ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,882

**[PC] DEAD ISLAND: RIPTIDE v1.4.1.1.13 + 2DLCs [REPACK BY R.G. CATALYST] [2013|3GB|FiLECONDO|ONE2UP]

Dead Island: Riptide จะมีตัวละครใหม่เพิ่มเข้ามาอีกหนึ่งคนคือ John Morgan เขาเป็นทหารเรือที่มีความชำนาญด้านทักษะการต่อสู้ระยะประชิดเป็นอย่างดี ถึงแม้เขาจะมีตำแหน่งเป็นกุ๊กบนเรือก็ตามแต่ฝีมือการต่อสู้ก็ไม่ด้อยไปกว่าทหารเรืออื่นๆเลย เรือของกองทัพที่เขาโดยสารมาได้เกิดเหตุขัดข้องและชนเข้ากับกองหินใกล้กับเกาะ Palanai เขาจึงต้องขึ้นฝั่งบนเกาะ แต่กลับไม่รู้มาก่อนเลยว่าฝันร้ายกำลังรอเขาอยู่ ทว่าถึงแม้ว่าจะมีตัวละครที่ 5 เพิ่มเข้ามา แต่ทาง Dead Island: Riptide ยืนยันว่า ระบบการเล่น CO-OP ของเกมส์นี้จะยังคงเล่นได้แค่ 4 คนพร้อมกันเท่านั้น John Morgan จึงเป็นตัวเลือกเพิ่มมาจากตัวละครเก่าๆ 4 ตัวเดิม ไม่สามารถเล่นพร้อมกัน 5 คนได้ และ The town of Henderson เป็นฉากใหม่ที่เพิ่มเข้ามาในภาคนี้ ซึ่งเป็นสถานที่ในเกาะ Palanai เช่นกัน ครั้งหนึงเคยเป็นเมืองตากอากาศ สถานที่ท่องเที่ยวที่น่าอยู่ แวดล้อมไปด้วยป่าชายเลน แต่ตอนนี้กลายเป็นสนามรบในการต่อสู้กับพวกซอมบี้ไปเสียแล้ว
    ข้อมูล: game.sanook.com

Genre: Action, RPG
    Developer: Techland
    Publisher: Deep Silver
    Release Date: 26 Apr 2013

System Requirements
    Minimum:
    Processor: Core2Duo 2.66 GHz
    Memory: 1 GB RAM
    Hard Disk Space: 7.0 GB available hard drive space
    Video Card: ATI 2600XT 512MB VRAM (geforce 8600GT)
    DirectX®: 9.0c

Recommended:
    Processor: Core2Duo 2.66 GHz
    Memory: 4 GB RAM
    Hard Disk Space: 7.0 GB available hard drive space
    Video Card: Nvidia geforce 9600 (1G)
    DirectX®: 9.0c

REPACK - R.G. CATALYST - 3.04 GB
    (ไม่ตัด, ไม่ลด คุณภาพเกม เกมเวอร์ชั่น 1.4.1.1.13 รวม 2dlc)

2DLCs:
    - Fashion Victim
    - Survivor Pack

FiLECONDO 1.LINK (VIP)
    (สมัครโหลด VIP เป็นการสนับสนุนคนอัพโหลดเกม!!)
    FiLECONDO 1.LINK (VIP)
    (สำรอง)

FiLECONDO
    PART.01 - PART.02 - PART.03 - PART.04

ONE2UP
    (แก้ชื่อไฟล์ให้เรียงตามลำดับแล้วจึงคลายไฟล์)
    PART.01 - PART.02 - PART.03 - PART.04

++ ไฟล์โหลดแทนกันใด้ ++

Password: blackloadgame.com

วิธีติดตั้ง
    ++ เม้าส์ไฟล์ - ติดตั้งเกม - เล่น ++

**แก้ไขเกมเด้ง ให้เข้าเกมแล้วไปที่ - OPTIONS - ONLINE เลือก Single-player

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 22 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    เล่นได้ครับ ยืนยันเล่นได้10000000000000000% ทำไมกด Print Screen แล้วไม่มีรูปหว่า เลยไม่ได้เอารูปมายืนยัน

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เล่นแลนในร้าน ทำยังไงครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2,038
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    เล่นได้ครับ ขอบคุณครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    832
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    ขอบคุณครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เพิ่งโหลดมาเล่น ณ วันนี้ เกมส์ยังใช้ได้อยู่จ้า เล่นได้

กล่าวขอบคุณ
    202
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    อยากได้ Mod อ่ะครับ ใครมี Mod บ้างเอ่ย

กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 667
    ตอนลงเกมส์ ปิดแอนตี้ไวรัสด้วยนะคับ
    CPU Core i5 2400 3.10 GHz VGA Gigabyte GTX 460 OC 1 GB RAM Kingston 4GB PSU OCZ ZS series 750w

กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    Blog Entries
    1
    Lan tunngle กันครับ dead island TH