ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบ Dunk เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    225
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,745

@[PC] Sleeping Dogs [FULL]-(BlackEcho)-[v2.1.437044]-[Incl.21 DLC]-[FilecondO|One2Up]

Sleeping Dogs เป็นเกมส์แนว Action-adventure open-world ผู้เล่นสามารถเดินสำรวจพื้นที่ต่างๆได้อย่างอิสระ การดำเนินเรื่องจะใช้วิธีการทำภารกิจ โดยจะมีให้เลือกทำทั้งภารกิจหลักและภารกิจรอง เนื้อเรื่องของเกมจะเกิดขึ้นในฮ่องกงซึ่งผู้เล่นจะได้รับบทเป็นตำรวจสายลับ Wei Shen และเข้าไปแทรกแซงในกลุ่มมาเฟีย แผนที่จะถูกแบ่งออกเป็น 4 ส่วน โดยในแต่ละพื้นที่นั้นจะมีภารกิจ ของซื้อของขาย และทรัพยากรที่แตกต่างกันไปด้วย

Filecondo 1-Part

1GB/Part

Part01 |:| Part02 |:| Part03 |:| Part04 |:| Part05

Part06 |:| Part07 |:| Part08 |:| Part09

***ลิ้งค์โหลดแทนกันได้

Part01 |:| Part02 |:| Part03 |:| Part04 |:| Part05

Part06 |:| Part07 |:| Part08 |:| Part09

☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢

grimdevil-game.blogspot.com

==============================================

--แตกไฟล์ > Mount File > Setup > Crack > Play--

==============================================

▂ ▃ ▅ ▆ ▇ █ Games PC Center By $lamdunk787 █ ▇ ▆ ▅ ▃ ▂

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    แตกไฟ ได้ไม่มีปัญหาครับ โหลดได้ 100 %

กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ขอบคุณครับ ว่าแต่อันนี้เป็นตัวล่าสุดเลยใช่มั้ยครับ ที่มีdlcผีฮ่องกงด้วยอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    42
    ขอบคุณครับ ว่าแต่อันนี้เป็นตัวล่าสุดเลยใช่มั้ยครับ ที่มีdlcผีฮ่องกงด้วยอะครับ

ชอบ Dunk เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    225
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,745
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ superball13 อ่านกระทู้
    มีครับๆๆๆ

Sleeping Dogs Nightmare in North Point

จากเครื่องผมครับ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    โหลดมา มันชอบค้างตอนโหดเกมเล่นไม่ได้สักที

กล่าวขอบคุณ
    42
    โอเคครับ ขอบคุณมากนะครับ

=Xian=
    กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 221
    เล่นได้แล้วครับผม ขอบคุณมากครับ ถ้าว่างๆๆ จะถ่ายรูปมายืนให้นะครับ !!

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    572
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    ขอบคุณครับ

Tags for this Thread