ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 509

ได้เล่นชัวร์! Blade & Soul [KR] คอนเฟิร์มเปิด Open Beta ต้นปีหน้า

ได้เล่นชัวร์! Blade & Soul [KR] คอนเฟิร์มเปิด Open Beta ต้นปีหน้า

สวัสดีครับ ในที่สุดเกมที่แฟนๆ ทั่วโลกตั้งหน้าตั้งตารออย่าง Blade & Soul ก็ได้รับการยืนยันในเบื้องต้นจาก NCSoft แล้วว่า จะเปิดให้บริการเต็มรูปแบบได้ในปีหน้า โดยอ้างอิงจากบทสัมภาษณ์ของ James Bae หนึ่งในทีมพัฒนาที่ออกมาเผยว่าในขณะนี้เกมยังต้องมีการทดสอบ Closed Beta เป็นครั้งที่ 3 ก่อน และอาจจะมีครั้งที่ 4 ต่อด้วยถ้าจำเป็น ดังนั้นจึงเป็นไปไม่ได้ที่เกมจะเปิด Open Beta ได้ทันภายในปีนี้แต่ก็ยังไม่เป็นที่ยืนยันถึงวันที่ที่แน่นอนแต่อย่างใด เมื่อทาง NCSoft ตั้งใจจะเปิดเผยเรื่องนี้กับแฟนๆ หลังจากเสร็จสิ้นงาน G-Star ในปีนี้ เพราะผลจากการทดสอบช่วง Closed Beta ครั้งที่ 2 ที่ผ่านมานั้นไม่เป็นที่น่าพึงพอใจอย่างที่หวังเอาไว้ จึงต้องมีการปรับปรุงแก้ไขเพิ่มเติมอีก และถ้าทุกอย่างไปได้สวย การทดสอบช่วง Closed Beta ครั้งที่ 3 ก็จะมีขึ้นในช่วงปลายเดือนตุลาคมนี้ หรืออย่างช้าก็ต้นเดือนพฤศจิกายน ซึ่งก็เป็นไปได้ว่าจะมีการเพิ่มเลเวลสูงสุด และเพิ่มเติมคอนเทนต์ต่างๆ เข้าไปอีกมีรายงานจากวงในว่า Blade & Soul อาจจะเปิด Open Beta ก่อนเดือนกุมภาพันธ์ปีหน้า แต่ก็ไม่มีคำตอบใดๆ จาก NCSoft เกี่ยวกับรายงานนี้ ซึ่งก็ต้องติดตามกันต่อไป ส่วนประเทศไทยเรานั้น ก็คงต้องอดกันไปตามระเบียบ สุดท้ายทิ้งไว้กับภาพ สกรีนช็อตสวย ๆ จากเกมสำหรับวันนี้ สวัสดีครับ

Credit : Online Station & MMOSite
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย neverload : 20th September 2011 เมื่อ 19:50

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Gunz
    กล่าวขอบคุณ
    595
    ได้รับคำขอบคุณ: 898
    เค้าได้เล่นหรือเราได้ครับ ถามแค่นั้นหละ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,279
    เกาหลีครับ ประเทศนอก อดครับ มันบล๊อค IP ยังไงมนุษย์ก็หรรษาวิธีเล่นได้อยู่ดี

~.This is my world.~
    ละอ่อนเจียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1,916
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    คนไทยบางส่วนได้ไปสัมผัสแล้ว และได้บอกเป็นเสียงเดียวกันว่า มันส์สุดๆๆ และหนึ่งในนั้นไม่แต่ผม
    " I play it because I love it. "

อยากเงิ้บก็เงิ้บไป... ไม่บอก!!
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,843
    อีกนานนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

สำหรับไทย อ่ะนะ

สาวนิ่งน่ารัก!!
    กล่าวขอบคุณ
    645
    ได้รับคำขอบคุณ: 704
    อืม ภาพสวยจริงๆด้วย (ตัวละครผู้หญิง) ล้อเล่นนะครับ 55555555+ สวยทั้งหมดเลยแหละผมว่า

Shinzengumi Minor Boss
    Shinzengumi Office
    กล่าวขอบคุณ
    6,667
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,119
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cablenumber1 อ่านกระทู้
    เกาหลีครับ ประเทศนอก อดครับ มันบล๊อค IP ยังไงมนุษย์ก็หรรษาวิธีเล่นได้อยู่ดี
    แอบฮานะครับ สรรหาครับ ไม่ใช่หรรษา ตลกนะเราเนี๊ย

BATMAW
    กล่าวขอบคุณ
    2,019
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,263
    รู้แค่ว่ารอประเทศอื่นเบื่อ ประเทศไทยถึงได้เล่นครับ

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    ประเทศไทยเอา Aion S.U.N Zera พวกนี้มาเปิดให้ได้ก่อนดีกว่ามั๊ย

แล้วสมัยก่อนที่เปิด RO MU Lineage 2 เติมตังค์ยังเติมเล่นกันได้เลย

พอมาเดี๋ยวนี้ไม่ฟรีกุไม่เล่น เอ้อ

กล่าวขอบคุณ
    1,200
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    นี่ละเกมที่น่าจับตามองที่สุด ><
    I Love JokerGameTH:rolleyes:

กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,279
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ -[Chelsea_FC]- อ่านกระทู้
    รู้แค่ว่ารอประเทศอื่นเบื่อ ประเทศไทยถึงได้เล่นครับ
    แหม ขนาดเกมขยะ ยังไม่ได้เล่นเลย

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    น่าเล่นดีน่ะครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    สเป็คคอมไม่ถึง....ต้องอัพคอมให้ทัน