ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,628

ประกาศวันวางจำหน่ายและเทรลเลอร์ใหม่ของ FF XIII-2 เวอร์ชั่นตะวันตก

หลังจากที่ทาง Square-Enix ได้เปิดเผยวันวางจำหน่้ายของเกม Final Fantasy XIII-2 ในแดนอาทิตย์อุทัยไปแล้วในงาน Tokyo Game Show 2011 ที่ผ่านมา สำหรับเกมและเ้ครื่องบันเดิ้ลญี่ปุ่นมีกำหนดวางจำหน่ายในวันที่ 15 ธันวาคม ปีนี้ แต่อย่างไรก็ตามทางบริษัทยังไม่ได้เปิดเผยข้อมูลอย่างเป็นทางการเกี่ยวกับกำหนดวันวางจำหน่้ายที่แน่นอนสำหรับโซนตะวันตก

วันนี้ทาง Square-Enix ได้ออกมาเปิดเผยวันวางจำหน่้ายอย่างเป็นทางการแล้ว ซึ่งมีกำหนดวางจำหน่้ายในวันที่ 31 มกราคม 2012 สำหรับหรับโซนอเมริกา และวันที่ 3 กุมภาพันธ์ 2012 สำหรับโซนยุโรป พร้อมกันทั้งเวอร์ชั่น Xbox 360 และ PlayStation 3

สำหรับเพลงประกอบที่เป็นธีมหลักของเกมภาคนี้ก็ได้ Charice นักร้องชื่อดังการันตีคุณภาพของเสียงร้องอันไพเราะและทรงพลัง ในเพลงเวอร์ชั่นภาษาอังกฤษที่ชื่อ New World

และเช่นเดียวกับเกมเวอร์ชั่นญี่ปุ่น ทาง Square-Enix มีแผนการที่จะวางจำหน่ายคอนเทนต์เสริมให้กับโซนตะวันตกด้วยหลังจากที่เกมวางจำหน่ายแล้ว

นอกจากนี้ ไปชมสองวีดิโอเทรลเลอร์ใหม่ของเกมเวอร์ชั่นภาษาอังกฤษกันเลยครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    6,615
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,598
    เกมนี่ผมชอบ Lightning ที่ซู้ดมันน่าเฮ็ดจริงๆ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,731
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,352
    ใน trailer ผมว่าให้มันพูด soundtrack แล้วใส่ซับอังกฤษ ดีกว่าลิปซิ้ง

NTTドコモ 株式会社/スクスト@灰島姉妹組
    กล่าวขอบคุณ
    1,030
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,129
    Blog Entries
    4
    อยากรู้ชื่อเพลงประกอบของเวอร์ชั่นญี่ปุ่นด้วยอ่ะครับ ใครรู้มั่งอยากฟัง

กล่าวขอบคุณ
    49
    ได้รับคำขอบคุณ: 371
    ที่ต้องลิปซิ้งเพราะตัวเกมฉบับภาษาอังกฤษมันทำไม่ทันครับ ไว้รอตอนเกมออกนู่นแหละ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hisawahiroki อ่านกระทู้
    อยากรู้ชื่อเพลงประกอบของเวอร์ชั่นญี่ปุ่นด้วยอ่ะครับ ใครรู้มั่งอยากฟัง
    Yakusoku no Basho ครับ แปลว่าดินแดนแห่งคำสัญญา แต่เพลงเต็มยังไม่วางจำหน่ายนะครับ

IMAGINE DRAGON + TAYLOR
    กล่าวขอบคุณ
    2,597
    ได้รับคำขอบคุณ: 475
    ชอบเพลงทั้งสองเวอร์ชั่นอ่ะ เสียดายไม่มี ps3 xbox
    T T

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ว้าว เยี่ยมจริงๆ
    แต่เราคงไม่ได้เล่น (ได้แต่ตามเนื้อเรื่อง)
    เจ๊ไลท์ บันไซ!!!