ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 25

ขอแคลกโปรแกรม BOT RO2

หน้าเว็ปของโปรแกรม http://pro1th.blogspot.com/2013/12/ro2bot.html
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย thepelekung : 16th January 2014 เมื่อ 10:29

The Grand Magus
    กล่าวขอบคุณ
    2,942
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,458
    เหอๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    1,127
    ได้รับคำขอบคุณ: 120
    มองเเค่ตัวเองโดนเอาเปรียบ ทั้งๆทีไปเอาเปรียบคนอื่นที่เล่นเอง ผมว่ามันไม่ถูกนะลองมองใหม่เถอะว่าอะไรถูก = =

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 357
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zoulztealth อ่านกระทู้
    มองเเค่ตัวเองโดนเอาเปรียบ ทั้งๆทีไปเอาเปรียบคนอื่นที่เล่นเอง ผมว่ามันไม่ถูกนะลองมองใหม่เถอะว่าอะไรถูก = =

ตามนั้นเลย พูดได้โดนใจมากๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    บอทไปก็ตันที่เวล50 บอทไปก็แค่หาเงินใช้ เคยเจอมั้ยลงโคมันวิ่งผ่านเฉยๆตายทุกคนอันนี้สิโกง

SKYRIM
    กล่าวขอบคุณ
    267
    ได้รับคำขอบคุณ: 963
    อย่าอ้างเลยว่าโดนเอาเปรียบ บอกว่าอยากใช้แบบไม่เสียเงินดีกว่า

กล่าวขอบคุณ
    339
    ได้รับคำขอบคุณ: 210
    แล้วบอทมันไม่เอาเปรียบผู้เล่นคนอื่นเหรอครับ?

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    แหม่ เขาเอาบอทมาขาย บอกเขาเอาเปรียบ

แต่คุณใช้บอทเล่นนี่ไม่เอาเปรียบผู้เล่นปกติเลยนะครับ

RO มันถึงมีแต่หุ่นยนต์จนเจ๊งบ๊งไปหมด ถ้าไม่เจอบอทนี่น่าเล่นอยู่นะครับ ผมเล่น RO2 แล้วไม่ถึงใจ ยังอยากกลับไปเล่น RO1 เลย (แต่บอทเพียบเหมือนกัน -*-)

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thepelekung อ่านกระทู้
    จุดประสงค์ คือ เอาแคล๊ก ไปแจกให้ทั่ว คนทำโปร มันจะได้เลิกทำเพราะไม่ได้เงิน ปล.กุว่าแล้วต้องมีคนมาด่า

ผมไม่มีอะไรจะพูดเลยครับ ตรรกะสุดยอดครับ

มีคนทำบอทมาขาย ให้ทำแคร็ก แจกจ่ายให้ทั่ว มันจะได้ไม่ได้เงิน มันจะได้เลิกทำ เลิกขาย

เหอะๆๆ ต่อให้ในใจคิดยังงั้นจริง แล้วมันเป็นไปได้เหรอครับ มองไปไกลๆ

ถ้าทำแบบนั้นได้อ่ะ คนทำบอทเกม มันคงหายสาบสูญไปเป็น 10 ปีแล้วครับ

แล้วดูที่พิมพ์มาตอนแรก ใครอ่านก็ต้องว่า จขกท ก่อนทั้งนั้นแหละครับ

"ขอแคลกโปรแกรม BOT RO2" ประโยคมันเหมือนอยากได้เองซะมากกว่า

ถ้ารู้สึกว่าโดนบอทเอาเปรียบจริง แจ้งไป Playpark ง่ายกว่ามั๊ย ว่ามันมีเว็บแจกบอท ? ง่ายกว่ามาขอคนนั่งทำ crack อะไรแบบนี้มั๊ย ?
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย CanDiiZ : 14th January 2014 เมื่อ 09:52

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1,194
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    เล่นแล้วบอท...แล้วทำไม?

กล่าวขอบคุณ
    42
    จุดประสงค์ คือ เอาแคล๊ก ไปแจกให้ทั่ว คนทำโปร มันจะได้เลิกทำเพราะไม่ได้เงิน ปล.กุว่าแล้วต้องมีคนมาด่า

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    ผมก็บอทละคนนึงแต่ผมว่าคุณอยากใช้แต่ไม่ลงทุนมากกว่ามั้งครับคนอื่นเสีย300ต่อเดือนคุณขอฟรีท่าได้ก็นะไม่รู้จะอธิบายยังไง อยากใช้ต้องลงทุนหน่อยนะครับไม่ใช่ขอกันง่ายๆแล้วอีกอย่างแครกไม่ได้ลอกครับยกเว้นคุณจะเขียนมันขึ้นมาเองบอทตัวนี้อิงกับเซิฟเว่อบอทท่าไม่สามารถยืนยันไดดีที่เสียเงินแล้วก็ใช้ไม่ได้ครับอย่าเสียเวลาเลย

กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    จขกท. คิดตื่นไปนะบางที อย่างแรกเลยครับ คนที่ไม่บอท ก็ลำบากกว่าพวกคุณ[ที่บอทกัน]อยู่แล้ว ต้องมานั่งเดินตีมอนไปเรื่อยๆเนื่ย
    แล้วคุณคิดหรอว่า คนทำจะเลิกทำแค่นั้น ถ้าคุณนำบอทไปแจกจ่าย อย่างแรกคือ คนจะรู้จักมากขึ้น แล้วใช้งานมากขึ้น พอพวกรู้กันมากขึ้นเนื่ย ก็จะมีเด็กๆตามร้านเกม ไปหามาบ้าง พอรู้ว่าต้องเสืยตังค์ (ทั้งๆที่คุณกำลังแจกฟรี) มันก็จะไปจ่ายเพื่อให้ได้มา แล้วสิ่งที่คุณทำมาทั้งหมด จะกลายเป็นการเพิ่มจำนวนคนใช้บอทครับ

ส่วนตัวแล้ว ผมไม่ได้เล่น mmo เท่าไรนัก แต่ผมเกลืยดบอท โปร อะไรก็ตามเทือกนั้นทั้งหมดนั้นหละ อีกอย่าง โปรผิดกฏหมายนะ(ในเรื่องของการดัดแปลงโปรแกรม ถ้าผมจำไม่ผิด) แต่ก็ยังใช้กัน กฏหมายบ้านเรายังเบาครับ ถ้าเป็นต่างประเทศเนื่ย โดนจับไปแล้ว เหอะๆๆ

เลิกคิดเรื่องบอท โปร ที่จะเอาไปแจกเถอะครับ จะได้ลดจำนวนการใช้ลงบ้าง นิดๆหน่อยๆ ไหวหละ -/\-
    --------------------------------------------------------------------------------

กล่าวขอบคุณ
    42
    เอาเงินที่จะเติมให้บอทไปเติมเข้าเกมส์ ผู้ผลิตจะได้ มีทุน พัฒนาเกมส์ นำเกมส์ดีๆ มาให้เล่นไง ถามว่า ตังค์ มีไหม ผมมี แต่ไม่อยากเสียให้ไอ้คนทำบอทมาขาย และไม่อยากให้คนอื่นเสียให้มันด้วย ทำแจกไปเลย แล้วเอาตังค์ที่มีไปเติมเข้าเกมส์ ให้ผู้ให้บริการเขาพัฒนาเกมส์ ต่อ

กุผิดมากก ใช่ไหม๊ ที่กุคิด งี้ -*- ก็บอทมันเกลือนแล้ว ใช้กันเยอะ แต่มันไปเสียตังค์ให้บอท มันเลยไม่เติมเข้าเกมส์ เด่วเกมส์มันก็เลิกบริการ สู้ให้ไอ้พวกทำบอทมันเลิกบริการเพราะไม่มีคนเติมให้มันไม่ดีก่วาหรอ

อีกอย่าง เวลาเกมส์อัพเดทแพท โปรแกรมบอทก็ต้องอัพด้วย ถ้าไม่มีคนเติมเงินให้มันจะทำต่อหรอ โอย กุผิดตลอด -*-

น่าเบื่อ จังชีวิตนี้ ชิ!
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,225
    ระหว่าง บระเจ้า Joker มาลงโทษหรอก ไม่อยากเจอ Bot ก็เล่น พวกเซิฟนอก สิ ไม่ก็ซื้อเกมส์มา Muti

~Sleeping With Sirens~
    กล่าวขอบคุณ
    2,038
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,014
    ได้กลิ่นอะไรแปลกๆ

กล่าวขอบคุณ
    264
    ได้รับคำขอบคุณ: 243
    ผมว่าเป็นการแก้ปัญหาที่ปลายเหตุนะคับ ผมเข้าใจว่ารำคาญพวกเอาเปรียบ แต่ลองคิดอีกแง่ถ้าท่านเอาไปปล่อยมันก็ไปป่วนเกม เหนื่อยคนพัฒนาเกมเค้าก็ต้องมาแก้ เพราะมันไม่ใช่ชุดคำสั่งในเกม แต่เป็นการโกงเกมทำให้ง่าย ผมว่าแค่มานั่งแก้นั่งแบนคนทำไม่ถูก มันก็ลำบากพอแล้ว ท่านมาเพิ่มจำนวนคนโกง มันก็เท่ากับทำเกมล่มเองนั่นแหละคับ !!

ปล. เกมถ้าเล่นแล้วโกงก็ไม่สนุกหรอกคับ = =''

Who?
    กล่าวขอบคุณ
    1,802
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,676
    Blog Entries
    2
    โห ตรรกะคุณพี่สุดยอดมากครับ แหม่ๆ ขอหยาบคายหน่อยนะ........"อัลไลของเมิ๊ง!!??"

mami>.Channn 
    กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,183
    ปัญญาอ่อน ถ้าไม่คิดจะเล่นเอง แล้วจะเล่นเกมไปทำเพื่ออะไร ซื้อ id เค้ามาเหอะ ถ้างี้นะ
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 39
    ให้คนอื่นทำแครกให้แล้วก็เอาไปมัดรวมกับตัวโปรแกรมแล้วไปตั้งกระทู้ขายต่อตามเว็บbotสินะแหม่ไอ้หน้าหมีทำมาสนับสนุนค่ายผลิตเกมส์

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    คือ ไม่เข้าข้างใคร ล่ะนะ

แต่ สงสัยนิดหนึ่ง ฐานะ ผู้ใหญ่ ที่ไม่เคยเล่น

เกม ออนไลน์เลย คือ ทำไม ต้อง

ซีเรียส มากล่ะ ใครอยากเล่น ไปแบบไหน

ยังไง คิดว่า มันก็ มีหลายรูปแบบ

บางที ถ้าเราคิดว่า แบบนี้ ไม่ถูกต้อง

แบบนั้น ไม่ควรจะเป็น

คิดว่า ก็หันไปเล่น แบบ ออฟไลน์

ก็น่าจะได้นะ

ประเภท เกมที่ต้องเล่น กับคนอื่น

การไปกำหนดว่า คนที่เล่นด้วย

จะต้องเป็นยังไง บางที มันก็ คงเป็นไปไม่ได้

ออฟไลน์ แม้จะเหงา นิดหน่อย

แต่อิสระ ก็มา เต็มที่นะ ไม่จำเป็น

ต้องกังวล อะไร จะโกง ก็โกงคอม

หรือถ้าไม่โกง ก็ท้าทายดี

หรือ อาจเอาเวลา ที่เหลือ

ไปหัดทำเกม ง่าย ๆ ดู ก็น่าจะสนุกดี

พวกภาษาคอม ก็น่าสนใจ เยอะแยะ

เวลา ได้เรียน ได้ทำ ก็สนุกดี

ถึงเกมเรา จะไม่ค่อยดี ไม่สวย

แต่ก็เป็น ความสนุก อย่างหนึ่งนะ

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 692
    ........................ไม่เข้าใจอยู่ดี
    ผู้ทำบอท -> ขายบอท
    ผู้ทำบอท -> ขายบอท -> มี crack = หยุดพัตนาบอท?
    มาคิดอย่างงี้ดีกว่า ถ้ามีคน crack บอทได้......ทำไมเขาไม่เขียนบอทเองซะเลยล่ะ? เขียนขายในราคาที่ถูกกว่าตัดกำไรบอทเจ้าอื่น
    =เกิดการแข่งขันขึ้น->เร่งพัตนาบอท->บอทราคาถูกลง = มีคนอยากใช้บอทเพิ่ม
    สมัยนี้เกมเยอะแยะไม่ต้องใช้บัตรประชาชนสมัครแล้วนะขอรับ อีกอย่างการแก้ crack มันก็ไม่ได้ยากอะไรแค่ scramble bypass เท่านั้นเอง มันไม่เหมือนcrackเกมที่ version crack ตรง version game ผู้พัตนาเกม update versionเกม พวกเล่นcrack ไม่เดือดร้อนเพราะไม่ได้จะต้องมานั่งอัพ patch เหมือนคนซื้อแท้ เพราะงั้นพวกทำ crack bot จึงไม่มียังไงครับ เพราะเสียเวลาทำมาหากินหลายตลบมากๆ เข้าใจนะตัวเธอว์
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jorama01 : 19th January 2014 เมื่อ 01:28