ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

>>คนรากหญ้า<<
    กล่าวขอบคุณ
    4,413
    ได้รับคำขอบคุณ: 61,000

...Adobe Flash Professional CC 64 Bit + Crack โปรแกรมสร้างเกม flash ภาพเคลื่อนไหว[one2up]...

Adobe Flash Professional CC เป็นโปรแกรมที่ใช้สร้างภาพกราฟฟิก , Animation ต่างๆ ได้อย่างมืออาชีพเลยครับ โดยโปรแกรมสามารถรองรับการทํางานแบบ Layer ได้หลากหลาย และสามารถนำสื่อต่างๆ เช่น ภาพนิ่ง กราฟิก เสียง ภาพยนตร์ และมัลติมีเดียแทบทุกประเภทมาประยุกต์ใช้งานร่วมกันได้อย่างมีประสิทธิภาพ โดยสามารถควบคุมการทำงานแบบพื้นฐาน จนไปถึงการเขียนคำสั่งควบคุม (Action Script) ให้โปรแกรม Flash แสดงผลตามที่เราต้องการ โดยเห็นได้ชัดจากเว็บไซต์ในปัจจุบันแทบทุกเว็บไซต์จะนำ Flash เข้ามาเป็นส่วนหนึ่งในการเพิ่มความน่าสนใจ ดูทันสมัย รวมทั้งจัดการด้านข้อมูลมัลติมีเดียนั่นเองครับท่าน

part01

part02

part03

password: johnmarston@jkg

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย John Marston : 4th April 2014 เมื่อ 01:12

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    812
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    ยืนยันครับ ใช้งานได้จริง เยื่ยมมม ขอบคุณมากครับ
    ใส่รูปยังไง?!

Some Where In Uttaradit.
    กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 189
    จัดรูปแบบ ง่ายดีนะฮะ แต่น่าจะใส่รายละเอียดอะไรอีกสักหน่อย = ='
    That's What You Get When You Let Your Win.

>>คนรากหญ้า<<
    กล่าวขอบคุณ
    4,413
    ได้รับคำขอบคุณ: 61,000
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ teepagon อ่านกระทู้
    จัดรูปแบบ ง่ายดีนะฮะ แต่น่าจะใส่รายละเอียดอะไรอีกสักหน่อย = ='
    รายละเอียดผมว่าในคลิปก็น่าจะพอนะครับ เอ๊ะ! หรือไม่พอ

กล่าวขอบคุณ
    744
    ได้รับคำขอบคุณ: 699
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,727
    ได้รับคำขอบคุณ: 321
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ John Marston อ่านกระทู้
    รายละเอียดผมว่าในคลิปก็น่าจะพอนะครับ เอ๊ะ! หรือไม่พอ
    เอาอีกหน่อยล่ะกัน เพื่อความสวยงาม
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,679
    ได้รับคำขอบคุณ: 271
    ใช้งานได้ครับ ขอบคุณมากๆครับ
    ปล.ตอนเลือกใช้หัวพูกันทำงานไม่รู้ทำไมดูกระตุกๆ เป็นอยู่คนเดียวเหรือมีใครเป็นบ้าง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bawbetaso : 6th June 2014 เมื่อ 13:55

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ขอบคุณมากๆเลยนะครับของดีๆแบบนี้น่าแนะนำครับ