เป้น Total.War.ROME.II.Update.7
    I5 4570 / ASROCK H87M / RAM CORSAIR VENGEANCE...(BLACK) 16 GB / VGA Palit GTX 760 Jetstream

กล่าวขอบคุณ
    2
    1
    Total.War.ROME.II.Update.8.1 อัพให้แล้วน่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    1
    มีปัญหาติดต่อทางเฟสน่ะครับ

Tags for this Thread